Zamaulid
Platinum Member
- May 25, 2009
- 20,257
- 16,645
Umekufa?Aisee mtu aliye umbali wa mita mia huwezi muona... Hayo ni maeneo ya Kaloleni..
Yaani hapa siwezi pumuaView attachment 1220569View attachment 1220570
Umekufa?Aisee mtu aliye umbali wa mita mia huwezi muona... Hayo ni maeneo ya Kaloleni..
Yaani hapa siwezi pumuaView attachment 1220569View attachment 1220570
Kidogo tu nimekufaUmekufa?
Acha kabisaHii moment huwa inaboa mno,bora wakate simu ikiwa na chaji ya kutosha
Ila nimeamini watu ni waoga Sana,,
Kila MTU alikuwa anaomba Kwa lugha yake
Tuombe Mungu tuendelee kuwa na amani na utulivu tulionao tusije kupigana siku moja. Hii nchi ina raia waoga hamna mfano, ukipiga bomu wanakufa watu 100 kwanza kwa woga tu,hapo bomu halijawafikia hata. 😂😂😂 |
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwa hiyo ulitaka kwenda Mbiguni Umeshiba waliNilikua namalizia kiporo changu cha wali nilikihifadhi
isije ikawa mwisho wa dunia nikajikuta wali wangu nimeubakiza
Nimeula hivyo hivyo na vumbi
Eti saivi pashapoa nimevimbiwa,najuta kula wali wangu wote
Kwa hiyo upepo uliamua kutalii mjini siyoHiyo hali ni ya kawaida sana kule kwenye bonde la ufa.
Pale Mto wa Mbu hiyo hali ni ya kawaida sana. Nadhani upepo umebadili mwelekeo kutoka kufuatisha binde la ufa na sasa umekuja mjini na vumbi lake.
Woooow what a moment
Kuna mtoto hapa anasema hiyo kitu ni SmogUpepo mkali watokea jijini Arusha na kusababisha aga la jiji hilo kujaa vumbi
Tupeane updates jamani kwa mliopo Arusha, huu upepo ni wa aina gani?
Hali si hali hapa
Walitahadharisha juu ya upepo mkali.. tunasikiliza sana miziki kuliko taharifa.Ina maana hata ubalozi wa Marekani nao haukulijua hili au wao ni TMA ya mabomu tu?
mabaharia watakua wanadinda mda wotevumbi la kongo linakuja.