Unga Unga wapelekwa kwa mkemia mkuu


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Jeshi la Polisi limesema kuwa unga unga uliokutwa kwenye baadhi ya viti vya Wabunge wiki iliyopita baada ya Mhe. Chenge kuvipitia "akitafuta mahali pa kukaa" utapelekwa kwa Mkemia Mkuu wa serikali Jijini Dar kwa uchunguzi zaidi. Hayo yamesemwa na Jeshi la Polisi leo na wameahidi kuwa matokeo ya uchunguzi huo yatatangazwa mara moja.

My Take:

Pelekeni Scotland Yard...!!
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Jeshi la Polisi limesema kuwa unga unga uliokutwa kwenye baadhi ya viti vya Wabunge wiki iliyopita baada ya Mhe. Chenge kuvipitia "akitafuta mahali pa kukaa" utapelekwa kwa Mkemia Mkuu wa serikali Jijini Dar kwa uchunguzi zaidi. Hayo yamesemwa na Jeshi la Polisi leo na wameahidi kuwa matokeo ya uchunguzi huo yatatangazwa mara moja.

My Take:

Pelekeni Scotland Yard...!!
Nonsense! Wastage of time! Attention diversion! Stupidity. Wameshakubaliana sio uchawi wala sumu sasa wanatupotezea nini muda wetu? Wajinga hao wanapeleka unga wa mahindi. Kwa nini ule unga wenyewe walibaki nao?

Asha
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
serikali ya ki-ZE COMEDY
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,735
Likes
6,443
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,735 6,443 280
Jeshi la Polisi limesema kuwa unga unga uliokutwa kwenye baadhi ya viti vya Wabunge wiki iliyopita baada ya Mhe. Chenge kuvipitia "akitafuta mahali pa kukaa" utapelekwa kwa Mkemia Mkuu wa serikali Jijini Dar kwa uchunguzi zaidi. Hayo yamesemwa na Jeshi la Polisi leo na wameahidi kuwa matokeo ya uchunguzi huo yatatangazwa mara moja.

My Take:

Pelekeni Scotland Yard...!!


Forensic Expert

Hapa nafikiri tunahitaji "forensic expertism" katika mambo kama haya. Nna mashaka na maabara ya huyo GP yako salama kiulinzi!
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Hawa Polisi wanapeleka hiyo sample kwa Mkemia mkuu siku Nane baada ya tukio? kuna kitu kinafichwa hapo,ndio hayo mazingaombwe wanaozungumza wana-members humu,huko kwa Mkemia Mkuu kutapelekwa unga wa Mahindi kama sio Dengu!!.Ni nini kilifanywa na Polisi kwa siku zote nane?Ngoja tusubiri Majibu ya Mkemia Mkuu,Kweli Tanzania ni kichwa cha Mwendawazimu...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Hivi kuna mtu anayejua "chain of custody" inavyofanya kazi katika kukusanya forensic evidence from a crime area?
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Kumbe kutafuta kiti kumegeuka unga?

Nafikiri Spika hatakubaliana na upuuzi huu na wabunge lazima wahakikishe uchunguzi wa kina unafanyika kwa garama yoyote.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,037
Likes
4,823
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,037 4,823 280
KAMA CCM WALIMPUUZIA MWALIMU NA KUWAWEKA MAADUI WAKUBWA WA WATANZANIA AMBAO NI MAFIA WALIOKITEKA CHAMA KWA KUSAIDIANA NA MAFIOSO MKAPA ALIYEAMINIWA NA MWALIMU PAMOJA NA WANANCHI...THEN WAMELIWA?
MWALIMU ALIKATAA KABISA KIKWETE NA LOWASSA...MITAMBIKO NA MISAMAHA WAKATI YUKO KABURINI HAIFANYI KAZI TENA....RUDISHENI NCHI KWA WANANCHI LA SIVYO NCHI IGAWANYWE NA MISUKULE WAENDELEE NA MABOSI WAO WACHAWI NA SISI WAZALENDO TUENDELEE KUIJENGA NCHI KWA KUPITIA USHIRIKIANO NA WALE WANANCHI AMBAO UCHAWI BADO HAUJAWAPUMBAZA ILI TUPATE MAHALI PA KUANZIA KUIKOMBOA NCHI!
MKITEGEMEA KIKWETE AFANYE KITU NI SAWA NA KUTUMBUKIA CHOONI HUKU UKITEGEMEA MSAADA WA KUJA KUTOLEWA...Tatizo hapo ni kuwa ukishatumbukia chooni hata ukitolewa huko bado akili zako zitakuwa FYATU!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Kwani mkemia mkuu anaweza kuujua uchawi?

