Unalijua eneo la siri zaidi duniani Area 51?

Unalijua eneo la siri zaidi duniani Area 51?

Mkuu haya masuala yanajulikana hata kwa wakubwa ila bado yapo sirini sisi wananchi wa kawaida ndio hatuambiwi ila maserikali haya yana taarifa nayo zote

Unakumbuka the philadelphia experiment?? Unakumbuka usiri uliowekwa kiasi kwamba hata ukichunguza tu unauawa?? Haya mambo hta yakiwepo wanayajua watu wachache hivyo usihoji ushahidi hoji KWANINI YANAFICHWA

Jikumbushe michoro ya kule azteca..... Enzi hizo hakuna ndege je nani aliweza kupanda juu angani na kuelekeza namna ya kuchora michoro ile ya ajabu ukiwa angani?? Michoro kwenye mapango kuanzia indonesia hadi misri..... Brazil hadi uturuki je nani alichora michoro ya ndege za aliens miaka zaidi ya 2000 iliopita?? Ina maana hta hizo paintings zimetengenezwa?? Michoro imetengenezwa?? Vipi kuhusu memoir ya Christopher columbus nayo imepotoshwa??

Tusipende kubisha kila kitu kumbuka dunia hii 70% ni maji na hayo maji zaidi ya 70% hatujawahi kuidiscover wala kuijua ina nini ndani yake so why reach a stalemate conclusion??
mkuu hebu nipe lecture kidogo...hiyo memoir ya Columbus ilikiwaje huyo jamaa historian Yke naijua kidogo but " sikuwa kulisikia hilo La memoir"" pia kwahiyo huko Brazil..endonesia misri..na kote huko "" kuna hzo references za michoro inayowahusu hao viumbe "" ??
 
Wewe unafikiri elimu ya darasani ina majibu yoote,!!?? KM UNAAMINI HIVYO UNAJIDANGANYA.
 
Naweza kusema inaukweli ndani yake, nimejaribu kufuatilia historia ya Alliens na ukweli kuhusu uwepo wao nikajua haya mataifa makubwa yana siri nzito sana wasiyotaka Dunia iijue
Nakubaliana na uwepo wa hivyo vitu na hao viumbe.lkn sikubaliani na imani ya kuwa wamarekani wanaijua siri ya uwepo wa hivyo viumbe,wala hakuna mwana sayansi anaeweza kkupa majibu sahihi juu ya hao viumbe.lkn maandiko yanasema kuna vitu vinavyoonekana na visivyoonekana.na vinavyoonekana kw haya macho yetu ni vichache sn.lkn vile visivyoonekana ni vingi zaidi.cku moja nikiwa nasafiri baharini.nilistukia viumbe sita wakikatiza kwa mbio na kasi ya ajabu mbele ya chombo chetu cha usafiri.viumbe hao walikuwa na nywele ndefu mpk kimo cha kuvuka makalio.hata kipindi mv bukoba imezama.wazamiaji walikutana na vitu ya ajabu huko kwenye kina kilefu.walikutana na wanadamu wasio wa kawaida.hivyo hawa viumbe wapo tu kila mahari.
 
Nakubaliana na uwepo wa hivyo vitu na hao viumbe.lkn sikubaliani na imani ya kuwa wamarekani wanaijua siri ya uwepo wa hivyo viumbe,wala hakuna mwana sayansi anaeweza kkupa majibu sahihi juu ya hao viumbe.lkn maandiko yanasema kuna vitu vinavyoonekana na visivyoonekana.na vinavyoonekana kw haya macho yetu ni vichache sn.lkn vile visivyoonekana ni vingi zaidi.cku moja nikiwa nasafiri baharini.nilistukia viumbe sita wakikatiza kwa mbio na kasi ya ajabu mbele ya chombo chetu cha usafiri.viumbe hao walikuwa na nywele ndefu mpk kimo cha kuvuka makalio.hata kipindi mv bukoba imezama.wazamiaji walikutana na vitu ya ajabu huko kwenye kina kilefu.walikutana na wanadamu wasio wa kawaida.hivyo hawa viumbe wapo tu kila mahari.
Hivi viumbe vipo na vimeshawahi kuonekana katika baadhi ya nyakati live Kabisa mpaka vikapewa jina la Flying saucers, (nenda ukaangalie) Kama jinsi sisi tunavyotuma vyombo kwenda Ku spy anga za juu ndio wao walichokifanya, lakini mashirika ya anga ya Dunia yanasema kuna uwezekano wa kuwa na viumbe vingine huko angani ambavyo kwa pamoja ndio wakavipa jina la UFO (unidentified flying objects)
 
