Ushauri wangu, Wananchi wasipojitokeza kuandamana 29th October

Ushauri wangu, Wananchi wasipojitokeza kuandamana 29th October

Kama watu hatutotoka majamaa mafisadi yatahondomola na kutubagaza kupita kiasi aisee, manake hili ndolimekuwa tishio kubwa kwao kuwahi kutokea hivyo likipita watatuzoea vibaya mno sasa ndo watakula kwamikono miwili
 
Imeniletea comment yangu ya kipindi kile na nimekujibu kwanini niliandika vile.
Mkuu kile ambacho ulisema hukitaki kwa mbowe ndio ambacho unashauri lissu akifanye
Mkuu samahani kwa maswali yote haya lakini ni tafiti ya kujua sababu mbalimbali. Nafahamu binadamu hubadilika kulingana na muda, sababu za kubadilika zinaweza kuwa mapenzi binafsi au kasoro zilizopo kwa sasa zinafangiwa kazi
 
Kama watu hatutotoka majamaa mafisadi yatahondomola na kutubagaza kupita kiasi aisee, manake hili ndolimekuwa tishio kubwa kwao kuwahi kutokea hivyo likipita watatuzoea vibaya mno sasa ndo watakula kwamikono miwili
Kama yangekuwa maandamano ya Yanga day au Simba day mitaa ingefurika.
 
Mkuu kile ambacho ulisema hukitaki kwa mbowe ndio ambacho unashauri lissu akifanye
Mkuu samahani kwa maswali yote haya lakini ni tafiti ya kujua sababu mbalimbali. Nafahamu binadamu hubadilika kulingana na muda, sababu za kubadilika zinaweza kuwa mapenzi binafsi au kasoro zilizopo kwa sasa zinafangiwa kazi
Ukiangalia vizuri huo mtazamo wangu wa sasa kuwa kuwatetea watu waoga ambao wako bize kwenye mambo ambayo si ya msingi kama Simba Yanga ni waste of time.
 
Mkuu kuna wakti nafanya kuona tafiti inaelemea wapi
Kule kwenye jukwaa la kimataifa unaamini ipo siku wapambanaji wa palestina watapata haki yao kutoka kwa Israel na unyama anaofanya Netanyahu utaisha. Hata mimi naamini hili

Kwa nini huku Tanzania kwa ccm huamini kuwa watu wanapaswa kupambania haki yao na Kuna siku wataipata kutokan na dhulma za ccm?
Naunga mkono watu kupigania haki zao lakini kwa wabongo hakuna mwenye ujasiri huo kivitendo, tumejaa maneno tu.
Kwanini makelele yawe mitandaoni tu?
Tumeona kila maandamano yakiitishwa hakuna mtu anajitokeza.
Kuwa critic ni njia moja ya kuhamasisha pia....
 
😂😂😂 maendeleo hayaletwi na maandamano au machafuko. Hakuna nchi ilipata maendeleo kwa maandamano au machafuko. Wenye akili tunajua kuwa kweli yapo mambo yanapaswa kubadirika, ila pia wenye akili tunajua kuwa approach inayotaka kutumika (ya maandamano, tena siku ya uchaguzi ambayo inaweza kusababisha machafuko), sio sahihi. Ndio maana wenye akili hatusapoti huo upuuzi tukiamini kuwa ipo namna sahihi ila sio hii.
 
.......viongozi wa CHADEMA waseme kama wanayaunga mkono maandamano haya kama yatakuwa ya AMANI
Maandamano ya amani wakati wanaodai haki yao ya kikatiba hawana amani!?

Hakika kwa mitizamo kama hii tuache kuwaponza akina Lissu.

Bora tuachwe tu tufe na ujinga uliotugubika na hao wezi wa mali za uma waibe sana sisi na kizazi kijacho tutafidia.
Pole sana POLEPOLE na wapambanaji wengine kwa kazi bure mliyofanya.
 
Maandamano ya amani wakati wanaodai haki yao ya kikatiba hawana amani!?

