Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Eti inafit kidole hakiingii, kuna mtu ana mboo yenye ukubwa wa mtoto anaezaliwa? Waache kupotosha uma hao madaktari uchwara
 
Hiyo sasa sio nzuri, jitahidi kujifunza kuutoa kwa mafungu kama unavyofanya kegels.Uachie halafu ukate for a couple of seconds halafu urelease, fanya hivyo mpaka bladder iwe empty.Ukiona hiyo ni ngumu jaribu kuulimit usitoke kwa wingi sana, jaribu kucontroll kasi ya utokaji ili uchuruzike taratibu ma sio hiyo pyaaaaaaaa kama ulivyo zoea.
nakunywa maji nikafanye jaribio hata ng,ombe huwa wanatoa cha cha cha cha japo mwanzoni anauchia pyaaaaaaaaaa .. duu hii ni nzuri kabisa nitajifunza
 
ndo nimeelewa kwa nini people now nimegeukia tigo rusha...... kumbe ni ktk kutafuta ratio 1:1
 
nakunywa maji nikafanye jaribio hata ng,ombe huwa wanatoa cha cha cha cha japo mwanzoni anauchia pyaaaaaaaaaa .. duu hii ni nzuri kabisa nitajifunza
Na baada ya miezi kadhaa uke kutoa ushuhuda hapa kama kuna mabadiliko yoyote utakayo yaona huko down.
 
Kawaida tu! Kijana mwili mdoogo lakini zigo linakaribia magoti... Yaani unakuta askari anachungulia chini ya boxer
Nlikua nakuli-mingle lakini naona una-diss wasifu wangu.

#Mission_Aborted![emoji51] [emoji51]
 
kitu kinabana mpaka unahisi unamumunywa we hujui
Hii kitu unayoisema hapa ni ukweli mtupu, kuna wanawake wana maumbile ya hivyo.Na huyu kwakuwa anajitambua, hata akizaa watoto wanne bado huko chini atakuwa amepatunza na patabakia hivyohivyo.
 
Nlikua nakuli-mingle lakini naona una-diss wasifu wangu.

#Mission_Aborted![emoji51] [emoji51]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] bora tu u-arbort mission mkuu! Mi nikiona tu napata running stomach
 
Back
Top Bottom