mkuu hebu nipe lecture kidogo...hiyo memoir ya Columbus ilikiwaje huyo jamaa historian Yke naijua kidogo but " sikuwa kulisikia hilo La memoir"" pia kwahiyo huko Brazil..endonesia misri..na kote huko "" kuna hzo references za michoro inayowahusu hao viumbe "" ??
Ni kweli mkuu reference zipo za michoro ya karne na karne na nyingine inatazamiwa kuwa zaidi ya miaka elfu 10 iliopita hivyo sielewi kivp iwe hoax ilihali jamii karibu zote duniani zina imani ya uwepo wa viumbe hawa

1267418.jpg
1276949.jpg
Screenshot_2018-04-21-12-37-11-1.png
Screenshot_2018-04-21-12-36-37-1.png
Screenshot_2018-04-21-12-36-41-1.png
 
Nakubaliana na uwepo wa hivyo vitu na hao viumbe.lkn sikubaliani na imani ya kuwa wamarekani wanaijua siri ya uwepo wa hivyo viumbe,wala hakuna mwana sayansi anaeweza kkupa majibu sahihi juu ya hao viumbe.lkn maandiko yanasema kuna vitu vinavyoonekana na visivyoonekana.na vinavyoonekana kw haya macho yetu ni vichache sn.lkn vile visivyoonekana ni vingi zaidi.cku moja nikiwa nasafiri baharini.nilistukia viumbe sita wakikatiza kwa mbio na kasi ya ajabu mbele ya chombo chetu cha usafiri.viumbe hao walikuwa na nywele ndefu mpk kimo cha kuvuka makalio.hata kipindi mv bukoba imezama.wazamiaji walikutana na vitu ya ajabu huko kwenye kina kilefu.walikutana na wanadamu wasio wa kawaida.hivyo hawa viumbe wapo tu kila mahari.
Duh mkuu story yako umenikuna kidogo.... Waweza ongezea nyama hao viumbe uliowaona baharini maana tunaambiwa baharini kuna vitu vingi vya kutisha huko chini
 
mkuu hebu nipe lecture kidogo...hiyo memoir ya Columbus ilikiwaje huyo jamaa historian Yke naijua kidogo but " sikuwa kulisikia hilo La memoir"" pia kwahiyo huko Brazil..endonesia misri..na kote huko "" kuna hzo references za michoro inayowahusu hao viumbe "" ??
Kuhusu christopher columbus inadaiwa kwenye kijidiary/kijikitabu chake kipindi akifanya safari zake miaka ya 1400 mashuhuda akiwemo aliyekuja kucopy na kupaste maandishi yaliyokuwemo kwenye diary hiyo aliitwa barteomeu de casas!! Kama sikosei ndio aliainisha kuwa waliona FLYING SAUCER(ndege za aliens) angani..... Pia wakaona mianga ya ajabu ikisafiri kwenye anga...... Pia wakaona mianga ya ajabu kma mshumaa ila baharini eneo ambalo halina ardhi wala mtumbwi baharini ila waliona miale ya moto inapaa na kushuka!!!

Hivyo kama mhenga huyu aliona aliens inakuwaje sasa tuanze kupinga hoja hii...... Ingekuwa imeanza miaka ya 90 basi tungesema ni propaganda ila kma miaka ile basi kuna uwezekano kuwa ni kweli
 
Kama ni hivo basi lile season la 'V' , muvi la Avengers na Guardians of the Galaxy yana ukweli ndani yake
mkuu izo movie ni project za watu... movie za sci-fi ,fiction ni project za watu huko... ukizitazama kwa undani utagundua kila tukio ni project,promotion ya kitu fulani
 
