Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Rais wa Jamhuri mpaka sasa hajatangaza hali ya hatari.................. ametulia tu anabembea.
Mungu kweli Rais tunaye! Chezeya kikwete!

Ha ha ha ha anaapisha mabalozi.....wakina Masilingi.
 
Unajua inashangaza wao wanazungumzia gesi ... mbona hawazungumzii mafuta yaliyoko chini baada ya gesi
 
Deuteronomy 28:12 The Lord will open to you his good treasury, the heavens, to give the rain to your land in its season and to bless all the work of your hands. And you shall lend to many nations, but you shall not borrow. Be blessed
 
Jeshi halina magari yake? kama si deal la mtu basi ni janja yakufumba international community wasihoji yanayojiri. Na kama sivyo basi jeshi letu maskini....enzi za '78 wakati wa vita vya uganda.

Sasa mlitaka waachwe wafanye wanavyotaka wachome majumba waharibu mali.watazamwe tu kisa gas? Upuuzi utakuwa
 



Thursday, May 23, 2013 | 7:41 PM



mtwara.jpg
​
Mwandishi wetu aliyepo Mtwara ametueleza kuwa hivi sasa baadhi ya wananchi wa eneo la magomeni mkoani mtwara wamekimbilia katika Hospitali ya Mkoa wa Mtwara Lugula wakihofia usalama wao kutokana na vurugu za kuchomwa kwa nyumba zao pamoja na vibanda vya biashara zilizotokea leo asubuhi katika eneo hilo..


Maduka maeneo ya Magomeni yamechomwa moto ikiwamo pia mali za Askari magereza . Mwanafunzi wa CHUNO amefikishwa hospitali Ligula na majeraha ya risasi mguuni.


Mwanamke mwingine anayekadiriwa kuwa na miaka 25 mjamzito ameuawa kwa kupigwa risasi maiti ipo Ligula.

mtwara.jpg

912692_525451360851524_254745933_n.jpg
​

974992_525452924184701_1654023882_n.jpg
​

975566_525452350851425_2085978339_n.jpg
​

975602_525452254184768_555502831_n.jpg
​

Kwa sasa( jioni hii) inaelezwa kuwa katika baadhi ya mitaa hali imetulia na ni idadi ndogo ya wananchi ndiyo inayoonekana wakitembea mitaani isipokua eneo la magomeni ambako mbomu yanaendelea kusikika huku huduma za kijamii katika mji huo zikiwa zimesimama zikiwemo usafiri, huduma za kibenki na shule


Read more: UPDATE: HALI BADO NI MBAYA MTWARA....WANAFUNZI WAWILI WAPIGWA RISASI, MMOJA AFARIKI PAPO HAPO..!! - GUMZO LA JIJI





SHUJAA WA GESI ALIYEPIGWA RISASI




RIP Kaka Karim(Picha Mpasta, JAMII FORUMS)


Posted by Baraka Mfunguo

​






 
Jeshi halina magari yake? kama si deal la mtu basi ni janja yakufumba international community wasihoji yanayojiri. Na kama sivyo basi jeshi letu maskini....enzi za '78 wakati wa vita vya uganda.

hayo mabasi ni ya mmoja wao (waziri) kwa hiyo wanapeana deal tu!
 
Rais wa Jamhuri mpaka sasa hajatangaza hali ya hatari.................. ametulia tu anabembea.
Mungu kweli Rais tunaye! Chezeya kikwete!


kikwete+na+mkewe.jpg


Liwalo na Liwe, viherehere vya wanamtwara
 
Mkuu tafadhali juu ya tafadhali katutafutie picha ya yule mama mjamzito aliyeuwaua kwa ajili ya mradi wa CCM na Wachina gesi kwenda Bagamoyo.
 
Taarifa kutoka maeneo mbalimbali ya mji wa mtwara zinasema, wanaoendesha zoezi la uchomaji wa ofisi za CCM, nyumba za Mawaziri na taasisi za serikali ni kikundi maalum cha vijana wa CHADEMA na ambacho kinaratibiwa na kiongozi mmoj wa CDM ambaye anatokea mikoa ya nyanda za juu kusini. Swali ni je vijana wa CCM wakiamua kujibu mapigo kwa kusaka ofisi za CDM kweli Mtwara kutakalika? Inasemekana CDM viongozi wa CDM katika mji wa Mtwara wameelekezwa kufunga ofisi zao na kuzipa ulinzi wakati vijana wao wanapotekeleza uchomaji wa ofisi za CCM na taasisi za serikali.

Wito kwa serikali: Ichukue hatua za haraka kwani endapo CCM nao wakiamua kujibu kwa kuchoma ofisi za CDM hakika Mtwara hakutakalika na inawezekana kabisa vurugu hizo zikasambaa hata katika mikoa ya jirani.

maneno ya khanga...kiukweli tumezichoka hizi ngonjera...
 
Ni rahisi sana kuwatumia watu wasio na elimu na wasiokuwa na kazi za kufanya,haya ndiyo yanayotokea mtwara.
 
kumbe mtwara kuna barabara nzuri hivi? huku kwetu chunya na sumbawanga hakuna kabisa na madini yanavunwa tu lakin tumekubali iwehiovyo ili taanzaniayote inufaike! kama vipi na sisi tulianzishe?

endeleen na moyo huo huo,mna uhakika gan kama madini yenu yanajenga roads???
 
KAKA huenda walichimbwa mkwara kuonyesha na kutangaza hali ilivyokuwa, watu jana wamekodolea macho TV kusubiri yaliyojiri mtwara mwisho wa siku tulivyo viona na kusikia kwenye TV tofauti na tulivyokuwa tunahabarishana hapa JF

sure mkuu..maybe wanaficha kwasababu ya UJIO WA OBAMA
 
Taarifa kutoka maeneo mbalimbali ya mji wa mtwara zinasema, wanaoendesha zoezi la uchomaji wa ofisi za CCM, nyumba za Mawaziri na taasisi za serikali ni kikundi maalum cha vijana wa CHADEMA na ambacho kinaratibiwa na kiongozi mmoj wa CDM ambaye anatokea mikoa ya nyanda za juu kusini. Swali ni je vijana wa CCM wakiamua kujibu mapigo kwa kusaka ofisi za CDM kweli Mtwara kutakalika? Inasemekana CDM viongozi wa CDM katika mji wa Mtwara wameelekezwa kufunga ofisi zao na kuzipa ulinzi wakati vijana wao wanapotekeleza uchomaji wa ofisi za CCM na taasisi za serikali.

Wito kwa serikali: Ichukue hatua za haraka kwani endapo CCM nao wakiamua kujibu kwa kuchoma ofisi za CDM hakika Mtwara hakutakalika na inawezekana kabisa vurugu hizo zikasambaa hata katika mikoa ya jirani.

we jamaa ni mtu wa ajabu sana...ges na chadema wapi na wapi...unapiga kelele kaaa.......
 
Hata kwingine kote duniani yalipotokea machafuko yalianza kama hivi Mtwara, yakasambaa sehemu zingine na hatimaye nchi nzima! Hakuna haja ya serikali kutumia nguvu zote hizo, wakae na wananchi na kuwaelimisha tu, hakuna lisilowezekana! Vita havina macho, risasi haichagui raia wala askari. Uchumi wa wanamtwara si mzuri na ndiyo unadidimizwa zaidi!
 
Kwa kuwa damu imemwagwa katika hili sakata la gesi ya Mtwara, nachelea kuandika kuwa mradi mzima hata ukikamilika bado utaendelea kukumbwa na matatizo...mwenye masikio na asikie
 
Back
Top Bottom