UPDATE: Vifo vya Ajali Ngaramtoni vyafikia 25

UPDATE: Vifo vya Ajali Ngaramtoni vyafikia 25

Sijawahi kuona dereva ku****a kama huyo

Lori limekata breki toka kilima moto more than 3 kms to kibaoni ( bypass) kuanzia hiyo kilima moto mpaka habari maalum radio kuna uwazi mkubwa mno angeweza kabisa kuepusha haya tunayoyaongea sasa .Kakomaza fuvu kwamba atalihimili mpaka anafika kwenye population kubwa ya watu
Madereva wengi ni wendawazimuuu

Ova
 
Hawa Madereva vijana anakabidhiwa Gari hata ku Drain Air Tanks hajui hajui hata kucheki Shoes au Pads ha kujui hata Adjustment ya Breki hajua hata kuangalia kama Drums zimepanuka.

Mimi kuna Kijana nimemfunza kazi na kaiva na ana miaka nane sijasikia ajali hata ya kugonga mbuzi au sungura.
Kichaaa una chombo cha moto

Unategemea nini

Ova
 
Hawa Madereva vijana anakabidhiwa Gari hata ku Drain Air Tanks hajui hajui hata kucheki Shoes au Pads ha kujui hata Adjustment ya Breki hajua hata kuangalia kama Drums zimepanuka.

Mimi kuna Kijana nimemfunza kazi na kaiva na ana miaka nane sijasikia ajali hata ya kugonga mbuzi au sungura.
Uendeshaji wa magari vijana wengi haaawachukui Tahadhari na unakuta wanajifanyia kama sifa
 
Mitaala yetu (kama ni mTanzania) ya udereva inafundisha hayo? Madereva wenyewe wana regular courses kuwafundisha na kuwaanda kisaikolojia how to minimize casualties during accidents. Dereva aliyeandaliwa vizuri hu-focus kupunguza vifo na majeruhi kwenye ajali. Hawa wenzetu na sisi hujiangalia wao tu!
Gari ni ya kenya
 
Ni kiomba Mungu tu,usikute yeye anaizoefu was miaka hata 20,lakini inapofika ajali haiangalii dereva ana uzoefu gani.
Hawa Madereva vijana anakabidhiwa Gari hata ku Drain Air Tanks hajui hajui hata kucheki Shoes au Pads ha kujui hata Adjustment ya Breki hajua hata kuangalia kama Drums zimepanuka.

Mimi kuna Kijana nimemfunza kazi na kaiva na ana miaka nane sijasikia ajali hata ya kugonga mbuzi au sungura
 
Uendeshaji wa magari vijana wengi haaawachukui Tahadhari na unakuta wanajifanyia kama sifa
Wacha nikuambie Brother, Lori la kizamani usiliendeshe kama Scania ya kutungua Dukani inatakiwa uliheshimu na unalipa Service zake hata kama inakubidi kutoa pesa mfukoni mwako maana mwisho wa siku wewe ndio litaenda kukuua.

Hakuna Nchi zinamiteremko na Milima kama Rwanda na Burundi mimi nimeenda na Maloli Mazee tena ya Mafuta Petroli lakini mwisho wa safari narudi na Mikungu yangu ya Ndizi na katoni zangu za Maziwa mdogo mdogo huku nasikiliza zilipendwa hadi Temeke.
 
Habari wadau

Nipeni muda kidogo nitawajuza uharibifu ni wa kiwango gani lakini ukweli ni kwamba hali ni mbaya sana, watu wengi wamefariki.

KKwa wasiojua Ngaramtoni ni Arusha, Nairobi Road.

Kwa kifupi ni kwamba imeua wazungu wengi sana. Walikuwa kwenye Coaster pamoja na Raia na waendeshaji wa hiyo Truck pia.
Ushahidi wa Picha Plz
 
Aisee kusema kweli. Hiyo Ajali ni mbaya sana.

Watu wameisha... yaani hapa Arusha zinapishanq ambulance tu.. zinapeleka Maiti na majeruhi.

Huyu Dereva kama yupo hai kwa kweli sidhan kama anastahili kuwa hai kwa hili alilolifanya.

Just imagine ndio ingekuw hiyo gari imebeba Watoto wa Shule.. maana huwa zinajaza full, so far imekula Daladala, Benz pamoja na hiyo gari ambalo lilikuwa na Wazungu humo.
 
Aisee kusema kweli. Hiyo Ajali ni mbaya sana.

Watu wameisha... yaani hapa Arusha zinapishanq ambulance tu.. zinapeleka Maiti na majeruhi.

Huyu Dereva kama yupo hai kwa kweli sidhan kama anastahili kuwa hai kwa hili alilolifanya.

Just imagine ndio ingekuw hiyo gari imebeba Watoto wa Shule.. maana huwa zinajaza full, so far imekula Daladala, Benz pamoja na hiyo gari ambalo lilikuwa na Wazungu humo.
hawa wazungu ilikua vipi wakatumia huo usafiri inafikirisha sana

mtu unaweza kufikiri ni tukio la kigaidi
 
Back
Top Bottom