Ushauri wangu, Wananchi wasipojitokeza kuandamana 29th October

Ushauri wangu, Wananchi wasipojitokeza kuandamana 29th October

ishu hasa ndiyo hiyo ya kujitokeza, huu umati mkubwa unaojitokeza kujaza mikutano ya kampeni nchi nzima kama watajitokeza kupiga kura basi CCM haina haja ya kuhimiza wananchi wajitokeze kupiga kura maana tayari ina kura milioni 13 za wanachama wake, ukichanganya na hawa wanaojaza viwanja watasogea mpaka milioni 20. Milioni 40 hata wasipopiga kura CCM itatangazwa kushinda.
Usisahau kuwa umati wa ccm ni ule ule isipokuwa kinachobadilika n location tu
 
Kuna kila dalili huenda wakajitokeza wachache wakakamatwa au wasijitokeze kabisa.

Baada ya 29th October itakuwa wakati mzuri wa wanaharakati wa Tanzania kukata tamaa.

Watanzania inabidi waachwe kwenye mateso na changamoto ambazo zitaamsha akili zao bila kuwepo yeyote wa kuwasemea.

Idadi ya watanzania wajinga bado ni kubwa sana, hata wale wanaoelewa mambo ni waoga, hii inarudisha nyuma jitihada zozote za kuikomboa nchi.
Kwa hali hewa ilivyo inaweza kuwa kweli usemacho au ikawa balaa ambalo haliwezi saulika na ukajikuta unakimbia jf kwa miaka kdhaa kwa andiko lako hili,

Uchaguzi wa ndani wa chadema walikuepo wenye imani kama wewe kwamba Mbowe hawezi pigwa chini , na kweli ulikua mjadala mzito hapa jf.

Mbowe alipopigwa chini nikarudi wauliza moja ya wadau maana wengine walikua wameapa kuacha jf Mbowe akishindwa , uzuri hatukua kwenye matus na kumalizana live hapa kwamba yameisha .

Usichukulie poa kesho yetu ni mbali sana ,na hakuna sababu kujipa matumaini sana .

,all in all taifa letu wote .
 
Kuna kila dalili huenda wakajitokeza wachache wakakamatwa au wasijitokeze kabisa.

Baada ya 29th October itakuwa wakati mzuri wa wanaharakati wa Tanzania kukata tamaa.

Watanzania inabidi waachwe kwenye mateso na changamoto ambazo zitaamsha akili zao bila kuwepo yeyote wa kuwasemea.

Idadi ya watanzania wajinga bado ni kubwa sana, hata wale wanaoelewa mambo ni waoga, hii inarudisha nyuma jitihada zozote za kuikomboa nchi.
Je wewe mwenyewe utajitokeza? Tuanzie hapo kwanza.😎

Cc: Mimi Wewe Yule
 
Watanzania wengi wamelizika na maisha yao.
Ili mradi mtu anapata pesa ya kula, na kiakiba kidogo.
Akishashabikia simba na yanga, au bongofleva,
Mwingine akishaenda kwenye nyumba za ibada akapewa matumaini
Maisha ndio yameisha hapo.

Hawa watu kushituka usingizini ni mpka hali iwe mbaya sana.
Wewe kesho ukipewa nchi utafanya nini cha tofauti kuboresha maisha ya mtu mmoja mmoja, hapo ndio shida kubwa ya wapinzani, ndio tutaitoa serikali itakuja nyingine ni nini utaniambia kunisukuma nitoke nikijuwa nachofanya kitaniletea mabadiliko. Au ndio kubalishana viti tu maisha ni yale yale. Hapa siongelei sijui katiba sijui kutekwa na ongelea sera za kiuchumi mbadala. Ndio maana wa Tanzania wengi wanapiga break..
 
Wewe kama unaamini katika Revolution by any means necessary even Blood kwanini usichukue a lesson from mtu kama Tarek al-Tayeb Mohamed Bouazizi a Tunisian street vendor who set himself on fire on December 17, 2010 (he died a month later)...

