Consigliere
Platinum Member
- Sep 9, 2010
- 12,901
- 27,422
Inainekana vumbi limeamua kwenda town kuwapa hi machaliiKwa hiyo upepo uliamua kutalii mjini siyo
Inainekana vumbi limeamua kwenda town kuwapa hi machaliiKwa hiyo upepo uliamua kutalii mjini siyo
Kwa sisi tuliojisajili kwenda sayari ya Mars Hali Halisi ndo hiyo
I reserved my comment dickheadNaomba picha ya huo upepo nkwambie ni wa aina gani maana mm n mtaalam sana wa mambo ya upepo!
Electronics hiyo babuMataa ya Barabarani yamejua ni usiku yakawaka
Yeah man i know em sema nimeipresent in Sarcastic formElectronics hiyo babu
Mambo ya negative feedback operational.amplifier
Yeah man i know em sema nimeipresent in Sarcastic form
Mkuu nikweli niko bar moja hapa sanawari Osaka bar nyama tayar imeisha nimekosa.Naona nyama Leo inaisha mapema kwenye majiko ya baa Leo sipati picha jamaa wa Toyo na k vant zinamiminikaje leo haka mvua leo
Isijekua nawe ni miongoni mwao LOLEti kuna watu huko Arusha hawataonekana nyumbani watasema kimbunga kimewapeleka Nairobi [emoji23][emoji23]
Bora imetokea arusha ingekua dar watu wangezibua vyoo mapemaUpepo mkali watokea jijini Arusha na kusababisha aga la jiji hilo kujaa vumbi
Tupeane updates jamani kwa mliopo Arusha, huu upepo ni wa aina gani?
Hali si hali hapa
Vumbi la Congo limehamia Arusha.Vumbi gani tena hilo? Kama Vipi Wakinukishe tu!