Accumen Mo
JF-Expert Member
- May 15, 2022
- 18,030
- 40,120
😥
Mitaala yetu (kama ni mTanzania) ya udereva inafundisha hayo? Madereva wenyewe wana regular courses kuwafundisha na kuwaanda kisaikolojia how to minimize casualties during accidents. Dereva aliyeandaliwa vizuri hu-focus kupunguza vifo na majeruhi kwenye ajali. Hawa wenzetu na sisi hujiangalia wao tu!
Kama alibeba chuma zito nyuma ilikuwa sio rahisi kujitupa chocho ila kontena unachochora tu😂Sijawahi kuona dereva ku****a kama huyo
Lori limekata breki toka kilima moto more than 3 kms to kibaoni ( bypass) kuanzia hiyo kilima moto mpaka habari maalum radio kuna uwazi mkubwa mno angeweza kabisa kuepusha haya tunayoyaongea sasa .Kakomaza fuvu kwamba atalihimili mpaka anafika kwenye population kubwa ya watu
Hii ni kweli nikishakumbana na mkasa huo, dereva wa roli la mchanga aliona Hana breki za kutosha, na mbele yake kuna roli Kubwa la mchanga, akaona Bora aje kuniua Mimi na familia yangu Tukiwa kwenye Noah. Tumetoka salama namuukiza ilukuwaje ukahama, anasema "Sasa unategemea nini nijigongeshe kwenye roli niumie?" Kesi ilibidi tuimalize mahakamani sikutaka maelewano Wala nini.Mitaala yetu (kama ni mTanzania) ya udereva inafundisha hayo? Madereva wenyewe wana regular courses kuwafundisha na kuwaanda kisaikolojia how to minimize casualties during accidents. Dereva aliyeandaliwa vizuri hu-focus kupunguza vifo na majeruhi kwenye ajali. Hawa wenzetu na sisi hujiangalia wao tu!
Ni wapumbavu tu wanaotoa simu na kuanza kupiga picha hovyoExactly mkuu, kuna watu wapumbavu sana,wao wanaona ni kawaida kuweka picha kwenye social networks it's immoral, few days pale kijiji cha Mahenge kabla ya kuanza Kitonga pass, IT moja na tanker zime collide head on,usiku mkubwa ,mpumbavu mmoja akatoa simu kutaka kuchukua picha, Nkanini nilimfanyia push back hatakuja kusahau maishani mwake, ni kenges kabisa
Pole sanaHii ni kweli nikishakumbana na mkasa huo, dereva wa roli la mchanga aliona Hana breki za kutosha, na mbele yake kuna roli Kubwa la mchanga, akaona Bora aje kuniua Mimi na familia yangu Tukiwa kwenye Noah. Tumetoka salama namuukiza ilukuwaje ukahama, anasema "Sasa unategemea nini nijigongeshe kwenye roli niumie?" Kesi ilibidi tuimalize mahakamani sikutaka maelewano Wala nini.
Sasa hata kama ingekuwa ni special hire ya coaster wangepona vipi kwa case ya namna hio? Ishu ni ajali na hao huenda ni wafadhili wa shule hio wamekuja kuitembelea wakaona wapate na taste ya gari zinazobeba wanafunzi wao.huwa wanamagari yao malumu kwa usafiri wa wageni wakitalii si basi la shule alafu tumia akili sipendi ujinga
nafikiri unapaswa kupewa mfano rahisi ili kuelewa hayo maelezo niliyoweka hapo"lakaini kama ni watalii hawakupaswa kutembea kwa usafiri huo"
Hayo magari yao special yasingesababisha ajali
Sasa Hazard inasaidia nini kama unajua kabisa lori haliwezi simama? Yeye angechochora tu hata mashambani kama fursa hio alikuwa nayo. Una control vipi gari ambayo ishakukataa. Malori mengi Breki na gearbox clutch zinategemea upepo kama upepo hamna maana yake gia hazivuki na halitasimama.Acha lawama zisizo na maana, hiyo si ajali ya makusudi na mashuhuda wamesema wameliona gari likiwasha hazard likionesha dharura
usikute walifaulishwa katika huo usafiri mana arusha kuna ujanjaujanja sana uchunguzi ufanyike piaSasa hata kama ingekuwa ni special hire ya coaster wangepona vipi kwa case ya namna hio? Ishu ni ajali na hao huenda ni wafadhili wa shule hio wamekuja kuitembelea wakaona wapate na taste ya gari zinazobeba wanafunzi wao.
Hivi lorry ukilizima ghafla nini kitatokea ikiwa liko kwenye gear?😂watu huwa wanapanick sababu huwa wako kwenye mwendo usio salama.
ni sawa na kuona mtu anakatisha ghafla mbele,kama uko speed sana lazima urukie staring na kuuma meno.
Dereva wa Lori amekusudia sasa alishindwaje kulitupa mtaroni huko mpaka aue?Hivi lorry ukilizima ghafla nini kitatokea ikiwa liko kwenye gear?😂
wataalam wanadai engene lazima inock.Hivi lorry ukilizima ghafla nini kitatokea ikiwa liko kwenye gear?😂
Asante MkuuZF ni namba ya kenya ya trela
😂😂😂😂😂😂 Ndo ajali zinavyokuwaga hivyo na mshukuru mlipata pa kupumulia pembeni mkamkwepa maana kungekuwa hamna jinsi angewavagaa mazima.Hii ni kweli nikishakumbana na mkasa huo, dereva wa roli la mchanga aliona Hana breki za kutosha, na mbele yake kuna roli Kubwa la mchanga, akaona Bora aje kuniua Mimi na familia yangu Tukiwa kwenye Noah. Tumetoka salama namuukiza ilukuwaje ukahama, anasema "Sasa unategemea nini nijigongeshe kwenye roli niumie?" Kesi ilibidi tuimalize mahakamani sikutaka maelewano Wala nini.
Dereva mshamba sanaDereva wa Lori amekusudia sasa alishindwaje kulitupa mtaroni huko mpaka aue?