Unamhudumia wakati hujamuoa, Umerogwa??

Unamhudumia wakati hujamuoa, Umerogwa??

Yaaa ni kwl kabisa mkuu ni vyema tukajisahihisha nmeipenda hi "mwanamke akitaka pesa mwambie sina , kama ha kuelewa mwambie kwaheri . Minadhan mungu ndye mpangaj kakupangia utamuoa nan xo be u na usilazimishe mambo mwombe mungu atakuonyesha wapi n sahihi pia ,,,,,,,,
kama hamtaki kutoa pesa kwa nini mnataka papuchi basi? na mimi ntakupa papuchi siku ukinioa, hapo tutaenda sawa.
 
mawazo finyu haya,na hawa ndo wale anampa demu msaada huku akiwa na wazo la kulipizia.
Kama mnaelewana na mtoto wa watu kwnn usimsaidie hata kidogo?
Me nampa ya saloon,ya ped,mafuta n.k.
Na juzi nimetoka kumpa kafungu
Sasa kama na mama ulimpa kafungu basi si mbaya
 
Mapenzi ni package ambayo inavitu vingi sana, hata mm nikiwa early 20's nilikuwa na fikra kama hizi lkn ni kutokana na ugumu wa maisha tu ndio mwaume unakuwa na mawazo haya!!!
Mnachotakiwa kujua nikuwa mwanamke hatakama anahela nyingi kiasi gani lkn atajitaji kuhongwa, na hii nature kwao!!
Mwanamke ni mbinafsi in nature kwahiyo swala kuchukua hela zako hakiepukiki, na kama unataka kuishi na mwamamke vzr usijishughulishe na hela zake, hata kwenye familia hesabu hela zake sio zako wala za familia ikitokea anajitambua atakusaidia otherwise kama hajitambui ukitaka hela zake mtagombana kila siku
 
Habarini za pasaka!!

Hakuna jambo baya Kama mwanaume kutokujitambua. Kuwa mwanaume ni heshima kubwa hakuna asiyejua. Si Wanyama si ndugu zetu wanawake hilo wanalijua.

Sasa wapo wanaume ambao sijui mafunzo hawakupata au vipi. Na hii ni sababu ya malezi na makuzi.

Mwanaume halisi hapaswi kuhonga mwanamke yoyote ambaye hajamuoa. Ipo Tabia kwa baadhi ya wanaume nadhani wasiojiamini ambao kutoa pesa kwao kwa wanawake ni jambo rahisi Sana. Kwa taarifa tuu ni kwamba unadhalilisha hulka ya kiume. Sio jukumu lako kumtunza mwanamke asiye mke wako. Na ni dhambi kubwa kumhudumia mwanamke ambaye hujamuoa. Kiimani huitwa kutapanya mali kwa uasherati. Kiuchumi huo ni ubadhirifu. Kitababia huko ni kutokujiamini na ulofa. Jukumu la kumtunza mwanamke kabla ya ndoa ni la wazazi wake au yeye mwenyewe. Hiyo ndio tabia ya kihere here mwishoe unapiga mayoe ukija kuachwa.

Hivi wazazi wako wamekusomesha hadi umefika chuo na kupata kazi. Badala ya kulipa fadhila kwa Mama na Baba wewe unajitia penda penda. Hiyo ni dalili ya kulogwa. Kama ni nguo si umnunulie mama yako na Baba yako. Hivi mama yako kipindi akivaa magunia ili usome ulidhani hakutaka kujiremba. Mnunulie Mama yako mafuta na vipodozi apendeze uone Kama hutabarikiwa.

Wewe kazi kutapanya Mali Kwa mademu kama chizi. Kiukweli wanaume wenzangu wenye tabia hii huwaga mnatuangusha. Hata wanawake wanawadharau kwakweli. Binti unampa hela siku akienda kwenu kumcheki mama yako kajichokea. Kama unatabia hii wewe ni chizi na umelogwa.
Usimuhudumie mwanamke Kama hujamuoa. Kama unataka kumhudumia Kama mkeo si umuweke ndani.

Unajifanya unajua kuhudumia. Wakati ukioa kuhudumia huko kwakushinda. Huu ni unafiki ambayo si tabia ya kiume.

Mwanamke akitaka pesa mwambie sina. Kama hakuelewi mwambie kila la kheri.
Sio lazima ung'ang'anie Kama hakuna wanawake wengi. Lipa kwanza fadhila kwa waliokufikisha hapo na sio kutapanya Mali mwishoe unajifia na maradhi Kama sio umasikini.

Wapo wale wajirembao Kama mademu.
Hivi mwanaume mzima unaanzaje kujiremba kwanza hata kufikiria unaanzaje.
Yaani mwanaume mzima nywele unatia dawa, make up Kama unaenda harusini.
Kuonyesha matako hadharani Kama unataka kuliwa tigo. Hivi unataka kushindana na wanawake utaweza. Kwa taarifa yako wanawake hutawaweza wao hicho ndicho kilichowaleta duniani.
Na hata hao wanawake hivi ulidhani wanataka kuwa wanawake?
Embu wenye tabia hizi muache Mara moja. Mnatuangusha wanaume.

