Moja nimemueleza, mwengine sijui hata kwa kuanzia kwani huyo nilimchukulia kwa namna ya pekee na ndiye aliyekuwa my confidant ebu can you imagine?
Halafu ukiwanyima wanakugeuza adui na huku mlikuwa mabeste...............hata sielewi
kwa ufupi mwanume yeyote rijali
ambae umeshaamua kuwa 'hutampa'
kaa nae mbali
kuepusha yoote haya
Kwa baadhi ya wanaume hilo la kukugeuza kuwa adui yao pale unapowakataa kimapenzi ni jambo la kawaida kabisa, lakini lisikukoseshe usingizi. Inakuwa ngumu kama mko ofisi moja hii husababisha hata utendaji wa kazi kuathirika.
Hii nimeipenda mkuu...it does make sense 100%
dada Elizabeth kutongozwa kusikupe shida, you are a woman its gonna happen a lot, just tell them unataka platonic friendship. watakaoelewa watabaki kuwa marafiki wazuri wenye mtazamao kama wako, wasioelewa potezea tuu. think of it as screening the incompatible friends away, utakaobakiza ndio true friends who will make it through thick and thin.
tabia yako ni nzuri endelea nayo. i wish more women were like you
Mkuu hii avatar yako ni aje!? (samahani Eliza kwa kutoka nje ya Topic)
Mkuu hii avatar yako ni aje!? (samahani Eliza kwa kutoka nje ya Topic)
Iangalie vizuri utaielewa tu...then come back tuendelee na mada
Mi naona ni bora wame toa dukuduku lao moyoni kuliko ku kaa kimya, swala lakuto kubali matokeo ni swala la mtu binafsi.
Ni bora anaye sema ukweli kuliko kunyamaza.
Asante Blaine though its not easy kujenga urafiki na kuufikisha katika nafasi ya juu kabisa in the end unakuja haribiwa na vitu vidogo.............i still believe in true friendship though
true. the good thing is mara nyingi huwa temporary, it happened to me once but we reconciled soon after and the friendship became even stronger than b4. lakini ukiona jamaa anakomaa tuu basi he wasn't all truthful na usione tabu sana akiondoka. usually ni wachache watakaofika hio stage so usitegemee a large number (10+) ya true friendsAsante Blaine though its not easy kujenga urafiki na kuufikisha katika nafasi ya juu kabisa in the end unakuja haribiwa na vitu vidogo.............i still believe in true friendship though
dah, yaani umeniwahi tu
japo sikupanga kuanzisha sred
mie kuanzia jana nimehakiki, hakuna urafiki kati ya mke na mme.
Rafiki wangu wa high skul, jana kaanza kuniangalia kwa macho ya paka atazamavyo samaki.
Na mwingine co-worker wa miaka 5, leo anaongea makopa kopa! Dunia ina maajabu.
Nikasema ptuuuuu!
A hungry man is a dangerous man!