valuablecock
JF-Expert Member
- Mar 28, 2013
- 783
- 805
Mazoezi unafanya lakini ili upate kwenda sawa na ratio hizo?Kwema sana
Mazoezi unafanya lakini ili upate kwenda sawa na ratio hizo?Kwema sana
[emoji126] [emoji126]Mazoezi unafanya lakini ili upate kwenda sawa na ratio hizo?
Haaa haaa JF kisima cha burdanCHAPUTA tunapenda ratio ya 1:1/2
Lazm alainishwe afu ndo inaingia yooooote ndaniInaweza ila sio ghafla!!! Inahitaji practice. Ukienda ghafla unamchana
Hahahaaa acha nahisi siku hiyo niliibiwa tu.... haiwezekani mbunye kubwa vile mtu alie kwa sauti yote ileUmenichekeshaje kaka
Itakuwa vizuri wakati anai taight ajue saizi ya dushe la mme/mpenzi wake. Akiitaight ikafikia ratio ya 1:1 basi ashikilie hapo hapo. Kwi kwi kwiiiii.... natania tu mkuu.Itategemea na frequency ya ufanyaji wa mazoezi.Ukitaka haraka zaidi kuna vifaa vya kusaidia kutight huko chini, vingine vinaitwa kegel 8 na kuna vingine ni kama vimpira vidogo.
Vuta fikra halafu itengeneze kwenye kichwa chakoSijaiona hiyo picha ya uwiano ipo page no ngap
Mmhuuu hiyo Mbona ngumuVuta fikra halafu itengeneze kwenye kichwa chako
Mkuu embu Fanya practically mwenyewe. Dudu likishaingia mahala pake wewe jaribu kuingiza kidole, kama hakuna nafasi ya kidole kupenya basi jua hapo uwiano wa dudu na papuchi ni 1:1.Sijaiona hiyo picha ya uwiano ipo page no ngap
Hiyo practical nitafanya ila picha noMkuu embu Fanya practically mwenyewe. Dudu likishaingia mahala pake wewe jaribu kuingiza kidole, kama hakuna nafasi ya kidole kupenya basi jua hapo uwiano wa dudu na papuchi ni 1:1.
Halafu piga picha utupie humu nasi tuione.
Piacha unapiga sehemu husika tu, hatuhitaji kuona sura zenu. Kwa hiyo tupia tu picha Mkuu.Hiyo practical nitafanya ila picha no
Kwasababu umeleta ww post kwann usianze mfano wwPiacha unapiga sehemu husika tu, hatuhitaji kuona sura zenu. Kwa hiyo tupia tu picha Mkuu.
hahahah mie sijali uwiano wala ration mie napenda maandalizi mema, na matundu yasiyo ya fujo, kawe kabamia, tango, mkono wa mtoto, chupa ya castle lite mie sijali ubunifu tu ndio muhimu, pia asiwe ana ni "nyoosha nyoosha" hahahahahahaChiki naww unapenda dushe 1ratio1 teh
hahahahaha, mbona ndoa tehe the tehe tehe tehe JF raha sanaJiandae na hayo kwenye ndoa yako!!
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]