Usithubutu kuruhusu wafuatao kuwa karibu na mkeo, hatari

Usithubutu kuruhusu wafuatao kuwa karibu na mkeo, hatari

mie katika wooote namba 3 ipo siku nitapiga polisi makofi mie
 
  • Thanks
Reactions: BAK
ABLEsssed yaani hapo umemaliza kila kitu.......mumeo akiwa fani hizo basi uhesabu

maumivu tu......mama Mchungaji ushauri mwingine uko safi wakae watulie tu

halafu mi mumeo mtarajiwa ni mwalimu hapo vipi?
 
Last edited by a moderator:
daaa
yani wife atembee na mpaka rangi?
basi hapo ujue umeshindwa kazi na ..ujipange sawasawa coz kitachofata ni shamba boy kutoa huduma

mie ndukiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
I see
Taasisi ya wanawake imeshuka thamani sana.

Mtoa mada, hata mama yako ni mwanamke.
 
ukifanya kosa hilo lazima wale mzigo,kuwa makini epusha mkeo kuzoena na watu hawa.
1fundi cherehani
2 machinga
3 polisi
4 fundi simu
5 wapaka rangi kucha.


Wachoma Chips Je?.......
 
ukifanya kosa hilo lazima wale mzigo,kuwa makini epusha mkeo kuzoena na watu hawa.
1fundi cherehani
2 machinga
3 polisi
4 fundi simu
5 wapaka rangi kucha.

Ei umemsahau mangi
 
@Ablessed kuna njemba zina wivu mpaka zinatisha. Nakumbuka hapa kulikuwa na jamaa alianzisha uzi miezi ya nyuma kwamba anataka amwachishe kazi mkewe kwa sababu ana wasiwasi tu wa kugegedwa nje ya ndoa pamoja na kuwa hakukuwa na ushahidi wowote kama mkewe anasaliti ndoa yao. Mke kahenya miaka chungu nzima ya shule ya msingi, sekondari na chuo hadi kapata degree yake moja au mbili ili aweze kuyamudu maisha kwa kujitegemea kama asipopata mume au kumsaidia mumewe katika gharama mbali mbali za maisha. Halafu anakuja kukutana na muoaji ambaye baada ya miaka michache ndani ya ndoa anamtaka aache kazi kisa tu ana wasiwasi wa kugegedwa nje ya ndoa. Kama unataka mke wa kukaa nyumbani si ukaoe wa darasa la saba!?

Wazazi wenye watoto wa kike hakikisheni watoto wenu wa kike wanapata elimu ya kutosha kuweza kumudu gharama za maisha bila kutegemea mume maana kuna baadhi ya wanaume manyanyaso yao yamepitiliza hasa pale mke anapokuwa hana uwezo wowote wa kuishi mwenyewe bila kumtegemea mume. Someni huo uzi hapo chini muone manyanyaso ya kusikitisha.

https://www.jamiiforums.com/mahusia...i-aachane-na-mume-huyu-mnasemaje-bandugu.html

Well said, like like like!
Haingii akilini wazazi wanisomeshe kwa tabu ww uje uniachishe kazi kisa wivu!
...km hutaki msomi oa std 7 bona wengi tu, eboo!!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
mawazo finyu
inategemea na mkeo na makuzi yake.
Amen
 
Ndugu mtawamaliza wote lakini ukweli ni kuwa wanawake wote ni wendawazimu..careless kiwango cha elimu kichwani..njia nzuri ni kuwamega kuwa acha..yaani hit and run..over
 
Back
Top Bottom