Kwa leo niseme basi. Nimeona tukumbushane wanaume wenzangu
Meseji yako imenibadilisha asubuhi asubuhi mkuu..AKSANTE sana ndugu.hapa natafuta kitufe cha Block number.ubarikiwe sana
 
Mapenzi ni package ambayo inavitu vingi sana, hata mm nikiwa early 20's nilikuwa na fikra kama hizi lkn ni kutokana na ugumu wa maisha tu ndio mwaume unakuwa na mawazo haya!!!
Mnachotakiwa kujua nikuwa mwanamke hatakama anahela nyingi kiasi gani lkn atajitaji kuhongwa, na hii nature kwao!!
Mwanamke ni mbinafsi in nature kwahiyo swala kuchukua hela zako hakiepukiki, na kama unataka kuishi na mwamamke vzr usijishughulishe na hela zake, hata kwenye familia hesabu hela zake sio zako wala za familia ikitokea anajitambua atakusaidia otherwise kama hajitambui ukitaka hela zake mtagombana kila siku
Usitake kuaminisha watu kuwa kila mwanaume mwenye Mawazo haya kuwa yanasabishwa na ugumu wa maisha nakataa, kuhonga ni kulingana na wanawake unaokutana nao Pía ni kielelezo kuw unakuw mwanaume usiyejiamini na kujitambua, ila simanishi kuw akiwa na shida usimsaidie ila namanisha mwanamume kugeuzwa kitega uchumi cha mwanamke
 
Ukiona mwanaume anatokwa povu kuhusu kuhonga tuna wasiwasi nae [emoji16][emoji16].

Kama mwanamke kanitongoza yeye hata sh simpi. Na imenitokea mara nyingi ila nikiona nakomaa dem mkali haeleweki mzee. Ndo hapo unatakiwa ujiongeze. Na(nakazia hili) ukikubaliwa fanya kweli ili usihangaike baadae kumpata. Ahangaike yeye, aone mautundu yako. Utakuwa huhongi tena maybe kidogo sana
 
Usitake kuaminisha watu kuwa kila mwanaume mwenye Mawazo haya kuwa yanasabishwa na ugumu wa maisha nakataa, kuhonga ni kulingana na wanawake unaokutana nao Pía ni kielelezo kuw unakuw mwanaume usiyejiamini na kujitambua, ila simanishi kuw akiwa na shida usimsaidie ila namanisha mwanamume kugeuzwa kitega uchumi cha mwanamke
Mkuu sina maana ya kuwa kitega uchumi, maana yangu ni hii: ukiwa na mwanamke sehemu kwa walivyo wengi kama mnapata huduma anajua unalipa mwanaume, pia ni lazima ukubali kuwa wanawake wengi siku hizi ni hawana mapenzi ya kweli hususani wakiwa below 25-30, wengi wanapenda mambo makubwa ambayo yako nje ya uwezo wao kwahiyo njia rahisi kwao nikuchukua pesa kutoka kwa mwanaume!!
Ukimpata mwenye uelewa mnaishi vzr tu, hawa wenye 30+ wameshafanya yao wamechoka wanaangalia future itakuwaje
 
Mkuu sina maana ya kuwa kitega uchumi, maana yangu ni hii: ukiwa na mwanamke sehemu kwa walivyo wengi kama mnapata huduma anajua unalipa mwanaume, pia ni lazima ukubali kuwa wanawake wengi siku hizi ni hawana mapenzi ya kweli hususani wakiwa below 25-30, wengi wanapenda mambo makubwa ambayo yako nje ya uwezo wao kwahiyo njia rahisi kwao nikuchukua pesa kutoka kwa mwanaume!!
Ukimpata mwenye uelewa mnaishi vzr tu, hawa wenye 30+ wameshafanya yao wamechoka wanaangalia future itakuwaje
Hapo nimekuelewa.. Kweli wengi wa umr huo, wengi wao wanapenda mambo makubw kuliko uwezo wao tena hawa wenye maisha ya kawaida ndo shida zaidi
 
Hapo nimekuelewa.. Kweli wengi wa umr huo, wengi wao wanapenda mambo makubw kuliko uwezo wao tena hawa wenye maisha ya kawaida ndo shida zaidi
Huo ndio ukweli mkuu, kwahiyo kama unampenda na unamhitaji ndio inabidi kuwa mvumilivu!!
Lakini pia hawa wa 30+ sio kuwa hawapendi lkn wanaogopa kutupoteza na umri wao umeenda kwa wakati huo!!
Point ya msingi kwa uzoefu wangu wanawake wengi ni wabinafsi, wanaume tulitambue hilo
 
