Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

moniccca

moniccca

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2015
Messages
2,318
Points
2,000
moniccca

moniccca

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2015
2,318 2,000
Wanaume ni watu ambao ufahamu wao unaweza kuwa interrupted kirahisi zaidi linapokuja suala na tamaa ya ngono.

Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa kumtongoza mpaka kutembea na mke wa mtu?

Jibu ni moja tu kipindi anafanya hivyo anakuwa akili zake haziko kawaida, fikiria kidogo uchungu wa mke au mume.

Vipi ukimkuta mwanaume mwenzio juu ya kifua cha mkeo?

Maumivu unayoyapata ndiyo anayoyapata mwanaume mwenzio pale anapogundua mkewe kaliwa nje.

Ukitaka kujua hili jiulize baada ya tendo kwanini unajilaumu?

Akili haiwezi kuja mpaka mbegu zimetoka wanaita bao sijui mara round moja.

Inamaana akili za mwanaume huwa hazifanyikazi kabisa kabla ya kupizi.

Nisaidieni niwaelewe nyie viruka njia msiyokuwa na haya.

Najua walioguswa zaidi wenye hekima watajirekebisha..

Karibuni
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,835
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,835 2,000
Hapa ishu isiishie kwenye mwanaume kuanza kumvua nguo mke wa mtu, ifikie mpaka kwenye - Mke wa mtu kukubali kuvuliwa nguo na asiye mume wake.

Kuuongelea upande mmoja, unamaanisha kua wake za watu ni wepesi kukubali? Hawawezi kukataa?

Ijazie hizo nyama thread yako.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,090
Points
2,000
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,090 2,000
Mm binafsi sijawahi kutongoza mke wa mtu ila kuna mdada nilitembea nae nkaja kugundua kumbe ana mume na mahusiano ndio yaliisha hapohapo


Tatizo wanawake ambao waume zao wapo mbali wanakuwa wapweke sana na kujiingiza katika mahusiano
 
moniccca

moniccca

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2015
Messages
2,318
Points
2,000
moniccca

moniccca

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2015
2,318 2,000
Hapa ishu isiishie kwenye mwanaume kuanza kumvua nguo mke wa mtu, ifikie mpaka kwenye - Mke wa mtu kukubali kuvuliwa nguo na asiye mume wake.

Kuuongelea upande mmoja, unamaanisha kua wake za watu ni wepesi kukubali? Hawawezi kukataa?

Ijazie hizo nyama thread yako.
Umesomeka mkuu
 
Dionize N

Dionize N

Verified Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
1,485
Points
2,000
Dionize N

Dionize N

Verified Member
Joined Oct 22, 2012
1,485 2,000
hivi mwanamke unaejielewa na umeolewa unaanzaje kukubali kugegedwa na mwanamme asokua mmeo si uchoko huo. mimi siwezi jilaumu nikimgegeda mke wa mtu kwani kukubali au kukataa ni maamuzi yake, Samahani lakini
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,760
Points
2,000
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,760 2,000
Halafu mke wa mtu hachafuliwi kwa kabao kamoja @monnnica ingekuwa hivyo kusingekuwa na haja ya kuchepuka!
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top