Depal
JF-Expert Member
- Nov 26, 2018
- 51,842
- 209,660
NdioooAnafikia arusha alafu anatuchukua sisi tunasepa nae eden sio
NdioooAnafikia arusha alafu anatuchukua sisi tunasepa nae eden sio
ndo mpk akuchukue sasaAnafikia arusha alafu anatuchukua sisi tunasepa nae eden sio
Nyie vijana Mbona ni wa hovyo? Serkali ndio imepeleka vumbi?
Pamoja sana! Ila kama umekulia sana mjini vyakula vya huko vitakushinda😂😂😂ngoja niende nikapumzike na ngorongoro kwa bibi
Asante sana mwalimu kashasha... Kwa uchambuziHiyo hali ni ya kawaida sana kule kwenye bonde la ufa.
Pale Mto wa Mbu hiyo hali ni ya kawaida sana. Nadhani upepo umebadili mwelekeo kutoka kufuatisha binde la ufa na sasa umekuja mjini na vumbi lake.
mkuu nakula vyote tena loshoro na ngararumu ndo vimenilea shida tu naongea kimasai kwa shida kama hii lugha ya watu weupe ilivyo ngumuPamoja sana! Ila kama umekulia sana mjini vyakula vya huko vitakushinda😂😂😂
Halafu subiri utakavyoulizwa; " wewe ni Massai wa wapi?😎😎
poleni mkuu hapo kuna watu wameshapungua kilo 🚶♀️ 🚶♀️ 🚶♀️ 🚶♀️ 🚶♀️Hali ime rejea kama zamani tuna endelea na majukumu japo tume jaa vumbi
😂😂😂😂mkuu nakula vyote tena loshoro na ngararumu ndo vimenilea shida tu naongea kimasai kwa shida kama hii lugha ya watu weupe ilivyo ngumu
Loliondosisi wamasai tunacomment wapi [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
mkuu nakula vyote tena loshoro na ngararumu ndo vimenilea shida tu naongea kimasai kwa shida kama hii lugha ya watu weupe ilivyo ngumu
kwaiyo wote mnaonekana kama mmetoka mererani kuchimba madini😀😀😂😂😂Yaani nywele zimejaa vumbi.. afu niivaa tisheti nyeupe
Noma sanaAisee! Hilo vumbi kama kimbunga cha jangwani.
Engaruka. ..dah hapana chezea ilo vumbi kwnye lile eneo full desertHii hali hutokea saana... mererani, nenda hadi Oldonyo lengai, Engaruka, serengeti na kwingineko...
TV ya bure 😂Wasiketi fupi tuliopo Arusha Tujuane kwa hali ilivyo kuwa leo hii