Mimi binafsi nahisi hakuna UFo's
ila ni project ya watu fulani kutu-brainwash ili watakapoanza kutufanyia matukio kwa kutumia hizo so- Called UFO's lawama ziende kwa ufo's... Hawa mataifa makubwa wana mpango mkubwa sana juu yetu...
maana haiingii akilini mpaka leo washindwe kutengeneza vyombo vinavyofanana exactly na ufo's
 
Mimi binafsi nahisi hakuna UFo's
ila ni project ya watu fulani kutu-brainwash ili watakapoanza kutufanyia matukio kwa kutumia hizo so- Called UFO's lawama ziende kwa ufo's... Hawa mataifa makubwa wana mpango mkubwa sana juu yetu...
maana haiingii akilini mpaka leo washindwe kutengeneza vyombo vinavyofanana exactly na ufo's
Siku utakapokutana navyo ndipo utaamini

Mkuu kwan wewe umeshindwa kutengeneza?
 
Siku utakapokutana navyo ndipo utaamini

Mkuu kwan wewe umeshindwa kutengeneza?
nikikutana navyo ndio ntaamini[emoji23]

vinginevyo labda ni mashetani kama mashetani mengine ila wameyapa jina tofauti
 
Area 51 ni kweli ipo na picha za satelite za hivi karibuni zinaonyesha kukuzwa kwa eneo hilo kulingana na likivyokua mwanzo kwa maana kwamba shughuli za eneo hilo zimeongezwa.
Kikawaida eneo hili haliruhusiwi kupigwa picha ila kuna kipindi satelite moja ilifanya makosa na kupiga picha eneo hilo na picha zake kusambaa.
Eneo hilo lipo jangwani huko Nevada.
Hayo makosa ya satellite kupiga picha eneo hilo ninaamini hayakutokea kwa bahati mbaya bali ni mipango tu
 
Ni kweli kiongozi yapo mengi Sana'a!
Lakini mpaka nikumbuke zaidiiiii!
Lakin n kama nimeelzea robo ya story
Unaweza kusimulia sura na maumbo yao, nawalitumia vifaa gani kusafir kufika hapo na wewe ulipandishwa kwenye kifaa gani cha usafiri uliingia ndani ya kifaa hicho kusafir au ulibebwa kiroho kufumba na kufumbua ukawa umefika huko
 
Google is the best friend of mine, he always tell me what I want to know
 
nasikia hadi rais wa marekani hana taarifa za kutosha kuhusiana na hili eneo.
Trump anaiongoza America kupitia visible government lakini kuna kitu kinachoitwa invisible government hii ndo inayohusiana na mambo ya siri zote hasa za Aliens invasion n.k....Area 51 ni moja wapo ya maeneo ambayo yanahusishwa na kutua kwa viumbe toka dunia za mbali hivyo lina security ya hali ya juu sana....wanasema ardhini wamechimbia highly magnet ambayo hata ndege ikipita juu inatrapiwa haraka sana inapotea mitaa hiyo,pia kuna kamera zenye megapixel 500 mbazo hata yai la sisimizi linaonekana ....

ha ha ha ukifuatilia conspiracy za eneo hili utabaki umeduwaaa.....pia hilo eneo linatajwa kama eneo la kufanyia majaribio ya biological weapons hasa mambo ya nuclear testing pamoja na viral innoculation tests,,,

lakini kwa upande mwingine baadhi ya documentaries za EDWARD SNOWDEN zinasema kuwa viral innoculation tests zinafanyika bala la ANTACTICA NA SIO AREA 51,,hapo napo bado panaleta sintofaham kwa undani zaidi...

but inshort hilo eneo lina sub-station underground ambazo inasemekana zimuunganishwa na tunnel zinazotokea PERU,ambako pia kuna ALIENS SITTINGS,lakini ukisome hidden documentary zinaizungumzia AREA 51 kama sehemu ya handaki ambapo kama kuna vita yoyote basi rais na viongozi potential wa nchi wanaweza kuja kufichwa wakasafirishwa na kutokea peru huko,,,yani kuna mambo kibao hayajawekwa wazi kuhusu eneo hilo but formally linajulikana kama eneo miongoni mwa maeneo yenye siri kubwa sana america na dunia kote,,,,
 
Back
Top Bottom