Upepo mkali watokea jijini Arusha, anga lajaa vumbi...

Upepo mkali watokea jijini Arusha, anga lajaa vumbi...

Kinamama wenye roho nyepesi wasiona uelewa wa onyo la siku za mwisho wanafunga biashara zao na kukimbilia kanisani.

Hali hii inatokana na kimbunga kilichopiga muda si mrefu jijini Arusha ambacho kimeanzia maeneo ya Atomic, mpaka Oljoro jkt na kuja mpaka maeneo ya mjini kuelekea upande wa kaskazini.

Hizi ni video fupi kwa kilichotokea jijini Arusha majira ya saa 14:32 mpaka 14:55
 

Attachments

  • VID_20191001_143718.mp4
    13.7 MB
  • VID_20191001_144607.mp4
    23.5 MB
Mda huo
Screenshot_2019-10-01-15-03-44-1.jpeg
 
Kwa wakazi wa Mirerani na KIA wamezoea hiyo hali wala si ngeni kwao kwa kipindi hichi cha kiangazi.. bora hata hilo unaona mtu akiwa mbele ako, kuna lile jeusi yaani hata kuona mguu wako huoni

Itakuwa upepo huo wa vumbi imeelekea upande wa Arusha kwani Arusha imezungukwa na sehemu zenye ukame mwingi ukichanganya na overgrazing za wa masai
 
Kinamama wenye roho nyepesi wasiona uelewa wa onyo la siku za mwisho wanafunga biashara zao na kukimbilia kanisani.

Hali hii inatokana na kimbunga kilichopiga muda si mrefu jijini Arusha ambacho kimeanzia maeneo ya Atomic, mpaka Oljoro jkt na kuja mpaka maeneo ya mjini kuelekea upande wa kaskazini.

Hizi ni video fupi kwa kilichotokea jijini Arusha majira ya saa 14:32 mpaka 14:55
Arifu! Unataka kusema kuna kiza cha namna hiyo?
 
Tanesco wame take advantage. Hali imetulia hawaturudishii umeme
 
Back
Top Bottom