nakunywa maji nikafanye jaribio hata ng,ombe huwa wanatoa cha cha cha cha japo mwanzoni anauchia pyaaaaaaaaaa .. duu hii ni nzuri kabisa nitajifunzaHiyo sasa sio nzuri, jitahidi kujifunza kuutoa kwa mafungu kama unavyofanya kegels.Uachie halafu ukate for a couple of seconds halafu urelease, fanya hivyo mpaka bladder iwe empty.Ukiona hiyo ni ngumu jaribu kuulimit usitoke kwa wingi sana, jaribu kucontroll kasi ya utokaji ili uchuruzike taratibu ma sio hiyo pyaaaaaaaa kama ulivyo zoea.
Hata vibamia.. kwa sauti ya Lara1mmmh acheni bana ile kitu ni elstic inameza na kubana zote ni ukaaji tu wakati wa kunjunjana laima itosheee tu
kitu kinabana mpaka unahisi unamumunywa we hujuiEti inafit kidole hakiingii, kuna mtu ana **** yenye ukubwa wa mtoto anaezaliwa? Waache kupotosha uma hao madaktari uchwara
ndiyo hata hivyoHata vibamia.. kwa sauti ya Lara1
Hakuna maandalizi ukifika unaweka.... inaendaKwa uwiano huo, kazi kubwa inafanyika kabla ya kuanza mchezo wenyewe. Maandalizi ya nguvu mkuu.
Hahahaha[emoji85] [emoji85][emoji23][emoji23][emoji23] kuna mmoja alinisimulia eti wakati wanagegedana unasikia kabisa "pwata pwata pwata"
Na baada ya miezi kadhaa uke kutoa ushuhuda hapa kama kuna mabadiliko yoyote utakayo yaona huko down.nakunywa maji nikafanye jaribio hata ng,ombe huwa wanatoa cha cha cha cha japo mwanzoni anauchia pyaaaaaaaaaa .. duu hii ni nzuri kabisa nitajifunza
hahahaaaaaaaaaaandiyo hata hivyo
haya nitatoa mrejesho lakini si mtanitaman?Na baada ya miezi kadhaa uke kutoa ushuhuda hapa kama kuna mabadiliko yoyote utakayo yaona huko down.
Nlikua nakuli-mingle lakini naona una-diss wasifu wangu.Kawaida tu! Kijana mwili mdoogo lakini zigo linakaribia magoti... Yaani unakuta askari anachungulia chini ya boxer
Hii kitu unayoisema hapa ni ukweli mtupu, kuna wanawake wana maumbile ya hivyo.Na huyu kwakuwa anajitambua, hata akizaa watoto wanne bado huko chini atakuwa amepatunza na patabakia hivyohivyo.kitu kinabana mpaka unahisi unamumunywa we hujui
[emoji40][emoji40][emoji40][emoji40]Sasa mrembo ulistahamili vipi huo mzinga?
Hakikahaya nitatoa mrejesho lakini si mtanitaman?
kitu kinabana mpaka unahisi unamumunywa we hujui
kama namsikia mitimingi ohooooohahahaaaaaaaaaaa
basi watajifunzaWatu wana midomo sijui huko chini yenye ulimi... nashauri wanawake wafundishwe hivyo... tutatoa pesa mingi mno
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] bora tu u-arbort mission mkuu! Mi nikiona tu napata running stomachNlikua nakuli-mingle lakini naona una-diss wasifu wangu.
#Mission_Aborted![emoji51] [emoji51]
Pole[emoji40][emoji40][emoji40][emoji40]