Unamhudumia wakati hujamuoa, Umerogwa??

Unamhudumia wakati hujamuoa, Umerogwa??

aliyetoa maada hii atakuwa mwanafunzi, sisi kina liumba tunaonga mpaka magari, sembuze viguo vya 25000, ukikua utajua maana ya kuhonga
 
Yn hao wachangiaji wa mwanzo lugha zao tu unajua hawa ni wanachuo..au la ni sekondari...mtu anatumia X badala ya S..halafu mwanaume aliyekomaa hawezi ongelea issue za hela ki namna hii
From wt i know matured man anajisikia tu raha yani kumuhudumia baby bila ht kuombwa .
Sasa hizi hela za boom mtu anazipigia mahesabu..kipapa atumie ht hela ya perfume usimpe eboo
Raha ya mwanaume ni kuhonga, bila kuhonga unakuwa bado ujafikia kwy uanaume unakuwa mvulana.
 
Mapenzi ni package ambayo inavitu vingi sana, hata mm nikiwa early 20's nilikuwa na fikra kama hizi lkn ni kutokana na ugumu wa maisha tu ndio mwaume unakuwa na mawazo haya!!!
Mnachotakiwa kujua nikuwa mwanamke hatakama anahela nyingi kiasi gani lkn atajitaji kuhongwa, na hii nature kwao!!
Mwanamke ni mbinafsi in nature kwahiyo swala kuchukua hela zako hakiepukiki, na kama unataka kuishi na mwamamke vzr usijishughulishe na hela zake, hata kwenye familia hesabu hela zake sio zako wala za familia ikitokea anajitambua atakusaidia otherwise kama hajitambui ukitaka hela zake mtagombana kila siku
My Gui[emoji108]
 
Mimi hua na tabia ya kumsifia mpenzi wangu sasa Nina mda tunawasiliana tu sitoi hela zaidi ya vocha juzi nikasema ngoja nikamtembelee nikamkuta amependeza kuanzia nywele mpaka miguuni na hana kazi yeyote yaani sikumsifia hiyo siku nikajua hapa kuna mjanja ananisaidia nilicho kifanya ni kujifanya nina haraka ya kuondoka maana niliona aibu na nahisi hata yey alipendeza kwa makusudi kuonesha wapo wanao jali sasa kutunza chombo chako ni lazima
 
Tatizo moja ule uongo wa kumfuata na kumwambia nitakuoa ikiwa mwenzio anataka kuolewa kumbe ww ni papuchi tu bora kumuweka wazi kabisa kwa Dada kwako nataka mapenzi tu na kuumpa mwanamke pesa sio umehonga tunasaidiana tu hata ww atakusaidia siku umekwama

Wewe ushawahi kumwambia demu kuwa you just want her for sex hlf akakubali kuwa na uhusiano na wewe? ebu acha kuongea pumba yajutu
 
ni kweli ni wabinafsi za kwetu ni zetu
za kwenu ni zetu ndio mana mliitwa wanaume

I do unto others what they do unto me, me kama demu hataki ku-spend her money on me, bhas na mm I won't spend my money on her, so inakuwa 50%-50%...most of you girls are bitches and very ungrateful hlf mbaya zaid mnakutana saana na weak men (ones who'll do almost anything to get a pu**y) ndo maana mnajikuta entitled princess, hlf kingine mwajiaibisha kuomba omba hela lyk demu umemtongza leo kesho anaomba vocha ya 500 lyk wtf! You look cheap hlf mnajidharaulisha when u act DAT way Shunie
 
Wewe ushawahi kumwambia demu kuwa you just want her for sex hlf akakubali kuwa na uhusiano na wewe? ebu acha kuongea pumba yajutu
Tatizo okoyoko unadanganya sana jaribu na kutumia ukweli wapo waelewa wew endelea kudanganya watoto wa watu utawaoa utakuja kukwama wengine ukimwambia hivyo anaamini umdanganye sasa utakoma jifunze kusema ukweli tena mwanamke anapenda ukweli sana
 
Vijana mna mambo ya ajabu sana kwenye huu utawala wa baba Jesca...yan umekaa ukawaza sana na kuona ni dhambi kumuhumia mwanamke asiye mke wako.
Mi nilijua unazungumzia uzinifu kushiriki tendo la ndoa kabla ya kuwa mkeo....!! Kama hutaki kumuhudumia hakikisha hufanyi nae mapenzi mpka umuoe. Kama na wewe utaweza...! Sio mnaleta uzi kwa sababu umeamka asubuh umechelewa vitumbua vya foleni kwa shemeji yako hapo unaawaza hela uliyompa Mwajuma Jana. Ni haki yake c ulimchafua bwana.
 
Back
Top Bottom