Usithubutu kuruhusu wafuatao kuwa karibu na mkeo, hatari

Usithubutu kuruhusu wafuatao kuwa karibu na mkeo, hatari

ukifanya kosa hilo lazima wale mzigo,kuwa makini epusha mkeo kuzoena na watu hawa.
1fundi cherehani
2 machinga
3 polisi
4 fundi simu
5 wapaka rangi kucha.

Binafsi ni kauli ya kidhalilishaji maana mpaka mwanamke amkubali mtu ana sababu nyingi.
 
ukifanya kosa hilo lazima wale mzigo,kuwa makini epusha mkeo kuzoena na watu hawa.
1fundi cherehani
2 machinga
3 polisi
4 fundi simu
5 wapaka rangi kucha.

Kwa hiyo Mwalimu ABC akiwa karibu na mke wako leo sawa, leo kesho akibarisha kazi akawa machinga anakuwa hatari?
 
Kwa hiyo Mwalimu ABC akiwa karibu na mke wako leo sawa, leo kesho akibarisha kazi akawa machinga anakuwa hatari?

umenichekesha mkuu, akibadilisha na kuwa machinga atakuwa amevamia fani ambayo kiuasilia sio yake hivyo hatakuwa na madhara yoyote.
 
Kwa mwenye tabia yake hata ukijenga ukuta wa chuma ataliwa tu, ila anayeiheshimu ndoa yake hata ingekuwaje ataiheshimu tu
 
ukifanya kosa hilo lazima wale mzigo,kuwa makini epusha mkeo kuzoena na watu hawa.
1fundi cherehani
2 machinga
3 polisi
4 fundi simu
5 wapaka rangi kucha.

Wakodisha mikanda ya bongo movie wa kiume.
 
sio kwa mwanamke wewe mwanamke ni kiumbe dhaifu sana mkuu,anayejiheshimu atafanya kwa siri na ndo keshafanya
 
Halafu hivi vi-jamaa wanaoendesha boda boda huwa vinakuwa viko fiti akimkunja mkeo lazima uandike maumivu. kwi kwi kwi.

Duh, humu JF ndo kila k2. Kumbe hawa jamaa noma. Unakuta mkeo ka save bodaboda ktk cmu yake. Ukimuulza anakwambia ni yule anaenibebaga na pikipiki. Wengne wanaendesha vbaya
 
Duh, humu JF ndo kila k2. Kumbe hawa jamaa noma. Unakuta mkeo ka save bodaboda ktk cmu yake. Ukimuulza anakwambia ni yule anaenibebaga na pikipiki. Wengne wanaendesha vbaya


apo kwenye bluu mkuu,umemaliza.
 
top 5 kulingana na michango ya wadau

1 wapaka rangi kucha
2 bodaboda
3 mwenye title ya ufundi
4 machinga
5 wakodisha mikanda ya bongo movie
 
Back
Top Bottom