To each their Own...; Wao kama wanaona muda haujafika na sio muafaka fair to them, and such is a society which i prefer to abode.., kila mtu kufanya kitu kwa utashi wake na sio kushurutishwa....
 
Kuna wananchi hawataenda kupiga kura wala hawatajitokeza kuandamana japokuwa wapo upande wa kuandamana. Huu upande wa kuandamana una watu wengi ila hawatajitokeza!
waandamanaji wangepata mlinzi wa uhakika nafikiri watanzania
Wewe kesho ukipewa nchi utafanya nini cha tofauti kuboresha maisha ya mtu mmoja mmoja, hapo ndio shida kubwa ya wapinzani, ndio tutaitoa serikali itakuja nyingine ni nini utaniambia kunisukuma nitoke nikijuwa nachofanya kitaniletea mabadiliko. Au ndio kubalishana viti tu maisha ni yale yale. Hapa siongelei sijui katiba sijui kutekwa na ongelea sera za kiuchumi mbadala. Ndio maana wa Tanzania wengi wanapiga break..
kwamba hakuna huwezekano wa watu kuboreshewa maisha uko serious kweli na akili timamu?
 
Umetumwa kuleta proganda zilishindwa
Ipo shida ya watu kupenda kusikia kile masikio yao yanataka kusikia, lkn mleta mada kaongea hali halisi..wewe unaishi Tanzania ipi kuamini kuwa watanzania wanaweza kuandamana? Ukipita mitaani na kutazama sura za wananchi unaona Kuna mwenye dalili ya kuandamana? Maandamano Yako mtandaoni na yataishia humu humu....Kwa kusema hivyo haimaanishi mimi sitamani maandamano..nchi bado imejaa watu wajinga na waoga
 
Maelekezo Maalum kuhusu tarehe 29 Oktoba.

Siku hiyo kazi ni rahisi sana

Viongozi wa CCM tunaishi nao mitaani; Nyumba zao zipo mitaani kwetu, mali zao zipo mitaani kwetu.

Ofisi za CCM zipo mitaani kwetu. Ofisi za Umma nazo zipo mitaani kwetu

VItuo vya kupigia kura vipo mitaani kwetu

Mawaziri, Wabunge na Madiwani tunaishi nao mitaani kwetu, familia zao na ndugu zao tunaishi nao mitaani kwetu. Machawa wao na mali zao tupo nao mitaani kwetu.

Ndugu watanzania, mafuta ya taa, petroli na viberiti havijawahi kuwa adimu.

Tukafanye kazi iliyotukuka hiyo Oktoba 29 hadi hawa Mafisadi watuheshimu na wakome kutuchezea na kutuua
 
Hii imekaaje wajuba? Kina Bashe, Makonda na wengine wengi wako huko shinyanga kwenye kampeni za mgombea wao. Cha ajabu wanatetemeka sana na maandamano yasiyojulikana! mbona kama wanaya promote kwenye kampeni zao? Wana uhakika gani kama kutakuwa na maandamano? wamekazana kuyatangaza, ni bahati mbaya au ni makusudi!?
 
Mimi siamini kwamba haki itapatikana kupitia Peace demonstration hivyo sitaandamana. Naamini katika force of arms Kama M23, Taleban n.k. hivyo siku nikipata company nitazama msituni
Kweriiiii otherwise semina elekezii zianze mapema kabisa..

Kule kina Laurent nkunda na kina Bosco ntaganda na Joseph kony na kina makenga hawakuamini kwenye maneno matupu.

Speech za Laurent nkunda ukizisikiliza utaelewa maana harisi ya mapambano

Tarehe 29 October tuna isubirii sana ngoja tuone kikinukishwa kama kungekuwa na uwezo wa kuletwa mamluki wa kikongo, Burundi na Rwanda walau watu 1000 walio chagua KIFO zaidi ya kuishiiii

NB. Kuna uchawi na makafara hatare SANAAAAAA inashangaza kabisa mtu kunitajia majina yangu first time tumeonana nilishangaa kumbe uchawi na mambo ya Giza yapo hata nyerere alikua anaenda kwa mzee RABIA KULE bagamoyo
 
Back
Top Bottom