BabuMkubwa
JF-Expert Member
- Feb 11, 2017
- 2,486
- 3,684
Jipe moyo na pole kwa wogaUsiongee hivyo. Hapa nilipo bado kujikojolea tu
Jipe moyo na pole kwa wogaUsiongee hivyo. Hapa nilipo bado kujikojolea tu
Asantepoleni sana
sisi wamasai tunacomment wapi 😂 😂 😂 😂 😂Kwa wakazi wa Mirerani na KIA wamezoea hiyo hali wala si ngeni kwao kwa kipindi hichi cha kiangazi.. bora hata hilo unaona mtu akiwa mbele ako, kuna lile jeusi yaani hata kuona mguu wako huoni
Itakuwa upepo huo wa vumbi imeelekea upande wa Arusha kwani Arusha imezungukwa na sehemu zenye ukame mwingi ukichanganya na overgrazing za wa masai
sa hivi pako vizuri
Oldonyo Lengai😁😁😁😁😁sisi wamasai tunacomment wapi 😂 😂 😂 😂 😂
Watatabiri usiku mzeeMamlaka ya hali hewa waliwatahadharisha au ndio kama kawaida yao
Kwa hiyo wanatabiri baada ya matokeo? Au matokeo ndiyo yatakayotoa utabiri?Watatabiri usiku mzee
Usiseme ivyo unatupa mfadhaiko mabahariaUsiongee hivyo. Hapa nilipo bado kujikojolea tu
Ndiyo hali ilivyokuwa kwa muda mfupi lilipotokea arifu..!!Arifu! Unataka kusema kuna kiza cha namna hiyo?
ngoja niende nikapumzike na ngorongoro kwa bibiOldonyo Lengai😁😁😁😁😁
Pole 😂Usiseme ivyo unatupa mfadhaiko mabaharia
Labda ya kumuaga Dr Mahera kuwa mkurugenzi hapo jiji na kumtakia kila la kheri kwenda Mkurugenzi TECNasikia Kuna vumbi limejitokeza katika jiji la Arusha, na haijafahamika limetokana na nini.
Mlioko huko tujuzeni
Ila Tanesco nao ni wa ajabu sana! Wanaweza wakatoa ripoti ya kuezuliwa na kuangushwa kwa baadhi ya nguzo mahali ambapo hata wenyeji hawapajui.Tanesco wame take advantage. Hali imetulia hawaturudishii umeme
Kimbieni makanisani mkatubu Mwana wa Adam anakuja huyo