Unamhudumia wakati hujamuoa, Umerogwa??

Unamhudumia wakati hujamuoa, Umerogwa??

naona umeamua kuni touch, kiukwel mimi nikipata mwanamke nikagundua ananpenda tena kwa dhati pia anasifa zote zakuitwa wife material alafu ukaangalia kwao ndo ivyo aisee i don't care kama nitaachana nae hapo baadae au la, i have to take responsibility for sure.
Kama umegundua anasifa ya kuwa mke. Si unaoa ndio uhudumie kijana. Mbona unajichoresha hapa
 
Nahisi wewe 25 hujafikaaa kwahiyo bado unalelewa, pia huna kazi ya kuweza kupata kipato cha kubalance matumizi yako kwa ujumla,,,, tatu utakuwa na mwanamke amekupiga kibuti sababu pesa huna,,,, nne wanaume wasampuli yako ni ushambaa tu hamna kingineee......huko nikujifariji kishambaaaa wangapi wamehonga bhanaaa acheni utoto kwanza wewe umepelekwa shule kusoma au kutafuta wanawake ,
, yupi wife material yupi mpenda pesaaa,,,,,,,,,,, nakama wewe huongi ni lifestyle yako usiwaite wenzio wamelogwaa kwasabab wewe huongiiiii......tena jf wahongajiii wamejaa teleeee,,,,,,,,, nyie ndiyo mnaochapiwa mademu zenu kila Siku hiki kizazi cha digital wewe mwanamke unaye mtaka wewe walikuwa enzi za ukolono,,, na kwasasa km wapo lakni 100 kwa 2 na ilikumpata lzm ufanye kazi ya ziada,,,,, kuonga si lazima ila huduma kwa mpnz muhimu mfyyuuuuu wanaume style yko ndiyo nawataka ni pm tuanze maisha nikuoneshe jinsi dunia inavypzunguka[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]

Sio wote wanawake ni masikini wa akili Kama wewe.

Endelea kuhongwa ndoa utazionea kwenye chereko chereko.

Wee unapewa kilaki kimoja kila baada ya mwezi mmoja wenzako ndani ya ndoa wanakula mamilioni na wanajenga life.
 
Ukisema hvyo inamaana kwa dunia ya sasa kila mwanaume anatapanya mali. Kwasababu kila mwanamke unaempata lazima kuna kigezo ambacho hukiweka kipaumbele sana kabla ya kukukubalia na hicho kipengele ni kwamba...je, utaweza kunijali..!?(kuhudumia)
Haijalishi ana wazazi au la!
Vinginevyo utaishia kula kwa macho tu.
NB: ili tusitapanye mali wawe wanatukubali kwa hali zozote wanazozikuta kwa anaemtongoza.
Then unatakiwa ujue kuwa MWANAMKE NI PAMBO sasa bila kulijali nani atakaekutunzia hilo pambo lako wakat wewe mwenyewe ndio linalokuvutia.

Upo sahihi Mkuu.

Angalia kwenye Vitabu vya dini vinavyosema.
Kama umempenda kinachofuata ni kumueleza. Kama anakufaa unaoa na si kuanza kuhangaika.

Ndio maana hata sadaka watu wanakosa za kupeleka kanisani. Lakini kwa mademu zinapatikana.

Huku ni kulogwa
 
Katika pitapita nakutana na vijan weng wanasema hauwez mpata mwanamke bila pei na humu nadhan wapo unamkuta mtu anacomment kwa ukarim mimi siwez hudumia wakat huohuo ndio mhudumiaji mzuuur bora wale wanao sema wanahudumia unakuta ndo ahudumii sasa, [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ongea kitu toka moyon co kufuata mkumbo.
 
Mm zaman nilikua Nakaza sana kuhonga ilikua mwiko na sikumic chochote,ila asaiv mm mwenyewe bila hata ya kuombwa chochote naenda au napita sehm namnunulia kitu chochote ila pesa km pesa sijawah kumpa na hajawah kuniomba, M ninachoona inafka mda km kweli mmeeelewana na hasa ukizingatia hana hio tabia hata akiwa na shida bas ww jiongeze acha ulofa. period
ndo ivyo kaka
 
"Wife material"! Ndiyo kitu gani?
Kuna wife material kabla haujamuweka mwanamke huyo ndani?
Hilo neno la kizembe huwafanya wanaume wengi waangukie pua kwenye suala zima la mapenzi.
Mwanamke anaishi kwao, ukienda kumuona, usoni kwake anavaa tabasamu pana la hubha na hakuombi chochote, tayari unam-rank "wife material".
Ebanaee nisizame sana, yawezekana tunaongea na "kihongi',maana hili neno wife material limetokanatokanaje kwa mwanamke asiye mke wako?
kaka endelea kuzama ndani

Sent from my TECNO M3 using JamiiForums mobile app
 
Wewe ndio wanakuona boya eti no money no game.
Wenzako tunacheza game na pesa hapati. Kama hataki kila mtu anameza njia yake.

Wanawake wanahitaji mwanaume mwenye akili za kuwashinda na si pesa.
Kaa chini utafakari
We ndio bwege mtozeni yaani,eti kabisa umgonge mwanamke bure kwani ya Dada ako hiyo??ukitaka bure mgonge Dada ako

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
Sio wote wanawake ni masikini wa akili Kama wewe.

Endelea kuhongwa ndoa utazionea kwenye chereko chereko.

Wee unapewa kilaki kimoja kila baada ya mwezi mmoja wenzako ndani ya ndoa wanakula mamilioni na wanajenga life.
Hahahaaa hayo ni maneno tu hata kwenye yapo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji4] [emoji4] [emoji4] ubuyuuuuuu[emoji125] [emoji125]
Usikimbie.

Nenda na huyo boya hapo akija humu amwage povu.

Anachezea nyie atalalia mkeka huyo boya
 
Ni vema kutofautisha mama, mpenzi na mke.Mama ana haki na stahili zake, hali kadhalika mke au mpenzi.Jambo la msingi ni kutimiza wajibu wako sawa sawa.Aidha, ni vizuri kutenga moyoni nafasi ya kipekee moyoni ya wazazi lkn pia kuweka nafasi pekee ya mke , mchumba au mpenzi.Kila mmoja hapo anacho kipaumbele chake.Simaanishi mpenzi au mchumba awe tegemezi lkn tujue imeandikwa, mwanamke atazaa kwa uchungu but mwanaume utakula kwa jasho.
 
Kuhonga ndy kunakufanya uwe mwanamme kamili...hata JOGOO linahonga..itakuwa Mwanaume?ukiwa mfugaji utajuwa tu...JOGOO likiona MJUSI linakamata halafu linamwita KUKU JIKE aje ale...means...kuhonga ni natural hata kuku na wanyama wanahonga..
 
Usikimbie.

Nenda na huyo boya hapo akija humu amwage povu.

Anachezea nyie atalalia mkeka huyo boya
We lofa njoo uone wanaume wenzio huku. Hutaki kuhonga umezoea ganda la ndizi. S Una pulu wewe, sio lazima kuhonga. Pulu itaKusaidia ndezi wewe
Kuhonga ndy kunakufanya uwe mwanamme kamili...hata JOGOO linahonga..itakuwa Mwanaume?ukiwa mfugaji utajuwa tu...JOGOO likiona MJUSI linakamata halafu linamwita KUKU JIKE aje ale...means...kuhonga ni natural hata kuku na wanyama wanahonga..


Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
Kwa kizazi cha sasa, ukikataa kuhonga, ujuwe hata ngono hutaipata. Labda uamue kwenda kuinunua.
 
Back
Top Bottom