Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Kusex na kuzaa ni vitu viwili tofauti kabisa kuhusu size ya maumbile ya mwanamke. Kila kitu kina muda wake...
Atuangalii kusex wala kuzaa @tunaangalia shimo tuuu we ushangai kwa nn wanawake wengine wanazaa kwa operesheni.... Ujiuulizi
 
Atuangalii kusex wala kuzaa @tunaangalia shimo tuuu we ushangai kwa nn wanawake wengine wanazaa kwa operesheni.... Ujiuulizi
Operesheni ni case nyingine. Lakini bado haimake sense kuwa kisa mwanamke anazaa basi shimi litakuwa the same na anaposex.
 
Naona leo umekuja na mshangao tu "duuh", ni kama hujui hizi "ratios"...teh teh!!
Sijui mpendwa, si unajua sijawahi kwahiyo hata nilikuwa sijui kama kuna size tofauti tofauti.
 
Kila nilipokuwa nikijiangalia najiona kibamia bamia tu napata mshutuko siku moja nikagugo kujua aaaa kumbe bana niko beyond normal hahahaha

Normal penile size differ from country to country lkn pia kanda kwa kanda
Waliokuwa na average ya juu ktk bara la ulaya na asia ni poland ambao average yao ni
Inch 4.7 mpaka 6.3 kwa urefu ikidinda wakati unene ni 4.3 mpaka 5.2

Ila topic hii ya vibamia akinadada mnatuumizaga sana na utakuta mnachangia mpaka wanaume wanaogopa

Mimi siangaliagi ratio ntakukunja mpaka itafit tu iwe isiwe nikiona inatepeta nakubinua miguu kitu kinafikia cervix unaona mwanamke anashtuka kama kapata shot ya umeme nikirudisha ishabana hahahaha ukiwajulia wanawake watakuganda kama konokono yaan huhemi ukiacha cm kidogo sms kibao wanalaum we kumbe wanakuhitaji tu ukagongomeee inc 6
 
Bila shaka mpo salama wakuu.
Huko nchini Canada wataalamu wa afya ya mapenzi wamefanya utafiti ili kubaini Uwiano sahihi wa papuchi na dushe unaoweza kuwafikisha wahusika kileleni.

Matokeo yameonyesha kuwa Uwiano huo lazima uwe 1:1 kwamba Ukiingiza uume kwenye uke inatakiwa ijae kwenye uke. Kusiwe na nafasi inayobaki, hata ya kuingiza kidole. Katika Wapenzi waliobainika kuwa na uwiano huu, wanamke waliohojiwa, 87% walikiri kufika kileleni wanapo fanya tendo la ngono. 13% iliyobaki walibainisha kuweka mkazo zaidi kuwa wangehitaji mda mrefu wa maandalizi kabla ya tendo kutokana na msongo wa mawazo walionayo.

Aidha, wataalam hao walibaini pia kwamba kwa wale wapenzi ambao uwiano wao wa uke na uume ni 1:2 na kuendelea (yaani uume ukiingizwa kwenye uke, bado kuna nafasi inabaki ya kuingiza kidole), ni 25% pekee ya wanawake ndio wanaofika kileleni wakati wa tendo. Tena zaidi kazi kubwa hufanywa na wapenzi wao wakati wa maandalizi.

Wataalamu pia walitafuta chanzo cha baadhi ya wanawake kutumia vifaa bandia vya uume. Walibaini kuwa wengi wao walinunua vile vifaa kwa saivi inayolingana na papuchi zao. Walipo wahoji hao wanawake, 72% walieleza kuwa walihitaji size ambayo inafiti kwenye maumbile yao.

Hivyo, wataalamu walihitimisha kuwa uwiano wa 1:1 kati ya papuchi na dushe, unampa mwanamke nafasi kubwa ya kufurahia tendo na kufika kileleni.

Lakini pia kwa upande wa mwanaume, Japo utafiti ulionyesha kuwa wao wangeweza kufika kileleni hata kama uwiano ungekuwa 1:4. Lakini 94% ya wanaume walipendelea zaidi uwiano wa 1:1 kwa maelezo kuwa inaleta raha zaidi.

Vile vile utafiti ulionyesha kuwa sababu kuu ya wanaume kuwatongoza mabinti wadogo au hata wanafunzi ni katika harakati za kutafuta uwiano wa 1:1. Ambapo walidhani watapata maraha ya hali ya juu kulinganisha na uwiano wa 1:2 na kuendelea.

Awamu ya pili ya utafiti huu unaendelea ili kubaini njia zisizo na madhara zitakazo wasaidia wapenzi wawili kuwa na uwiano wa 1:1
hii haina permanance inawezekana kabisa ukimuoa mkeo bado ni binti mkawa na ratio ya 1:1 ila baada ya mkeo kujifungua hali haiwez kua the same kibiologia lazma maumbile ya uke matiti nk yabadilike ili maisha mengine ya uzazi yaendelee
 
wakat mwingine kuna ratio ya 5:1 yaan msela ni mkubwa wakat bibi harusi ni sisimizi
 
Sasa ratio ya 1:1 itatoka wapi wakati mwanamke m1 anaingiliwa na zaidi ya wanaume 20 na kila mwanaume ana maumbile yake,ina mana km mtu wangu tuko naye ratio sawa halafu akaenda kuchepuka na mtu mwenye dushe kubwa kunizidi,akirudi tena kwangu ratio itakuaje sawa?
hii isue kwa tanzania tunao abudu ngono...... sijui....
Aisee hapo ratio itakuwa imebadilika kutoka 1:1 mpaka 1:1.5.. hata wewe unaweza kuhisi.
 
ila kaka zetu wengi na nyie hamna vidudu kabisa ,maisha yamewapiga mna stress hadi vidudu vimekonda .ila mnasema eti shida ni sisi tuna mabawa . kweli magu kabana
Kwa taarifa yako dushe huwa lipo constant. Ila papuchi inabadilika. Mwingine hata bado hajazaa ila unakuta kabwawa, sijui kwa nini!
 
Back
Top Bottom