Unamhudumia wakati hujamuoa, Umerogwa??

Unamhudumia wakati hujamuoa, Umerogwa??

Umeongea hoja mdada but kwa Leo acha tuanze na la kuhonga.

Alafu hakuna sehemu nimeruhusu mwanaume kufanya zinaa sasa sijui hayo umeyatoa kwenye hii post au kwenye kichwa chako.

Pia mwanaume kuwa na wasichana tena wakiwa wengi ni Sifa kubwa lakini hakuna mwanaume anayesifiwa kwa kuhonga ikiwa halipi fadhila kwa waliomfikisha alipo.

Ahsante kwa mchango.
Hii vita uloiingia haina tofauti na ya dawa za kulevya so vumilia tu ndg yng hpo umegusa maslahi ya watu wengi sana!
 
Ni kweli mkuu. Unakuta mtu pesa huna kamshahara kadogo.
Eti unahonga [emoji2] [emoji2] [emoji2] hilo ndilo janga nililoliona chini ya jua mwanaume kumhudumia Mwanamke ambaye hana hana uhakika wa kumuoa na kumuacha mama akichakaa Kama kichaa na manguo nguo mabaya Kama magunia.

Hivi mama yangu kweli avae manguo nguo mabaya kisa kidemu nilichokutana nacho Beach au kwenye night club. Hapana kwakweli siku hiyo nitaomba niitwe chizi niliyelogwa

Kuna wengine hawajielewi.
Mwanamke wa kuhongwa,ni yule anaejielewa,anaekuelewa kama huna kitu,anayeweza kukusaidia hata kimawazo,umekosa yupo,anawajali hata ndugu na wazazi wako,
sasa mwingine atakwambia mambo ya mama yako yananihusu nini?Utasikia haya baby,nimeacha kwa ajiri yako.Tumbafuuuu!
Wengine utamsikia kwenuuu,hata hajakuaga,kampelekea mama kitenge,kafika na kumsaidia kazi(lakini wa hivo hamuwataki eti wana sura ngumu)oh maaama.
 
Mapenzi ni package ambayo inavitu vingi sana, hata mm nikiwa early 20's nilikuwa na fikra kama hizi lkn ni kutokana na ugumu wa maisha tu ndio mwaume unakuwa na mawazo haya!!!
Mnachotakiwa kujua nikuwa mwanamke hatakama anahela nyingi kiasi gani lkn atajitaji kuhongwa, na hii nature kwao!!
Mwanamke ni mbinafsi in nature kwahiyo swala kuchukua hela zako hakiepukiki, na kama unataka kuishi na mwamamke vzr usijishughulishe na hela zake, hata kwenye familia hesabu hela zake sio zako wala za familia ikitokea anajitambua atakusaidia otherwise kama hajitambui ukitaka hela zake mtagombana kila siku
Ahsante sanaa mkuuu,kunywa soda
 
Kama ww huhongi acha wenzako wahonge, ila ujue hivi waweza mpata huyo unayemsemea hapendi kuhongwa kumbe anahongwa na wenzako kule na wanamgonga,akija kwako anajidai kimya na ww ukachekelea kuwa mpenz wangu hapendi kuhongwa
 
Maongezi yetu mpaka jana usiku ilikuwa leo asubuhi nimtumie laki mbili, lakini kwa sababu ya huu uzi amekwisha habari yake situmi hata senti na akilalamika namwambia KWAHERI.
 
Kama ww huhongi acha wenzako wahonge, ila ujue hivi waweza mpata huyo unayemsemea hapendi kuhongwa kumbe anahongwa na wenzako kule na wanamgonga,akija kwako anajidai kimya na ww ukachekelea kuwa mpenz wangu hapendi kuhongwa
Hiyo kawatishie wanaume waoga.
Kama ni kugongwa wanagongwa hata ukiwahongwa. Wanawake kugongwa ni Constant Kama ulikuwa hujui.

