Kazi kweli kweli itabidi mnapokua mmeoa wake zenu muwajengee ukuta mrefu ili ukifunga geti halifunguliwi mpaka ukirudi. Na hao uliowataja wenye fani hizo ni wanaume, sasa unataka kusema nyie hizo ndio zenu eeeh. Wamama mmeona kama mumeo ni fundi basi imekula kwako kumbe wako hivi wenyewe wamejieleza leo. Ushauri wangu kwako wewe ulie na mashaka juu ya mwenzi wako fanya hivi kila uamkapo mkabidhi Mungu mkeo akuchungie maana yeye ndiye mchungaji mwema au nakosea JICHO TAI , BAK , Fixed Point , Heaven on earth , mito , Simplicity
yy hajua uzinzi ni hulka ya mtu bila kujali anafanya kazi gani?