John Amigo
JF-Expert Member
- Aug 19, 2016
- 627
- 416
Kesho pasaka njoo unywe biaKweli aseee hizi in zama za ukweli na uwazi sikuhizi tumekua vitega uchumi bila kujijua nikuacha Mara 1
Kesho pasaka njoo unywe biaKweli aseee hizi in zama za ukweli na uwazi sikuhizi tumekua vitega uchumi bila kujijua nikuacha Mara 1
Dangulo linakuhusu biashara mubashara[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]kama hamtaki kutoa pesa kwa nini mnataka papuchi basi? na mimi ntakupa papuchi siku ukinioa, hapo tutaenda sawa.
Tupo mubashara [emoji173]Meseji yako imenibadilisha asubuhi asubuhi mkuu..AKSANTE sana ndugu.hapa natafuta kitufe cha Block number.ubarikiwe sana
Waambie wajishugulishe wasiwe special grupu mana Magu Kasema mwez wa 7 ukikukuta Dar ujakata nauli ya kuludi kisumba wee mtu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kwani bila wanaume kuwapa hela hamuwezi kupendeza??
Akili za ukilema hizi, kwamba akiwepo mwanaume basi we unaacha kabisa kutafuta hela na kugeuka special group
Ayo maneno ya mkoloni anachukua dhahabu anampa mbongo kioo cha kujitizana [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]na wewe utaendelea kuita shemeji
kama ukiendekeza ubahili
Namna iyo mzeeWanawake malimbukeni wanaotokea kwenye familia maskini na wavivu wa kufikiri ndio wengi wanalilia kuhudumiwa kama kigezo cha mapenzi.
I can't hesitate to call them sluts behind a love shed maana wengi ndio hawanaga msimamo hata ukimpa pesa akitokea mtu aliokuzidi hela atatanuliwa mapaja tu. Malaya type!
Niko na mpenzi tunasaidiana in each now and then home wako njema so maisha anayajua hajakulia kishida shida. Demu hawazi kunipa 100k+ nikikwama. Nikipiga mishe zangu namrudishia wala hamna mizinga ya kijinga jinga ya salon au vocha. Yupo fully independent na mapenzi ananipa bila choyo wala kipimo.
Kumnunulia vi zawadi na kumgharamia nafanyaga kwa mapenzi tu ila sifanyishwi wajibu kama midemu njaa njaa inavyojiona inastahili sana kupewa hela. Mtakunywa sana sparletta bar *****!!! Asikwambie mtu kuwa na demu anaejiweza na anayejua maisha its every mans dream.
Mwajuma ndala defuu[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]Katika mambo yanayoweza kukufanya ukaonekana mjinga mbele ya mwanamke anayejielew basi ni kuhonga.. Kwanza anakuchukulia kuwa ni mwanaume usiyejiamini pili anakuona kuwa ni mwanamme usiyekuwa na malengo na maisha yako, Ila inategemea na wanawake unaokutana nao kama unakutana na wanawake wa aina ya Mwajuma Ndala Ndefu.. Kutwá wako kibalazani tegemea kupewa majukumu ya mzazi
Hahaha Asante ila situmii kinywaji hicho.....Pasaka njemaKesho pasaka njoo unywe bia
walioenda age ndo hawana matumizi na hela??Kwan nyumban mnakuaga rafu au kutoka out tu ndo rafu [emoji23] [emoji23] [emoji23] ngoja nisubil waloenda age nioe
ahahaha aya banaAyo maneno ya mkoloni anachukua dhahabu anampa mbongo kioo cha kujitizana [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ni kwel Mang'ombe kila cku wanazaliwa kaka ni vita ngum[emoji23] [emoji23]Uzi wako ni mzuri sana.Hata hivyo,Kuwazuia wanaume kuhonga wadada ni sawa na kumpigia Mbuzi gitaa
Ishu c matumiz kusaidiana kwa love kupo bt wengne unakuta shda zote unanitundikia mie mtoto wa mwanamke mwenzio aah iyo ndo ngumwalioenda age ndo hawana matumizi na hela??
sijui nani umemaliza, vema kabisa!Kufanya tendo la ndoa kabla ya kuoa kwenu mnaona ni sawa wakati mliambiwa kabisaa msivunje hiyo Amri ya 6, ila kuwapa hivo vicenti vyenu hao mnaofanya nao tendo la ndoa kabla ya ndoa ndo mnaona boooonge la dhambi mnalalamikaaa. Acheni zinaa uone kama kuna mwanamke atakufuata kuombo hizo pesa zako. Subilini mkiwa kwenye ndoa ndo mfanye.