Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Hata Mimi binafsi , pamoja na kuishi mjini na uelewa wangu bado sijajua sera ya gesi inasemaje!
Tumelia sana na kuibiwa kwenye mikataba ya madini, tumeshuhudia mikataba mingine ya kitaifa inasainiwa kwenye gesti-house, lakini kweli hadi leo hii mtu anaanzisha uvunaji wa gesi bila hata kutueleza taratibu za uvunaji zikoje!!
Hhii ni kukosa kuwajibika kwa serikali!
Wananchi wa Mtwara pamoja na gesi kuwa kwao hawajui kitu kuhusu gesi, ndiyo maana wanaresist kuondolewa kwa gesi mkoani kwao.
Sawa bomba litatandikwa kwa mtutu wa bunduki, lakini kuna uwezekano mkubwa wa kulihujumu huko mbeleni.
Bunduki haina historia ya kuleta amani zaidi ya blood shedding!
 
Wakuu saa Mtwara ni vita kamili;

-mabasi ma5 ya Champion yamebeba wanajeshi yako njiani yanakuja
-Imeripotiwa watu 7 wamefariki
-mapambano kati ya raia na polisi bado yanaendelea
-milio ya risasi na mirindimo ya mabomu bado inasikika
-nyumba za viongozi zinaendelea kuchomwa moto
-maduka yamefungwa hakuna huduma zozote zinazopatikana
-barabara zimewekwa vizuizi magogo makubwa na matairi yamechomwa moto
-jengo la mahakama ya mwanzo Mitengo limechomwa moto
kijana asante kwa taarifa.huu ni mchakato tu,uwe mpole.
 
Busara na hekima inahitajika katika kutatua suala hili, msaada wa Mungu unahitajika ili mauaji na uharibifu visiendelee
 
ICC waje wamchuke Dhaifu fasta fasta! Askofu Kilaini awaombe radhi watanzania kuwa dhaifu ni chaguo la mungu.
 
Ni upepo tu unavuma na utapita lakini mwisho wa siku watakaoumia ni wale wale na wataambulia kupewa pole tu toka kwa wale wanadhani wanawaunga mkono. Inahitaji ujasiri wa ziada kwa nazi kushindana na jiwe.

Safari hii siyo upepo, ni kimbunga ila nacho kinapita tu
 
ipo siku tutapandisha bendera kama hii hapa :canada: kwenye nchi hii kwa upuzii na ujinga wa watu wachache ila :sorry: kama nakosea
 
Nadhani ni Wakati sasa Serikali itafakari upya mpango wake wa ujenzi wa bomba la gesi. Ni vyema iyo gesi ivunwe huko mtwara, plant ya kufua umeme ijengwe huko huko na kisha umeme usafirishwe kwa njia ya Nguzo.
Naamini gharama za kusafirisha gesi kwa bomba


Tatizo watanzania tulikubali akili ndogo kuongoza kuongoza akili kubwa haya ndiyo matokeo yake kazi tunayo watanzania.
 
Nguvu hii kubwa ingetumika awali katika kutafuta suluhu na kuelimisha wana Mtwara, mambo yasingekuwa haya. Chakushangaza wataacha kushughulikia kiini na baadaye matatizo kuendelea kuibuka.
 
Wakuu leo Mtwara hali nI mbaya zaidi kuliko jana kwa vitendo viovu VINAVYOFANYWA na askari wa jeshi la polisi.
Iko hivi;
-Polisi wanafyatua risai za moto kwa raia
-wanavunja mabanda ya biashara ya raia na kupora mali, fedha na chochote kilichopo KISHA KUYACHOMA MOTO
-Wanasachi na kunyang'anya fedha, simu na chochote alichonacho mfukoni kisha wanamjeruhi vibaya yeyote wanayekutana naye bila kujuwa kuwa ni nani
-wanavunja nyumba za raia na kubeba wanachoona kinawafaa

NB: Vijana wengi hasa wa mitaa ya Majengo, Mdenga na Magomeni wameyakimbia makazi yao wako mafichoni nje kdogo ya mji
Tunafahamu sana watu kama nyie lazima mtaanza kufaya uchochezi
Huo ni ndio uchochezi wenyewe, polisi fanyeni kazi yenu ya kuhakikisha hali ya amani na usalama inaendelea huko mtwara watu wanawaponda lakini kazi yenu inaonekana. ukiona mtu anavichukia vyombo vya dola ujue huyo ni mmoja wa wahalifu.
 
Waziri mkuu alishaongea na wanamtwara, kama hakuna aliyeelewa ni bora nguvu itumike kuliko kuacha mali zikaendelea kuchomwa moto na kuharibiwa na kuhatarisha amani ya mtwara na baadae tanzania. tuna vyombo vya dola kwa ajili ya kulinda amani acha vifanye kazi yake kwa wale wanaotaka kuiharibu.
 
Kuna vitu nashindwa elewa...jana tumesikia Guest House imechomwa sababu askari Polisi wamefikia hapo....hivi Polisi wanarnda kwenye mission ya kiPolisi wanafikia Guest House!? Kwani Mtwara hakuna kambi za Polisi au hata Jeshi! Haya tena Polisi wengine wanaenda kwenye mission wanapanda mabasi ya abiria binafsi...hii haiingii akilini!
 
Kikwete awe mwangalifu hii nchi ni ya watanzania wote, yeye alichonacho ni dhamana ya uongozi ambayo ina hatima yake, sasa asijisahau akadhani aliinunua hii nchi kama mali yake,mamba yakizidi kuharibika huko mtwara ata ambao anadhani wako naya karibu watamruka maili mia...hapo ndio ataelewa busara inanguvu kuliko liburi na ubabe
wewe usiwe na wasiwasi,kumbuka hata kambarage nyerere ilimlazimu apeleke askarijeshi wa kizenj kule mara,hatimae walitulia.
 
Kikwete asifikiri anaongoza familia yake, jeuri yake itamtokea puani, Busara inahitajika katika kuongoza nchi, viongozi waliokosa busara na wasio na heshima kwa wananchi hawana nafasi katika Jamii yetu. Wasifikiri hii nchi ni yao, wajue kuwa nchi hii ni ya Watanzania kama wameshindwa kuongoza waondoke hatuwalazimishi na hakuna aliyelazimishwa kuongoza hii nchi.
hakuna busara mbele ya wahuni wewe,ulishaona wapi busara inatumika kumkabiri gaidi mwenye silaha na anayechoma majengo,hao ni risasi za moto tu na nguvu.
 
Mkuu, una uhakika hayo yote hapo juu yanatokea Mtwara na sio Msumbiji? Tanzania ni nchi ya amani sana, wananchi wake hata uwafanyie ubabe na uovu kiasi gani hawawezi kufanya unayosema hapo juu, wanapenda amani!
Amani inaanza kutoweka.
 
wanajeshi wanatumia usafiri gani?? kama malori ya IVECO tutarajie ajali kama ya jana.
 
Back
Top Bottom