wangepeleka sumbawanga,bagamoyo. tanga na kigoma au pemba na sio kwa mkemia asiyejua kusoma nyota.
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Jeshi la Polisi limesema kuwa unga unga uliokutwa kwenye baadhi ya viti vya Wabunge wiki iliyopita baada ya Mhe. Chenge kuvipitia "akitafuta mahali pa kukaa" utapelekwa kwa Mkemia Mkuu wa serikali Jijini Dar kwa uchunguzi zaidi. Hayo yamesemwa na Jeshi la Polisi leo na wameahidi kuwa matokeo ya uchunguzi huo yatatangazwa mara moja.

My Take:

Pelekeni Scotland Yard...!!
Mzee mwenzangu hawa hawana lolote, hujasikia kuwa wanasema hawamjui ni nani aliefanya hivyo?? ooohh camera hazionyishi vzurii....oooohh...sijui nini nini???? wametumwagia tuu tena michanga machoni huyo mkemia hatakuwa nampya kabisa , ume sahau kunamtu hapa alisema kuna wakati wakemia walikufa kwa mfululizo kwa sbb za kutatanisha wakati chakula chenye sumu cha Mohamed Enterprises kimepelekwa pale kwa uchunguzi???? kwani yeye mkemia ndio anapenda kufa???????????????? hakuna kitu hapo....
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Jeshi la Polisi limesema kuwa unga unga uliokutwa kwenye baadhi ya viti vya Wabunge wiki iliyopita baada ya Mhe. Chenge kuvipitia "akitafuta mahali pa kukaa" utapelekwa kwa Mkemia Mkuu wa serikali Jijini Dar kwa uchunguzi zaidi. Hayo yamesemwa na Jeshi la Polisi leo na wameahidi kuwa matokeo ya uchunguzi huo yatatangazwa mara moja.

My Take:

Pelekeni Scotland Yard...!!
Mkuu Mkjj,

Kama Mkuu wa TAKURURU aliweza kuwasafisha maharamia wa RICHMOND kwanini huyu Mkemia mkuu asiweze kumsafisha Mwizi,Mchawi?
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,735
Likes
6,443
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,735 6,443 280
Hivi kuna mtu anayejua "chain of custody" inavyofanya kazi katika kukusanya forensic evidence from a crime area?
Mkuu Mwanakijiji,

Nafikiri kwa "chain of custody" hapo haijafanyika na mpaka sasa kila kitu kimevurugwa.

Kwa hio hapo kumebakia ni hadithi tu.

Kwa sababu chain of custody inaenda chnonologically, basi nahisi hapakuwepo hatua zozote za seizure, control, transfer na kadhalika, kwa kuzingatia kwamba pengine hapajafunguliwa mashtaka yoyote ya madai.

Hivyo basi, chain of custody hapa haipo.
 
K

kalld

Member
Joined
Jun 14, 2007
Messages
89
Likes
0
Points
0
K

kalld

Member
Joined Jun 14, 2007
89 0 0
haya ni mazingaobwe!
baada ya wiki unga unapelekwa kwa kemia?
sijui wa ugali au wa muhogo?
kaazi kweli kweli,
tusubiri majibu !
 
