Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Sijawahi kumpigia kura yangu Kikwete, ok......
Tena nitake radhi, na usitake kuniharibia maombi yangu, ninayomuomba Mungu wangu juu ya taifa langu

Tena nyie wanawake mkae kimya kabisa, si ndiyo nyie mlisema Handsome Boy mkampigia kura za kumwaga 2005 leo hii amegeuka kuwa mbaya?
 
Ndugu yangu katafute kiugali chako na wanao ukalale mambo ya kupambana na serikali achana nayo haiwezi kukuwekea chakula mezani ht kama gesi inachimbwa uani kwako
Rubish! kumbe kuna watanzania wengine ni shetani kuliko freemason, unawezaje kumshawishi mwenzio ale ugali wakati kunawatanzania wenzetu hawana uhakika wa kufika hata saa 7 mchana?! Huo ugali unashukaje? Au wewe ni Mrundi wewe! Hivi unavyoambiwa watu wanakufa unadhani ni movie? Hii nchi sio ya serikali, We are going to fight mpaka kinaeleweka. mimi binafsi tangu jana hata hamu ya kula imekatika hebu wewe chukulia familia yako ingekuwa ipo huko muda huu na wewe upo dar ungekula wewe? Au unabwatuka bwatuka tu! kesho serikali ikitaka mkeo utaipa coz ni serikali? While people are dying talk sencefull.
 
......

After all, Annual maintanance ya Bomba ni kubwa kuliko Annual maintanance ya nguzo za Umeme. Tutafakari!

Hili "wataalamu wahusika" hawalijui??? Au wanao utaalamu wa aina tofauti na kile wanachokifanya?
Sawa na kujenga mabarabara kibaaao na kuua reli zote badala ya kufanya vininevyo (vice versa).
 
Hvyo hvyo wana mkomae maana hawa CCM wamezidi maonevu kwa raia wake
:nod:
 
Mtoa mada muongo mwanachadema tu!
Hizi vurugu zinamuelekeo wa chadema na co akoli za wananchi peke yao! Na hili laweza kua kaburi jingine la chadema!
 
Kwa bahati mbaya au nzuri tathmini ya kiuchumi na kifedha iliyofanywa kama msingi wa kuendeleza mradi wa bomba la Gesi Kutoka Mtwara hadi DSM ilibaini kuwa mradi wa bomba unafaida kubwa zaidi za kiuchumi na kifedha kuliko kuzalisha umeme Mtwara na kuusafirisha kuja DSM.

Tufafanulie vizuri na kwa ufasaha mkuu ni kivipi mradi wa bomba unafaida kiuchumi kuliko kusafirisha umeme kutoka Mtwara to DSM?
 
NAKUOMBEA MH.DR.WILBORD SLAA mungu akubariki ufike 2015 utuongoze kwa busara yako

Busara zipi alizonazo Dr wako huyo W. Slaa??????

Hata kama ningekuwa mm ni mkuu wa nchi siwezi kubali wajinga wachache waiharibu nchi....tena nataman hao wananchi waamishwe mtwara waende wakakae mko mwingine........

Nchi hii ni ya wote urithi tuliopewa na MUNGU ni kwa ajili ya watanzania wote.....

Achen siasa isiyokuwa na shule.....nani kasema kuchukua madaraka ni mpaka uchonganishe wananchi????
 
Ndugu yangu katafute kiugali chako na wanao ukalale mambo ya kupambana na serikali achana nayo haiwezi kukuwekea chakula mezani ht kama gesi inachimbwa uani kwako

Nyie ndo aina ya watu msioitakia mema nchi hii, tena unastahili kuvishwa tairi shingoni na kutiwa kiberiti.
 
Iko wapi hekima ya viongozi wetu katika kutafuta suluhu ya matatizo yetu?! Je,ni kweli kwamba viongozi wetu wa sasa hekima walionayo ni kutumia nguvu ya askari kupata majawabu ya matatizo yetu?! Hakika kama hivi ndivyo ilivyo,naweza kukiri kuwa hakuna viongozi ktk nchi hii maana moja ya sifa andamizi ya kiongozi ni busara na hekima!

