Kanungila Karim
JF-Expert Member
- Apr 29, 2016
- 20,741
- 25,681
Hii trela tu
nilijua hapo ni SUDANI,ndo kuna rangi kama io ya jangwaUpepo mkali watokea jijini Arusha na kusababisha aga la jiji hilo kujaa vumbi
Tupeane updates jamani kwa mliopo Arusha, huu upepo ni wa aina gani?
Hali si hali hapa
Ni kweli ni hali ya kawaida. Lakini hilo vumbi limetokea maeneo ya KIA, Boma na maeneo ya Mbuguni yenye vumbi jingi sana kama la Mto wa mbu.Hiyo hali ni ya kawaida sana kule kwenye bonde la ufa.
Pale Mto wa Mbu hiyo hali ni ya kawaida sana. Nadhani upepo umebadili mwelekeo kutoka kufuatisha binde la ufa na sasa umekuja mjini na vumbi lake.
Mi nimependa hizo apps zako
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ni mwendo wa kujiboost tuNasikia mchanganyiko na vumbi la kongo
Mi nimependa hizo apps zako
Mkuu nikweli niko bar moja hapa sanawari Osaka bar nyama tayar imeisha nimekosa.
Upepo mkali watokea jijini Arusha na kusababisha aga la jiji hilo kujaa vumbi
Tupeane updates jamani kwa mliopo Arusha, huu upepo ni wa aina gani?
Hali si hali hapa
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]Nimekimbilia kanisani kwa Fr.Babu eti View attachment 1220577View attachment 1220578
Mimi padre niambie dhambi zako nikupe malipizi!!!! Hahaha natania hiyo itakuwa tornado imepita ila ilibidi watu wa hali ya hewa waone mapema.Mi mpaka nikaanza kutubu dhambi na kuomba toba... Inatisha ndo kwa mara ya kwanza naona hivi
Woooow what a moment
Keep this pic... lively