mjingamimi
JF-Expert Member
- Aug 3, 2015
- 46,735
- 57,906
muache dhambi huko
Hii ni hali ya kawaida kabisa na hutokea kila baada ya miaka 70 ardhi ya mkoa wa arusha kujisafisha na kupeleka vumbi lake misitu ya congo.Upepo mkali watokea jijini Arusha na kusababisha aga la jiji hilo kujaa vumbi
Tupeane updates jamani kwa mliopo Arusha, huu upepo ni wa aina gani?
Hali si hali hapa
Aisee mtu aliye umbali wa mita mia huwezi muona... Hayo ni maeneo ya Kaloleni..
Yaani hapa siwezi pumuaView attachment 1220569View attachment 1220570
Tupo wengi aiseee, hata mm niliogopa mnoooMi mpaka nikaanza kutubu dhambi na kuomba toba... Inatisha ndo kwa mara ya kwanza naona hivi
Unindetified flying organism.UFO ni nani?
😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂Congo wamesahau kutoa taarifa kama watamwaga vumbi maeneo hayo.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mataa ya Barabarani yamejua ni usiku yakawaka
Afu simu haina chaji 😂😂😂
Ni Mimi Tu nimeona UFO inashuka .....au mlikuwa busy kwenye kujificha
Poleni sana wa ndugu wa ARUSHAAisee mtu aliye umbali wa mita mia huwezi muona... Hayo ni maeneo ya Kaloleni..
Yaani hapa siwezi pumuaView attachment 1220569View attachment 1220570