MAPITO Mwanza
JF-Expert Member
- Aug 21, 2018
- 5,869
- 8,621
Poleni sana Wana wa ARUSHA MUNGU AWATIE NGUVU KWENYE KIPINDI HIKI KIGUMU
QatarMbona hizo picha hazionesho Mwili wa mtu? Ni Nchi gani Mkuu
Sio watalii ni wafanyakazi wa New Vision School na staff wa kitanzania.Walikuwa na basi la shule.Wazungu hao ni watalii? Usishangae US TRAVEL ADVISORY ikatoka, kuwa Tanzania is not a safe place to visit.
Picha zimetapakaa kwenye mitandao kila sehemuMbona hizo picha hazionesho Mwili wa mtu? Ni Nchi gani Mkuu
Kweli haipendezi kabisa.Picha zimetapakaa kwenye mitandao kila sehemu
Kuanzia YouTube, Instagram nk
Sijui hakuna sheria za privacy
Hata Bongo Sheria hii ipoQatar
Yaani kila nchi unajifunza sheria zao la sivyo unaweza kufia jela
Fine View attachment 2915307
Unashangaza sanaImetokea saa ngapi maana nilipita ngaramtoni nikaona damu na toyo ziko chini za kutosha
Yeye kama Dereva amepona?Huyu Mkenya inabidi achunguzwe kwenye hili tukio, sio bure atoke mbaaali kote huko na gari bovu aje kuua watu mjini.
Kamanda kama kafurahia hili jamboHabari wadau
Nipeni muda kidogo nitawajuza uharibifu ni wa kiwango gani lakini ukweli ni kwamba hali ni mbaya sana, watu wengi wamefariki.
Kwa wasiojua Ngaramtoni ni Arusha, Nairobi Road.
Kwa kifupi ni kwamba imeua wazungu wengi sana. Walikuwa kwenye Coaster pamoja na Raia na waendeshaji wa hiyo Truck pia.
=============
Watu 15 wameripotiwa kufariki dunia katika ajali iliyohusisha Lori la Mizigo (Semi Trailer) na magari madogo matatu iliyotokea katika eneo la By Pass Ngaramtoni, Wilayani Arumeru ambapo chanzo cha ajali hiyo bado hakijafahamika.
Kwa mujibu wa taarifa za mashuhuda, Lori hilo aina ya Scania lenye namba za Usajili ZF 6778 lilikuwa likionesha ishara Taa za Hatari likiwa katika mwendo mkali na baadaye kuyagonga magari matatu ambayo ni Basi dogo la Abiria (Hiace), Basi la Shule ya New Vision lililokuwa na Watumishi wa Shule na Gari lingine dogo.
Kamishna Msaidizi Mwandamizi wa Polisi SACP, Justine Masejo, amethibitisha taarifa hiyo na kuwataka Wananchi kufika Hospitali ya Rufaa ya Mount Meru kutambua Miili ya waliofariki katika ajali hiyo.
Je kwa tukio hilo hapo hataeleza?labda aliyekuwa anaendesha ni Tandiboi sasa akaona akipiga mzigo chini ataenda eleza mabosi kwanini kaendesha gari. Akajipa moyo bora kukomaa nalo labda atamudu, kumbe wapi!.
Alisahau kuwa; Heri nusu shari kuliko shari kamili.
Namba za gari ni za nchi gani zileAnother school of thought
Wala miraa na mirungiMadereva wa Arusha wengi Warangi😁wenzako.
Hao wafundishaji wanyewe walisha wahi kuonja ajali wakaja na mbinu za kukabiliana nayo?2. Kama ulipata mafunzo vizuri na ukafuzu, wakati wa ajali hutakuwa umesahau yale uliyofundishwa
ZF ni namba ya kenya ya trelaNamba za gari ni za nchi gani zile
ZF sio za Zambia?ZF ni namba ya kenya ya trela
Na kweli hakuna kabisa ubinadamuKweli haipendezi kabisa.
Lakini usishangae Tz na ubinadamu wapi na wapi?