Ushauri wangu, Wananchi wasipojitokeza kuandamana 29th October

Ushauri wangu, Wananchi wasipojitokeza kuandamana 29th October

waandamanaji wangepata mlinzi wa uhakika nafikiri watanzania

kwamba hakuna huwezekano wa watu kuboreshewa maisha uko serious kweli na akili timamu?
Kusema kuboresha maisha hiyo ni kauli ya kijumla haina mashiko, lazima useme utafanya nini sababu iko mifano mingi imetokea nchi nyingi sana lakini leo ukienda kuwauliza wanasema bora zamani. Nchi nyingi za mashariki ya kati zilipita huko kabla ya sisi lakini leo hii Iraq, Egypt, Libya sijui Tunis wanakiri walikuwa bora kuliko leo. Hapa Africa nchi nyingi zimepita huko lakini hata Congo na uhakika wansema bora enzi za Mobutu walikuwa na heshima na utulivu.

Nasema hivi tusikimbilie jambo hatujui tunataka nini kwenye mabadiliko, kubadili serikali tu bila mikakati ni sawa kubadilisha daladala tu lakini unakoenda ni kulekule. Wapinzani wanatakiwa kuweka nini watafanya bora kuliko hawa CCM.
 
Hapo ndipo sijawahi kuiamini bangi hata siku moja

Yani unakuta mtu anavuta bangi na kunywa visungura na bado anaogopa kufa kweli? Sasa anavuta bangi ya kazi gani
Nacho jua mtu akiwa HIGH KONYAGIIII IMEPANDA AU BANGI HATA UGOLO TU AKILI INAKUA VERY HIGH..

UJASIRII NA BILA WOGA HATA RISASI HUISIKII MAUMIVUU
 
Nacho jua mtu akiwa HIGH KONYAGIIII IMEPANDA AU BANGI HATA UGOLO TU AKILI INAKUA VERY HIGH..

UJASIRII NA BILA WOGA HATA RISASI HUISIKII MAUMIVUU
Mimi nahisi wanajifanyisha tu hasa hawa wakwetu tz unakuta mtu yupo jicho kama chuma imepashwa moto lakini anaogopa risasi na mabomu ya machozi eti kala cha Arusha huyo!

Ingekuwa bangi inafanya kazi Arusha ingeshakuwa jamhuri
 
Mimi nahisi wanajifanyisha tu hasa hawa wakwetu tz unakuta mtu yupo jicho kama chuma imepashwa moto lakini anaogopa risasi na mabomu ya machozi eti kala cha Arusha huyo!

Ingekuwa bangi inafanya kazi Arusha ingeshakuwa jamhuri
Bangi hukupeleka KULE akili ilipo elekea unakumbuka enzi za yule ujambazi wa JAMAA ALIE JULIKANA KAMA NYAU hapo Arusha.

Au yule jamaa wa mbeya wale jamaa walikuaga watu HATAREEE sanaaaaaa
 
Bangi hukupeleka KULE akili ilipo elekea unakumbuka enzi za yule ujambazi wa JAMAA ALIE JULIKANA KAMA NYAU hapo Arusha.

Au yule jamaa wa mbeya wale jamaa walikuaga watu HATAREEE sanaaaaaa
Hapo umeongea kweli bangi humpeleka mtu kwenye kile anachowaza na asilimia nyingi ya watz wanawaza matako makubwa na threesome kwahiyo bangi wanazovuta ni kwa ajili ya mishangazi tu mambo za siasa hawazijui kabisa

Siku hizi mitaa mingi ya Dar na miji mikubwa bangi inavutwa hadharani ila wanaovuta waoga hatari kama kunguru
 
Hapo umeongea kweli bangi humpeleka mtu kwenye kile anachowaza na asilimia nyingi ya watz wanawaza matako makubwa na threesome kwahiyo bangi wanazovuta ni kwa ajili ya mishangazi tu mambo za siasa hawazijui kabisa

Siku hizi mitaa mingi ya Dar na miji mikubwa bangi inavutwa hadharani ila wanaovuta waoga hatari kama kunguru
Pia Kuna dawa za kienyeji za kuongeza UJASIRII.

Una I nusa kama powder fulani inakua unga unga.
 
Nani wanasema?
Yes I agree with you. Zaire was a peaceful country. All this fighting started during Laurent Kabila s rule .he is the one started the war in 1996 to take down mobuto .since then the rebels forces.

Sitaki kukuletea kila kitu unaweza fanya search mwenyewe, wengi wanasema Mobutu alikuwa dictator lakini aliweka stability maisha ya kaenda mrama baada ya ushindi wa Kabila aliyetoa ahadi kibao mwisho wa siku umaskini ukazidi mpaka leo.
 
Hiyo inafaa wapewe vijana wa dar ikiwezekana apewe zabuni bakhresa ili achanganye kwenye unga wa ngano na sembe maana bangi haisaidii chochote
😊 Kwa kweriiiii wakipatikana watu 2000 watata yaani ma die hard mbona

Ngoma ngumu inakua..pia nature ya watanzania sio watu wa fujo na UGOMVII

Ila WAKURYA kidogooo ila wakenya ndio asili Yao ya fujo na UGOMVII

For sure WAZALENDO na watanzania WAPENDA mabadiliko mageuzi wanaumizwa na hiki kinacho endelea hapa nchinii
 
Kusema kuboresha maisha hiyo ni kauli ya kijumla haina mashiko, lazima useme utafanya nini sababu iko mifano mingi imetokea nchi nyingi sana lakini leo ukienda kuwauliza wanasema bora zamani. Nchi nyingi za mashariki ya kati zilipita huko kabla ya sisi lakini leo hii Iraq, Egypt, Libya sijui Tunis wanakiri walikuwa bora kuliko leo. Hapa Africa nchi nyingi zimepita huko lakini hata Congo na uhakika wansema bora enzi za Mobutu walikuwa na heshima na utulivu.

Nasema hivi tusikimbilie jambo hatujui tunataka nini kwenye mabadiliko, kubadili serikali tu bila mikakati ni sawa kubadilisha daladala tu lakini unakoenda ni kulekule. Wapinzani wanatakiwa kuweka nini watafanya bora kuliko hawa CCM.
kupunguza bajeti za Viongozi na waserikali kama unalipa mpaka wake wa wastaafu unategemea nini?
 
Back
Top Bottom