Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

Updates: Yanayojiri Mtwara - hali bado tete (Mei 23/24, 2013)

katiba imewapa haki hiyo au ni ubabe, raia hao wasingekatalia gesi hiyo ila uporaji wa viongozi wetu umewapa mashaka kama wataambulia chochote wakiruhusu gesi kutoka, viongozi wetu ni majambazi wakubwa.wanashirikiana na jeshi la polisi kunyanganya mali za watanzania wote kwa manufaa yao binafsi. ndo maana wanamtwara hawana imani na viongozi waliopo kuwakabidhi mali hiyo kwani wanajua hawatafaidi tena. NAKUOMBEA MH.DR.WILBORD SLAA mungu akubariki ufike 2015 utuongoze kwa busara yako. kwa maana serikali ya ccm haina mbinu tena ya kututoa salama hapa tulipofikia

Huyu Dk Silaa labda awe mfagiaji tuu,siasa hajui huyo.............
 
Hivi hili bomba la gesi wakilazimisha kulijenga bila suluhisho ili kupata ridhaa ya wananchi wa Mtwara, watakuwa wanalilinda masaa 24 kila siku kilometa zote toka Mtwara hadi Dar? Ni rahisi sana kuhujumu bomba la gesi litakapojengwa na hata kulilipua.

Viongozi wa Tanzania wana tatizo sana katika kufikiri na kufanya maamuzi constructive.

Kwakweli kabisa kwa muelekeo huu hilo bomba halitakuwa salama hata kidogo hiyo serikali haijaliona.litagobolewa ama kulipuliwa tu.
 
Mtwara itakuwa kanda maalumu ya Kipolisi! Dhaifu umeshindwa kuongoza Nchi! ACHIA NGAZI MARA MOJA.
 
Slaa akiongoza nchii hii itakuwa ya ovyo kama Congo, believe me or not thats the reality..


Kwa kuwa wewe ni mtabiri kama sheikh Yahaya Hussein ama? Wewe kwanza bado junior,tulia kwanza ukue ndo uongee sio kumwaga povu au umeshapewa buku 7 za Lumumba tayari?
 
Jamani Kikwete, yaani ndo umeamua kutufikisha hapa ulipotufikisha lol! sina hamu na wewe kabisa


Tena nyie wanawake mkae kimya kabisa, si ndiyo nyie mlisema Handsome Boy mkampigia kura za kumwaga 2005 leo hii amegeuka kuwa mbaya?
 
Nadhani ni Wakati sasa Serikali itafakari upya mpango wake wa ujenzi wa bomba la gesi. Ni vyema iyo gesi ivunwe huko mtwara, plant ya kufua umeme ijengwe huko huko na kisha umeme usafirishwe kwa njia ya Nguzo.

Naamini gharama za kusafirisha gesi kwa bomba kuja Dar na kisha kujenga plant kwa ajili ya kufua umeme ni kubwa kuliko ujenzi wa Plant huko huko Mtwara. Wanamtwara wanataka kufaidi 'Multiplier effect' ya ujenzi wa plant ya kufua umeme huko Mtwara na sio kwamba hawataki Watanzania wengine wafaida matunda ya gesi.

After all, Annual maintanance ya Bomba ni kubwa kuliko Annual maintanance ya nguzo za Umeme. Tutafakari!

haya ndio mawazo mbadala tunayoyataka kutoka kwa wanaharakati wa mtandao sio mawazo ya akili za mtungi kukojoa ulipokaa ukidhani kuna mtu unamkomoa. tusichochee vurugu hazina faida yoyote bali tupaze sauti zetu kwa kuonyesha mawazo mbadala ya nini kifanyike kwa manufaa yetu sote na wala si kwa wana mtwara tu maana upotevu wa amani unawaathiri zaidi wasiojua lolote.
 
Naomba niseme kitu kimoja, kuna hotuba ya vurugu za kwanza ilitolewa na waziri mkuu pamoja na rais wetu mwenyewe, kuwa gesi haiendi kokote, ndo vurugu zikaisha na watu wakasev katika vichwa vyao kuwa gesi ni mtwara, na mkapa katika hotuba zake nyingi tu anawaimiza wananchi gesi lazima ibaki mtwara, leo hii mnasingizia upinzani, lakini ukweli chanzo ni nyinyi wenyewe viongozi wa serikarini.

