UPDATE: Vifo vya Ajali Ngaramtoni vyafikia 25

UPDATE: Vifo vya Ajali Ngaramtoni vyafikia 25

Sijawahi kuona dereva ku****a kama huyo

Lori limekata breki toka kilima moto more than 3 kms to kibaoni ( bypass) kuanzia hiyo kilima moto mpaka habari maalum radio kuna uwazi mkubwa mno angeweza kabisa kuepusha haya tunayoyaongea sasa .Kakomaza fuvu kwamba atalihimili mpaka anafika kwenye population kubwa ya watu
Itakuwa nae kafa mjinga sna

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Kari
Aidha Alikua mbinafsi huyo alitaka wafe wengi aidha alipaniki yote yanawezekana
Kaharibu siku nzima.ya leo

Mbaya zaidi walikuwa wanaw -alert watu wapishe njia mpk makoo yamewakauka lkn kulizazia lori lao kwenye mashamba ya kilimo hawakuwa na huo muda zaidi ya kilomita kadhaa pia gari haikuwa na escort yeyote ile imepita vp Namanga mpk inafika Arusha
 
Sijawahi kuona dereva ku****a kama huyo

Lori limekata breki toka kilima moto more than 3 kms to kibaoni ( bypass) kuanzia hiyo kilima moto mpaka habari maalum radio kuna uwazi mkubwa mno angeweza kabisa kuepusha haya tunayoyaongea sasa .Kakomaza fuvu kwamba atalihimili mpaka anafika kwenye population kubwa ya watu
f****ck him kama amekufa asagiwe kunguni wengu huko aliko alikuwa na uwezo huo kwa 1000% hata na yeye akasalimika.
 
Kari

Kaharibu siku nzima.ya leo

Mbaya zaidi walikuwa wanaw -alert watu wapishe njia mpk makoo yamewakauka lkn kulizazia lori lao kwenye mashamba ya kilimo hawakuwa na huo muda zaidi ya kilomita kadhaa pia gari haikuwa na escort yeyote ile imepita vp Namanga mpk inafika Arusha
Ndio sababu nimesema yote yanawezekana kwa pamoja,sababu hicho kitaa cha maji moto kuna katambarare asingeshindwa kulimwaga huko
 
Mitaala yetu (kama ni mTanzania) ya udereva inafundisha hayo? Madereva wenyewe wana regular courses kuwafundisha na kuwaanda kisaikolojia how to minimize casualties during accidents. Dereva aliyeandaliwa vizuri hu-focus kupunguza vifo na majeruhi kwenye ajali. Hawa wenzetu na sisi hujiangalia wao tu!
Hii kitu inaitwa kufeli brake ni uzembe.
 
Wakati wa tukio la Ajali, mara nyingi akili huhama na mtu asijue la kutenda kwa busara au kukumbuka yale aliyojifunza. Wengi huzidiwa kwa kupanic hususan ukizingatia udereva wetu huu wa kuunga-unga. RIP wahanga na Mungu awajalie majeruhi wepesi wa kupona majeraha. Inasikitisha sana.
1. Nchi haitakiwi kuwa na udereva na madereva wa kuunga-unga
2. Kama ulipata mafunzo vizuri na ukafuzu, wakati wa ajali hutakuwa umesahau yale uliyofundishwa hivyo hutakuwa na sababu ya kukumbuka
 
Back
Top Bottom