Ukigongwa mkataba ndio umeisha.

Wewe unadhani wanaume wengine tunaogopa mkigongwa. Gongweni nikijua ndio kwa heri.

Mwanaume hatishiwi na ujinga Kama huo
 
Hiyo kawatishie wanaume waoga.
Kama ni kugongwa wanagongwa hata ukiwahongwa. Wanawake kugongwa ni Constant Kama ulikuwa hujui.

Ukigongwa mkataba ndio umeisha.

Wewe unadhani wanaume wengine tunaogopa mkigongwa. Gongweni nikijua ndio kwa heri.

Mwanaume hatishiwi na ujinga Kama huo
Mbona umeandika kwa mapovu hvyo ndugu kama unagombana
Ama unataka wote tukubaliane na mawazo yako nan kasema namtisha mtu
Au unadhan akigongwa atakuja kukwambia au ataandika tangazo kwa uso?
Utakuwa umehonga zikaliwa ndo maana mapovu
 
Mapenzi ni package ambayo inavitu vingi sana, hata mm nikiwa early 20's nilikuwa na fikra kama hizi lkn ni kutokana na ugumu wa maisha tu ndio mwaume unakuwa na mawazo haya!!!
Mnachotakiwa kujua nikuwa mwanamke hatakama anahela nyingi kiasi gani lkn atajitaji kuhongwa, na hii nature kwao!!
Mwanamke ni mbinafsi in nature kwahiyo swala kuchukua hela zako hakiepukiki, na kama unataka kuishi na mwamamke vzr usijishughulishe na hela zake
, hata kwenye familia hesabu hela zake sio zako wala za familia ikitokea anajitambua atakusaidia otherwise kama hajitambui ukitaka hela zake mtagombana kila siku

Haya maneno uliyoandika mara nyingi yanatoka kwa mwanaume wa ovyo sana asiyejitambua ni kwanini yeye ni mwanaume... Haya ni maneno ya mwanaume anaetumia pesa kuficha madhaifu yake kwa mwanamke, haya ni maneno kutoka kwa mwanaume bwege ambae bila kuwa na hela mfukoni anaogopa hata kisimamisha katoto ka form three njiani kwa sababu hana ngao yake anayoitegemea(hela).

Na kwa jinsi ulivyoandika tu inaonyesha Mara nyingi wewe unakutana na wanawake wa ovyo yaani wavivu na warafi na wameshakuathiri kiasi kwamba unaamini kuhongwa hongwa pesa ni asili yao kitu ambacho sio cha kweli hata kidogo... Na kingine wanawake sio wabinafsi bali hao madungaembe uliokutana nao ndio wabinafsi, wewe utakuwa una date na wale mademu ambao hata ukimrushia laki tatu anakuuliza "babe mbona umesahau kunirushia na ya kutolea?"....sasa kama umekutana na wanawake wa dizaini hiyo usijenge fikra kwamba hizo tabia za ajabu ajabu ni asili yao. Najua golddiggers wameipenda sana hii comment yako lakini kwa wanawake wenye akili umewatukana sana.

Kama ni kuhonga wewe endelea kuhonga lakini kutokuhonga kwa wanaume wengine haimaniishi kwamba eti ni sababu ya ugumu wa maisha hizo ni fikra za kipuuzi kabisa kuwahi kuziona humu.
 
Mimi sipo hapa kutumika kisiasa wala kumkejeli mtu! Lakini maneno ya mtoa mada yana umuhimu sana kwa wale wote waliotahiriwa hospitali! Bila kusahau wanaume wa daslam! Pia maneno haya yanawahusu wote waliokosa bahati ya kulelewa na wazazi! Madomo zege wote popote pale mlipo Ujumbe huu unawahusu pia!
 
Mkuu umenifungua macho sana daa kweli kabisa kwanzia leo c hongi tenamwanamke hatak asepe
 
Back
Top Bottom