Ila kwanini gesi isiwe mtwara, najua na tunajua kuna watu wana 10% zao katika mradi huo na ndo maana wanataka bomba lijengwe, naunga mkono wanamtwara kazi ni ile ile mpaka kielewweke, harafu rahisi wetu unatoa hotuba ya kipumbavu, yani nakusikiliza bbc asubuhi mpaka naona aibu kusikia pumba ulizoandika, ungesikiliza msg watu wanazo kuchana ndo ungejua.
WEWE unaunga mkono gesi isitoke au? Madai yao walitaka umeme uzalishwe pale na grid ya Taifa ifike mtwara hilo swala halijabadilishwa umeme utazalisha mtwara according to PM na JK, sasa hiyo gesi isitumike kwa matumizi mengine baada ya kua purified kama wao wanavyotaka purification ifanyike mtwara ok itafanyika then what next au itasafirishwa kwa mapipa kusambazwa sehem zote za tanzania? kwani gesi haina matumizi mengine tofauti na UMEME? nashidwa kabisa kuelewa.yani nahisi najichnganya kabisa issue ya mtwara.
 
Pinda na Baraza lote la Mawaziri walitakiwa kuwa wamejiuzulu kufikia alfajiri ya leo. Sielewi kwa nini uwajibikaji ni somo gumu sana Tanzania
 
  • Mabasi 5 ya Champion yamebeba Wanajeshi yako njiani yanakuja.
  • Serikali yatoa tamko yasema watu 91 wanashikiliwa.
  • Bunge laahirishwa tena. Kupisha uchunguzi na kuepusha uchochezi kutoka kwa baadhi ya wabunge. (Kwa mujibu wa Spika)
  • Maeneo ya Magomeni, Chikongola, Nkanaledi, Mikindani maaskari wanaingia majumbani mwa watu na kumsomba mtu yeyote ambaye ni mwanaume awe amehusika awe hajahusika na kumkamata. Pia inaripotiwa na uhalifu unafanywa na maaskari hao hao. Jambo linaloamsha hisia kwa wananchi.
  • RPC anaongea na vyombo vya habari na kuwasihi wananchi waende makazini. Lakini kiuhalisia hali sio shwari.
  • Mahakama ya mwanzo ya Mitengo imechomwa moto
  • Mpaka sasa ni vita baina ya wananchi na maaskari. Mabomu yamesikika pamoja na milio ya risasi masaa 24. Na milio ya Risasi na mabomu inaendelea kusikika.
  • Raia wapatao 7 wameripotiwa kufariki (wengine walipelekwa hospitali ya Ndanda Ndogo na mmoja ameripotiwa kupokelewa Ligula.

  • Nyumba za viongozi zinaendelea kuchomwa moto.

  • Majibizano baina ya Polisi na Raia yanaendelea maeneo ya Magomeni, Nkanaledi na Mikindani.

  • Maduka yamefungwa na hakuna huduma zozote

  • Barabara zimewekwa vizuizi magogo na matairi yamechomwa moto. Hakuna njia ya kupita.

Update: Mabomu yametulia. Hali ya ukimya imetawala.


Update:

  • Maduka maeneo ya Magomeni yamechomwa moto ikiwamo pia mali za Askari magereza na uhalifu ukifanyika vidole vinawaelekea Polisi.
  • Afisa Usalama wa Taifa ambaye anamiliki nyumba ya wageni naye amevamiwa na kuporwa mali ikiwamo fedha katika gesti yake. Haijajulikana ni kiasi gani cha mali kilichopotea.


Source|:http://mtwarakumekucha.blogspot.com/
Viongozi wa serikali na watumishi wa dola mkoani Mtwara wakiulizwa wanapinga hili. Haya waje huku wasome.
 
Hata saa ya mshale iliyosimama kuna wakati inasoma majira Sawasawa

Asante Majita umenichekesha sana Mungu akubariki sana, unajua nilikuwa sijui saa iliyosimama kunawakati inasoma majira sawasawa. we chiboko!
 
ahadi za utawapunguzia bei ya umeme wakati hata nyumba ya bati hawana, wamakonde wamedata.

Hata wangeweza kuweka umeme hizo bili zitalipika? Siku hizi wenye majiko ya umeme wanayaangalia kama fanicha!
 
hakuna busara mbele ya wahuni wewe,ulishaona wapi busara inatumika kumkabiri gaidi mwenye silaha na anayechoma majengo,hao ni risasi za moto tu na nguvu.

Haya endeleeni wajengeeni usugu wa mabomu na risasi mtakuja kuona outcome yake. Endeleeni kudanganyana, kumbukeni baadhi ya askari wanaishi uraiani(tumeshindwa kuwa jengea nyumba za kisasa) hii ni hatari sana. Busara na hekima ni muhimu wakati wote hiwe ni vita au amani.
 
sababu ya laki tatu mia nne sitini na saba elfu nukta tano sita ya KUWACHUKIA POLISI
 
Huyu Dk Silaa labda awe mfagiaji tuu,siasa hajui huyo.............
Naona wewe dr wetu humtakii mema,yaani awe mfagiaji na uzee wote huo,si anaweza teguka kiuno,bora hata ungesema awe korokoroni,yaani yeye na kirungu kutwa getini.
 
Back
Top Bottom