Ryan The King
JF-Expert Member
- Oct 6, 2016
- 2,789
- 2,706
- Thread starter
- #221
Ukiona mwanaume anatokwa povu kuhusu kuhonga tuna wasiwasi nae [emoji16][emoji16].
Kama mwanamke kanitongoza yeye hata sh simpi. Na imenitokea mara nyingi ila nikiona nakomaa dem mkali haeleweki mzee. Ndo hapo unatakiwa ujiongeze. Na(nakazia hili) ukikubaliwa fanya kweli ili usihangaike baadae kumpata. Ahangaike yeye, aone mautundu yako. Utakuwa huhongi tena maybe kidogo sana
[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Ni kutokujiamini tuu kwa baadhi ya wanaume. Hivi unadhani kumpa hela ndio kuuteka moyo wa mwanamke?
Wanaume wa siku hizi hawajui elimu ya mahusiano. Mhudumie tuu mkeo full stop