Naamini lipo jambo la msingi kabisa ambalo wana Mtwara wanalipigania na wanajua aliyehusika yupo,na wanajua kabisa litarudi maana kama wasingekuwa na hakika na wanachokipigania kila mmoja hivi sasa angalikuwa kimya na kuendelea na yake majukumu bali kwa hili naona hawaafiki kunyamazishwa na watawala wameona njia pekee ya kuwafunga midomo ni kwa njia ya Polisi,hali si shwari kabisa.Daima namuogopa mtu mkimya maana hasira yake inapolipuka NO EXCUSE.
 
Sasa hao Wanajeshi wanavyoenda mtwara wanabeba nini.?

Bunduki,vifaru au makombora.?
 
Mwisho wa yote wapenda maendeleo watashinda. Bomba la gesi litajengwa kutoka Mtwara hadi kinyerezi na bei ya umeme kwa nchi nzima itashuka.

.............Kama uyasemayo ni ya kweli na ni kwa manufaa ya Watanzania wote......... why ALL THAT USE OF FORCE???????????................Tafakari!!!!
 
Waziri mkuu alishaongea na wanamtwara, kama hakuna aliyeelewa ni bora nguvu itumike kuliko kuacha mali zikaendelea kuchomwa moto na kuharibiwa na kuhatarisha amani ya mtwara na baadae tanzania. tuna vyombo vya dola kwa ajili ya kulinda amani acha vifanye kazi yake kwa wale wanaotaka kuiharibu.

Labda JWTZ lakini polisi ni waarfu. wauza bangi n.k.
 
Nchi inaongozwa na wababe tu! hakuna busara hata kidogo. Sawa mtaonekana mmeshinda kwa kutumia vyombo vya ulinzi na usalama vilivyochini yenu na bomba likajengwa! lakini fikirieni Multiplier effects zake.................. Ni nani atakuja kutuliza hilo?
 
Nadhani ni Wakati sasa Serikali itafakari upya mpango wake wa ujenzi wa bomba la gesi. Ni vyema iyo gesi ivunwe huko mtwara, plant ya kufua umeme ijengwe huko huko na kisha umeme usafirishwe kwa njia ya Nguzo.

Naamini gharama za kusafirisha gesi kwa bomba kuja Dar na kisha kujenga plant kwa ajili ya kufua umeme ni kubwa kuliko ujenzi wa Plant huko huko Mtwara. Wanamtwara wanataka kufaidi 'Multiplier effect' ya ujenzi wa plant ya kufua umeme huko Mtwara na sio kwamba hawataki Watanzania wengine wafaida matunda ya gesi.

After all, Annual maintanance ya Bomba ni kubwa kuliko Annual maintanance ya nguzo za Umeme. Tutafakari!

Kiongozi samahani hatutakua na kazi nyingine ya Gesi tofauti na kufua umeme? na kama matumizi mengine ya gesi yapo itasafirishwa kwa kutumia nini? au mapipa na meli?
 
Nyumba tano zimechomwa moto asubuhi hii huko Mtwara.source ITV habari za saa.
 
KWA MTAZAMO WNG, HATA WAMAKONDE WAKISHINDWA BADO PROJECT YA GESI KUTOKA MTWARA KUJA DSM ITAGONGA MWAMBA!
Watu hao wakiretreat kwa active resistence basi hata PASSIVE RESISTENCE wataiapply ili mradi tu PLAN YA GVT/CCM IFELI+HYO NI BORA TUKOSE WOTE!
Watatoboa hayo mabomba ya gesi ata ucku wa manane, hao ndo wadau wnyw unategmea wafanyeje?
JE WATAYALINDA HYO MABOMBA TOKA MTWARA HADI BAGAMOYO KLA MASAA 24?
 
Waziri mkuu alishaongea na wanamtwara, kama hakuna aliyeelewa ni bora nguvu itumike kuliko kuacha mali zikaendelea kuchomwa moto na kuharibiwa na kuhatarisha amani ya mtwara na baadae tanzania. tuna vyombo vya dola kwa ajili ya kulinda amani acha vifanye kazi yake kwa wale wanaotaka kuiharibu.
ukae ukijua kuwa vyombo vya dora vipo ili kulinda amani ya sisiemu, leo zamu ya mtwara kesho kwako then wananchi wanaodai haki ni wengi kuliko kabineti ya chama au baraza la mawaziri. kauli yako inaonesha kuwa wanamtwara wote ni pumbavu dhidi ya kabineti na baraza, think twice
 
Back
Top Bottom