Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Urusi yajiandaa na Vita ya Tatu ya Dunia (WW3)

Marekani haipo katika bibilia lile si taifa original bali limeundwa kwa mchanganyiko wa watu mbali mbali japo mzungu anataka kulimiliki, hiyo vita hautaisikia mpaka mnakufa kizazi hiki chote ...mtasikia matetesi ya vita lakini hakuna cha vita kutokea...
Kwenye biblia wanaitwa wayaudi feki (wanao jiiita wayahudi na si wayahudi)
 
Hakuna vita ya tatu ya dunia. Hii ngoma atakayeshinda vita mjini Allepo ndio mshindi. Kwasasahivi Assad regime na it's allies Rusia, Iran wanaelekea kushinda na kunyakuwa mji wa Allepo.

US anakazi ngumu maana hana wapiganaji waliokuwa organized katika uwanja wa mapambano Allepo. Free Syrian Army si imara kama jeshi la Assad linalopata msaada direct kutoka Rusia. Kingine US anaogopa kuyaendea haya mambo kwa pupa maana mwisho wa siku anaweza kumshinda Assad halafu akajikuta anatengeneza "monster" nchi iendelee kuwa kichaka cha terrorists kama ilivyotokea Libya.

Unajua ISIL na hawa wanajiita al-Nusra na vikundi vingine vya kigaidi navyo vinataka kutwaa madaraka na wanategea kama Assad akiondolewa basi na wao wanaweza kujichomeka ndani ya Free Syrian Army na kuibua matatizo mapya. Hapa US analifahamu hili jambo na anafahamu pia mda unavyozidi kwenda ndio Assad anavyozidi kutwaa ushindi.

Russia na Putin wao wanaona fahari wameweza wachallenge West na hii itaipa Rusia credit. Watu watasema Putin is strong president.....pia itakuwa advantage kwa Rusia atazidi kutengeneza influence middle east.
 
Ct84GgMXYAAN9e4.jpg
 
Huko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
Watanzania kwa ubuyu duuhh!! Yaan Wazungu hata hawawaz huko!! Kutokuelewana kidogo tu na marekani mmeshaleta midomo!! Ukiwaza tu
Wazungu syo wapumbavu wanaelewa vita ni nn hawakurupuki kuyavaa majanga
 
Huko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
Mungu apishilie mbali maana ndio itakuwa mwisho wa dunia
 
Watanzania kwa ubuyu duuhh!! Yaan Wazungu hata hawawaz huko!! Kutokuelewana kidogo tu na marekani mmeshaleta midomo!! Ukiwaza tu
Wazungu syo wapumbavu wanaelewa vita ni nn hawakurupuki kuyavaa majanga
wengine ni wapumbavu sana sana tena sana ndio mana ikatokea vita kuu ya kwanza,ya pili nk.

Na hizo vita kuu zilizopita chanzo huwa ni migogoro kama hii ambayo unaeza fikiri ni midogo.
 
Huko Moscow kwa sasa ni ful mandalizi ya WW3 na muda si mrefu jamaa atakinukisha hivyo tujiandae kwa janga kubwa sana la kibinadamu kwa sababu wakati wa vita kama hii hakuna kusafiri make huko juu ndo huwa njia ya Makombola kupita
 
Nostradamus code
ile vita ya tatu itaua Watu wengi kwa siku moja zaidi ya wale wote waliouawa katika vita ya kwanza na ya pili kwa pamoja!
 
mkataba waliouvunja ni ule ambao marekani na urusi walikubaliana kuwa mrusi atakuwa akipeleka marekani makombora ya nyuklia yaliyochakaa ili mmarekani akayaharibu na ile uranium isiweze tumika tena katika silaha,pia marekani nao wanapeleka russia nao wanaharibu yale ya wa marekani,

sasa kumbe wakati warusi wanafanya kama walivyokubaliana,mrusi kagundua kumbe marekani yeye mjanja kweli,alikuwa akiyaharibu kwa namna ambayo mda wowote anaweza kureverce process na hiyo uranium ikaweza tumika upya katika mabomu,
ndo maana putin kasitisha huo mpango
Duh...USA mjanja kweli. Anataka aendelee kuwa superpower Milele wakati haiwezekani. Inatakiwa taifa lingine liibuke...kama ambavyo imekuwa tangu zamani...UK, France, Italy,...etc.
 
Back
Top Bottom