uzi ufungweTanzania mtu ukienda driving school unaonekana mshamba. Ni jambo la ajabu sana na watu wanajisifu kabisa.
umemaliza. nimeichukua hii.
uzi ufungweTanzania mtu ukienda driving school unaonekana mshamba. Ni jambo la ajabu sana na watu wanajisifu kabisa.
Polewakuu nimepigiwa simu na ndugu zangu waliopo huko. nimepoteza ndugu yangu ktk ajali dah nimehuzunika sana🤦🏾
#1. Nakubaliana na wewe 100%1. Nchi haitakiwi kuwa na udereva na madereva wa kuunga-unga
2. Kama ulipata mafunzo vizuri na ukafuzu, wakati wa ajali hutakuwa umesahau yale uliyofundishwa hivyo hutakuwa na sababu ya kukumbuka
Sababu hujawahi kuwa derevaKm zote hizo dereva kashindwa kuliangusha mtaroni au kugonga mti anasababisha watu wengi wafe na wajeruhike?
Kwa hiyo wewe ungejiua kwa kwenda mtaroni?Mitaala yetu (kama ni mTanzania) ya udereva inafundisha hayo? Madereva wenyewe wana regular courses kuwafundisha na kuwaanda kisaikolojia how to minimize casualties during accidents. Dereva aliyeandaliwa vizuri hu-focus kupunguza vifo na majeruhi kwenye ajali. Hawa wenzetu na sisi hujiangalia wao tu!
Wewe usijitoe fahamu, lishatokea tayariSijawahi kuona dereva ku****a kama huyo
Lori limekata breki toka kilima moto more than 3 kms to kibaoni ( bypass) kuanzia hiyo kilima moto mpaka habari maalum radio kuna uwazi mkubwa mno angeweza kabisa kuepusha haya tunayoyaongea sasa .Kakomaza fuvu kwamba atalihimili mpaka anafika kwenye population kubwa ya watu
huyo dereva mpumbavu.............gari imefeli breki 3km unazidi kuuingiza gari kwenye eneo unalojua lina msongamano na makutano ya watu wengi, hiyo akili au matope?Sababu hujawahi kuwa dereva
Ndiyo maana wengi tunaishangaa akili ya huyu dereva3 km more questions
Kutoka Kilimamoto landscape inaruhusu kulichepusha hilo lori mashambani tena upande wa kushoto ni mwinuko na haupishani na magari....
Acha lawama zisizo na maana, hiyo si ajali ya makusudi na mashuhuda wamesema wameliona gari likiwasha hazard likionesha dharuraNikisemaga madereva wengi wanaondesha magari tz ni wendawazim,huu ndiyo uwendawazim wao
Ova
Mbna mmechelewa kuileta tumekutana nayo leo njiani wakati narud darHabari wadau
Nipeni muda kidogo nitawajuza uharibifu ni wa kiwango gani lakini ukweli ni kwamba hali ni mbaya sana, watu wengi wamefariki.
Kwa wasiojua Ngaramtoni ni Arusha, Nairobi Road.
Kwa kifupi ni kwamba imeua wazungu wengi sana. Walikuwa kwenye Coaster pamoja na Raia na waendeshaji wa hiyo Truck pia.
=============
Watu 15 wameripotiwa kufariki dunia katika ajali iliyohusisha Lori la Mizigo (Semi Trailer) na magari madogo matatu iliyotokea katika eneo la By Pass Ngaramtoni, Wilayani Arumeru ambapo chanzo cha ajali hiyo bado hakijafahamika.
Kwa mujibu wa taarifa za mashuhuda, Lori hilo aina ya Scania lenye namba za Usajili ZF 6778 lilikuwa likionesha ishara Taa za Hatari likiwa katika mwendo mkali na baadaye kuyagonga magari matatu ambayo ni Basi dogo la Abiria (Hiace), Basi la Shule ya New Vision lililokuwa na Watumishi wa Shule na Gari lingine dogo.
Kamishna Msaidizi Mwandamizi wa Polisi SACP, Justine Masejo, amethibitisha taarifa hiyo na kuwataka Wananchi kufika Hospitali ya Rufaa ya Mount Meru kutambua Miili ya waliofariki katika ajali hiyo.
Lengo la kujenga hiyo Bypass yenyewe ni kuzuia Malori kuingia Mjini lakini bado tu Ajali.Aisee,maisha haya
watu huwa wanapanick sababu huwa wako kwenye mwendo usio salama.Kufeli Breki kuna ujanja wake unavuta emergency brake nusu gari likipunguza mwendo unavua gia ili injini ikisaidie.
Hakuna haja ya kupanik.