Huo ndio ukweli mkuu, kwahiyo kama unampenda na unamhitaji ndio inabidi kuwa mvumilivu!!
Lakini pia hawa wa 30+ sio kuwa hawapendi lkn wanaogopa kutupoteza na umri wao umeenda kwa wakati huo!!
Point ya msingi kwa uzoefu wangu wanawake wengi ni wabinafsi, wanaume tulitambue hilo
Hapo naunga mkono hoja, lakini pamoja na hilo kuna wanawake wamezidi ubinafs. Ukiwa nae anataka kila kitu kiwe juu yako ilihari hujamuoa,
 
Hapo naunga mkono hoja, lakini pamoja na hilo kuna wanawake wamezidi ubinafs. Ukiwa nae anataka kila kitu kiwe juu yako ilihari hujamuoa,
Kabisaa, wanakuwa kama kupe vile halfu mbaya zaidi hata ukisema huna hakuelewi!!
Pia tujue kuwa mwanamke hata ukimhudumia vzr leo akiwa na shida nyingine kesho usipo mhudumia atakulaum as if hujawahi mfanyia cha maana ktk maisha yake!!
Lkn wapo wanajitambua wachache sana
 
Habarini za pasaka!!
Hakuna jambo baya Kama mwanaume kutokujitambua. Kuwa mwanaume ni heshima kubwa hakuna asiyejua. Si Wanyama si ndugu zetu wanawake hilo wanalijua.

Sasa wapo wanaume ambao sijui mafunzo hawakupata au vipi. Na hii ni sababu ya malezi na makuzi.

Mwanaume halisi hapaswi kuhonga mwanamke yoyote ambaye hajamuoa. Ipo Tabia kwa baadhi ya wanaume nadhani wasiojiamini ambao kutoa pesa kwao kwa wanawake ni jambo rahisi Sana. Kwa taarifa tuu ni kwamba unadhalilisha hulka ya kiume. Sio jukumu lako kumtunza mwanamke asiye mke wako.

Na ni dhambi kubwa kumhudumia mwanamke ambaye hujamuoa. Kiimani huitwa kutapanya mali kwa uasherati. Kiuchumi huo ni ubadhirifu. Kitababia huko ni kutokujiamini na ulofa. Jukumu la kumtunza mwanamke kabla ya ndoa ni la wazazi wake au yeye mwenyewe. Hiyo ndio tabia ya kihere here mwishoe unapiga mayoe ukija kuachwa.

Hivi wazazi wako wamekusomesha hadi umefika chuo na kupata kazi. Badala ya kulipa fadhila kwa Mama na Baba wewe unajitia penda penda. Hiyo ni dalili ya kulogwa. Kama ni nguo si umnunulie mama yako na Baba yako. Hivi mama yako kipindi akivaa magunia ili usome ulidhani hakutaka kujiremba. Mnunulie Mama yako mafuta na vipodozi apendeze uone Kama hutabarikiwa.

Wewe kazi kutapanya Mali Kwa mademu kama chizi. Kiukweli wanaume wenzangu wenye tabia hii huwaga mnatuangusha. Hata wanawake wanawadharau kwakweli. Binti unampa hela siku akienda kwenu kumcheki mama yako kajichokea. Kama unatabia hii wewe ni chizi na umelogwa.

Usimuhudumie mwanamke Kama hujamuoa. Kama unataka kumhudumia Kama mkeo si umuweke ndani. Unajifanya unajua kuhudumia. Wakati ukioa kuhudumia huko kwakushinda. Huu ni unafiki ambayo si tabia ya kiume.

Mwanamke akitaka pesa mwambie sina. Kama hakuelewi mwambie kila la kheri.
Sio lazima ung'ang'anie Kama hakuna wanawake wengi. Lipa kwanza fadhila kwa waliokufikisha hapo na sio kutapanya Mali mwishoe unajifia na maradhi Kama sio umasikini.

Wapo wale wajirembao Kama mademu.
Hivi mwanaume mzima unaanzaje kujiremba kwanza hata kufikiria unaanzaje.
Yaani mwanaume mzima nywele unatia dawa, make up Kama unaenda harusini.
Kuonyesha matako hadharani Kama unataka kuliwa tigo. Hivi unataka kushindana na wanawake utaweza.

Kwa taarifa yako wanawake hutawaweza wao hicho ndicho kilichowaleta duniani.
Na hata hao wanawake hivi ulidhani wanataka kuwa wanawake?
Embu wenye tabia hizi muache Mara moja. Mnatuangusha wanaume.

Kwa leo niseme basi. Nimeona tukumbushane wanaume wenzangu
Nmeelewa sana mkuuu... Shukrani sana ...maana always nlkuwa na huu msimamo nilihisi napotea kumbe niko Right
 
Back
Top Bottom