Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

"Nyie viruka njia msiokuwa na haya"
Sio maneno yangu
Huyo mke wa mtu alishindwa kukataa alipotongozwa?amelazimishwa?
Kama alikubali kwa hiyari yake na apigwe tu na pia sio kila mwanamke mwenye ndoa atasema kaolewa wengine hawasemi wameolewa
 
Mnachotakiwa kujua mume mmoja, mke mmoja siyo asili ya wanyama. Wanawake na wanaume wote tumeumbwa na hisia za kupenda, kuchoka na kuchukia/kutokupenda. Kitu unachokipenda leo haina maana utakipenda milele. Kiwe chakula, simu, gari n.k. vile vile katika mapenzi, you can love a person today...baada ya muda unakuwa bored, you want new experience, new features etc. Hayo ndo maendele.

Kwa hiyo mwanamke yeyote akipata nafasi atachepuka na mwaname yeyote akipata nafasi atachepuka. That is the rule.

Both of us we are polygamy in nature. Mimi nilishawavua chupi wake za watu walokole ambao walikuwa na attitude kama za mtoa mada.
 
umesha pigwa mambo leo monicca ww tulia tu but hayo mambo huendeshwa kwa hisia na sio akili na ndio maana na ww hukutegemea mpka ukavuliwa nguo na kulazwa chali, huna wa kumlaumu namba ulitoa mwenyewe
 
Monica, ukitaka kujua jawabu, badili swali lako lisomeke hivi:

Kwa nini watu hutembea nje ya ndoa?
AU
Kwa nini watu hufanya tendo la ngono kabla ya ndoa?
AU
Kwa nini watu hufanya tendo la ngono?

Swali la mwisho ni zuri zaidi.

Ukiyapatia majibu yasiyo ya kinafiki mawali haya, hutauliza tena swali lako...

Baadaye nitatoa majibu yangu ya kitafiti...

Mic u Monica... Ila usimwambie mumeo!
 
Dah inaumiza ila kwasasa wanawake wengi wanajielewa nawanaheshimu ndoa zao. Wapo wachache wanaofanya huo uchafu
Tema mate chini mkuu.. Sasa ni hali mbaya sana wanawake wanashindana na wanaume kuchepuka.
 
Hapa ishu isiishie kwenye mwanaume kuanza kumvua nguo mke wa mtu, ifikie mpaka kwenye - Mke wa mtu kukubali kuvuliwa nguo na asiye mume wake.

Kuuongelea upande mmoja, unamaanisha kua wake za watu ni wepesi kukubali? Hawawezi kukataa?

Ijazie hizo nyama thread yako.
Swadakta
 
Wanaume ni watu ambao ufahamu wao unaweza kuwa interrupted kirahisi zaidi linapokuja suala na tamaa ya ngono.

Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa kumtongoza mpaka kutembea na mke wa mtu?

Jibu ni moja tu kipindi anafanya hivyo anakuwa akili zake haziko kawaida, fikiria kidogo uchungu wa mke au mume.

Vipi ukimkuta mwanaume mwenzio juu ya kifua cha mkeo?

Maumivu unayoyapata ndiyo anayoyapata mwanaume mwenzio pale anapogundua mkewe kaliwa nje.

Ukitaka kujua hili jiulize baada ya tendo kwann unajilaumu?

Akili haiwezi kuja mpaka mbegu zimetoka wanaita bao sijui mara round moja.

Inamaana akili za mwanaume huwa hazifanyikazi kbsa kabla ya kupizi.

Nisaidieni niwaelewe nyie viruka njia msiyokuwa na haya.

Najua walioguswa zaidi wenye hekima watajirekebisha ambao akili zao wamekabidhisha kwa shetani watatokwa na mitusi kitusi ambacho huwa kinafanywa na mtu asiye na akili.

Karibuni

Ww watoto wa watu wa kike n dada za watu n mama za watu n shangazi za watuwangapi ushawalalia kifuani?ngoja tu n ww dawa ikuingie uje umegewe kisela
 
Sababu zinazofanya mke wa mtu kunjunjwa
1.Kuwa huru (kwenye kipato mpka matumizi)
2.Kumpenda sanaa Mumewe (akisalitiwa au kukerwa na kitabia flani lazima agongwe na vinganganizi manake kila mwanamke anatongozwa)
3.Tabia ya asili( wengine toka zamani kuvua chupi kwake sio big dili kama kujeruhiwa moyo)
4.Ndoa za mapema au umri ambao ajapata exposure na akikutana na mtu anayemzidi mumewe kwenye mipango ya kesho lazima abanduliwe
5.Kufanya mapenzi ya Mungu( mwanadamu akifanya mapenzi ya Mungu usaliti unaisha)
 
Monicaa maisha ya leo si wanaume au wanawake wote tuna shida na kitu inaitwa soni au aibu. Ww unatushambulia wanaume kisa wanatongoza wake za watu ila huangalii kuwa wake za watu wanajirahisisha kwa wanaume hilo unalipotezea kana kwamba wanachukuliwa mateka na kubakwa so hapo haujafanya sawa ktk kujenga hoja yako.

Haya turudi mbona nyie wadada mna vituko vingi tu. Leo si ajabu kugundua mdada unayedate naye kumbe ana majamaa wengine wawili yaani jumla ana wanaume watatu au unaona ni poa tu kwakuwa hakuna mwenye ndoa sio??
 
Mke wa mtu ni sawa na chakula alichopika mtu kinakuwa kitamu kuliko ulichopika mwenyewe
 
Kumtongoza Shemeji yako kama hujui si tatizo, Ila kama unajua fika ni Shemeji yako ilo ni tatizo, Usiseme Ulitegwa, au et ni Shetwan alikupitia.
 
Kwani Moniccca wewe ni me au ke mbona umejua hasira azipatazo mtu wa upande wa me ili hali una kama jifafanua uko upande wa ke!!
Ila usijali sana waweza usijibu kwani nmeona nsipite bure tu
 
Back
Top Bottom