Hakika kwa mitizamo kama hii tuache kuwaponza akina Lissu.

Bora tuachwe tu tufe na ujinga uliotugubika na hao wezi wa mali za uma waibe sana sisi na kizazi kijacho tutafidia.
Pole sana POLEPOLE na wapambanaji wengine kwa kazi bure mliyofanya.
Kama ni maandamano ya kuichoma Tanzania mimi sitoyaunga mkono lakini yakiwa ni maandamano ya AMANI nitayaunga mkono
 
Watu wengi wameridhika na Hali zao...ngoja nikupe mfano Baba mwenye nyumba akibakiwa na shilingi elfu moja Tu kama akiba Yake ilhali ana akiba ya chakula basi hata Ile elfu moja ikipotea hakuna tabu ilimradi ana uhakika Fulani wa Kula (Hapa ndipo tupo stage hii Kwa Watz wengi)...Kwa baadhi ya nchi za Afrika zipo kwenye Hali ambayo Baba mwenye nyumba amepotelewa na lile buku lake halafu wakati huo huo Hana akiba ya chakula ndani , sasa Kwa situation kama hii ya kwamba Baba hana pa kushika basi lazima vyuma viumane (ndio tunaona mifano ya nchi kama Nepal, Bangladesh zinavyoingia road )...

Kwani upumbavu ni nini?
 
Sawa.
Hivi ni vita, na vita havina macho.
Usilazimishe vile na macho
Mahakamani tu kwenye kesi ya mwenyekiti wetu Lissu watu wanaogopa mpaka Lissu anashangaa kuwa wafuasi wameenda wapi maandamano ya Mbowe alitoka yeye na binti yake kwahiyo tusichoshane humu mitandaoni.
 
..watu hawatajitokeza kwenye kupiga kura, wala kuandamana.

..wasimamizi wa kura wapite nyumba kwa nyumba kuhakikisha wananchi wanapiga kura.
mtu akisema hana kitambulisho cha mpiga kura si inaishia hapo? Upigaji wa kura wa mwaka huu ni shughuli pevu, labda kama kuna hela watagawiwa huko. Hawa ni watu ambao kwenye kupiga kura hawaendi wala kuandamana hawataenda ila wana vitambulisho vya kura, wanaona ni michosho tu hawana cha kubadilisha!
 
We unasema watu hawatotoka unauhakika watu watatoka usiku wa 28 watakiamsha asubuh wanaunga wengine saa tano watu wapo Magogoni wanacheza na tausi,na walio Tbc watakuwepo
 
Kuna kila dalili huenda wakajitokeza wachache wakakamatwa au wasijitokeze kabisa.

Baada ya 29th October itakuwa wakati mzuri wa wanaharakati wa Tanzania kukata tamaa.

Watanzania inabidi waachwe kwenye mateso na changamoto ambazo zitaamsha akili zao bila kuwepo yeyote wa kuwasemea.

Idadi ya watanzania wajinga bado ni kubwa sana, hata wale wanaoelewa mambo ni waoga, hii inarudisha nyuma jitihada zozote za kuikomboa nchi.
29 october ikipita bila wananchi kufanya maamuzi Gwajima, Lissu, kapteni tesha na Polepole(kama atakua hai) watajilaumu sana kwa uamuzi wao wa kuwatetea waswahili wa bongo
 
Ah yes, kweli kabisa. Umenikumbusha ile novel ya Frank Herbert, God Emperor of Dune. Where Leto II Atreides aliamua makusudi kuwa tyrant na kutawala kinguvu planet Arrakis na the known universe kwa miaka 3500. Nia ni kufundisha vizazi vijavyo madhara ya kuabudu watu wenye ushawishi na viongozi kama miungu. Aliwajengea chuki ndani ya genetics kabisa juu ya centralised powers.

It's a good read if you're into philosophical plots. Ni vizuri ukianzia kitabu cha kwanza kabisa maana hicho ni cha nne.

Hichi ndicho kinachotokea sasa Tanzania. Wanasema Art imitates life.
 
Back
Top Bottom