Nahisi wewe 25 hujafikaaa kwahiyo bado unalelewa, pia huna kazi ya kuweza kupata kipato cha kubalance matumizi yako kwa ujumla,,,, tatu utakuwa na mwanamke amekupiga kibuti sababu pesa huna,,,, nne wanaume wasampuli yako ni ushambaa tu hamna kingineee......huko nikujifariji kishambaaaa wangapi wamehonga bhanaaa acheni utoto kwanza wewe umepelekwa shule kusoma au kutafuta wanawake ,
, yupi wife material yupi mpenda pesaaa,,,,,,,,,,, nakama wewe huongi ni lifestyle yako usiwaite wenzio wamelogwaa kwasabab wewe huongiiiii......tena jf wahongajiii wamejaa teleeee,,,,,,,,, nyie ndiyo mnaochapiwa mademu zenu kila Siku hiki kizazi cha digital wewe mwanamke unaye mtaka wewe walikuwa enzi za ukolono,,, na kwasasa km wapo lakni 100 kwa 2 na ilikumpata lzm ufanye kazi ya ziada,,,,, kuonga si lazima ila huduma kwa mpnz muhimu mfyyuuuuu wanaume style yko ndiyo nawataka ni pm tuanze maisha nikuoneshe jinsi dunia inavypzunguka[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]