Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

lakini si ndo mnafurahia zaidi?
images
Akuu
 
Ila pia kuna kitatizo kwenye hizo ratio ikiwa kwa mwanaume ni 2 Na mwanamke ni 1, basi tutegemee ugonjwa flani hivi ambao zile vessel za damu zinatoka nje kwaajili ya kubanwa
 
Kuna kitu kinaitwa "weak pelvic floor", yani mwanamke anaweza kuwa mrembo katika kila hali but dosari ikaja hapo, muscles za huko chini ziko loose...so ni ngumu kwa mwanaume kuenjoy mapenzi na mwanamke wa hivi.Ndio maana mnashauriwa kufanya kegel exercises.Sasa unakuta mdada yuko loose halafu akienda haja ndogo utadhani ni mtu ameflash vile vyoo vya asian type(vya kuchuchumaa).Mabinti wengi hawajui hata wakati wa kwenda haja ndogo kuna jinsi ya kufanya ili misuli ya huko chini isiachame.
Hahaha! Utasikia "chhhwaaaaaaaaaa!"
 
Back
Top Bottom