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2008
Messages
1,220
Likes
2
Points
135
T

Tuandamane

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2008
1,220 2 135
Mkuu Mkjj,

Kama Mkuu wa TAKURURU aliweza kuwasafisha maharamia wa RICHMOND kwanini huyu Mkemia mkuu asiweze kumsafisha Mwizi,Mchawi?
Kama Joti (JK) amewasafisha watuhimiwa wa Richmond na mwizi MKAPA kakusema aache apumzike ataacha mkumsafisha mumwagasumu/muuaji/vijisenti/anapeleka suti dry cleaner Uk zikafuliwe/mwizi/mzee wa majivuno/ mzee mpenda chini/mchawi???????????????????
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Siamini ninayo yasoma hapa kama ni kweli bais tuna serikali ya ajabu ya Kombe kuwahi tukio la majambazi na kuua watu lakini watuhumiwa wa ufisadi ni raia wema na CCM haina hata mpango wa kuwavua uanachama wala kuwashitaki.Polisi hamna haja ya kupeleka majivu ya maparachichi kwa mkemia maana nani atakaye wauliza ?Nchi yenu bwana .
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,356
Likes
8,713
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,356 8,713 280
Mwawado said:
Hawa Polisi wanapeleka hiyo sample kwa Mkemia mkuu siku Nane baada ya tukio? kuna kitu kinafichwa hapo,ndio hayo mazingaombwe wanaozungumza wana-members humu,huko kwa Mkemia Mkuu kutapelekwa unga wa Mahindi kama sio Dengu!!.Ni nini kilifanywa na Polisi kwa siku zote nane?Ngoja tusubiri Majibu ya Mkemia Mkuu,Kweli Tanzania ni kichwa cha Mwendawazimu...
Mwawado,

..ndiyo maana wengine tukasema bora hizo "video" zinge-leak huku kwenye public.

..sasa hivi kuna Wabunge wametajwa kwa majina wanasema walikuwepo ndani ya ukumbi wa bunge wakati mbunge ambaye jina lake halitajwi akifanya "vitu vyake."

..pia kama ni masuala ya ndumba tu basi naweza kukubali kwamba ni Chenge[he was acting alone] peke yake anayehusika.

..kama suala hili linahusisha sumu, tena zile kalikali za kimataifa, nalazimika kuamini kwamba suala hili linahusisha watu wakubwa/wazito zaidi ya Chenge.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Its obvious sio cocaine wala heroin, sasa hebu niambieni hata kama itakuja kugundulika huko kwa mkemia mkuu kuwa ni unga wa muhogo au mahindi- kosa hapa litakuwa lipi? Sheria zetu za bunge zinagusa mambo ya ushirikina?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
sasa huo unga walikuwa wanakaa nao kwa siku nane ili kiwe nini?

a. wanaunusa kuona kama ni sumu? - hawakupata harufu yeyote
b. Wanaulamba kuonja utamu wake?- si mchungu na si sukari hauna ladha
c. Wanaupekecha kupima chembe zake? - si mchanga na si laini sana


Vinginevyo walikuwa wanakaa na huo unga ili kiwe nini kama hawana uwezo wa kuuchunguza. Hivi kama ni unga wenye madhara na umetokea Bungeni inachukua siku nane kuamua kupeleka kwa mkemia mkuu (inatakiwa wawe wamepata majibu ndani masaa 24).

Kwa hiyo, naomba niyakatae matokeo ya uchunguzi wake kwa sababu the process has been compromised, evidence tampered with and chain of custody ignored. Kama Jeshi la Polisi linafanya hivi kazi itakuwaje kama aliyefanya hivyo si Mbunge bali ni ghaidi aliyevalia kama mbunge na ana kisasi na Tanzania kwa kumkaribisha Bush?... si tutakuwa tumekwisha sisi...
 

Forum statistics

Threads 1,236,301
Members 475,050
Posts 29,253,377