Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

Wake za watu ambao mnachangia hapa wakat mnat.o.mbesha hovyo mungu anawaona
 
After all, mke wa mtu anajua kwamba ameolewa lakini mwanaume siyo lazima ajue kwamba mwanamke ameolewa. Unajua umeolewa halafu unakubali zana isiyo yako?
 
*Eti ooh! "MOYO Sukuma damu si vingine".Hapo ujue mtu kashaachwa.Kwani kabla ya hapo ulijua Moyo unasukuma kinyesi?*

*Moyo wasikupangie kazi mwaya, sukuma hata mikojo*[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wanawake mnaotufanya wanaume tuwafungue zipu na kuwatafuna, Mungu anawaona! Acheni kututega mwisho wa siku najikuta nimekutafuna mke wa mtu.
 
Wanawake wengine hawapewi "chakula cha kutosha ndani" sasa ukitaka mambo haya yasikutokee hakikisha unamlisha anashiba na kukinai.
 
Wanaume ni watu ambao ufahamu wao unaweza kuwa interrupted kirahisi zaidi linapokuja suala na tamaa ya ngono.

Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa kumtongoza mpaka kutembea na mke wa mtu?

Jibu ni moja tu kipindi anafanya hivyo anakuwa akili zake haziko kawaida, fikiria kidogo uchungu wa mke au mume.

Vipi ukimkuta mwanaume mwenzio juu ya kifua cha mkeo?

Maumivu unayoyapata ndiyo anayoyapata mwanaume mwenzio pale anapogundua mkewe kaliwa nje.

Ukitaka kujua hili jiulize baada ya tendo kwanini unajilaumu?

Akili haiwezi kuja mpaka mbegu zimetoka wanaita bao sijui mara round moja.

Inamaana akili za mwanaume huwa hazifanyikazi kabisa kabla ya kupizi.

Nisaidieni niwaelewe nyie viruka njia msiyokuwa na haya.

Najua walioguswa zaidi wenye hekima watajirekebisha ambao akili zao wamekabidhisha kwa shetani watatokwa na mitusi kitusi ambacho huwa kinafanywa na mtu asiye na akili.

Karibuni
Monnica, sawa umeongea na kufafanua vema tu kiujumla. lakini pia embu geuza maswali yawe kinyume nyume yaani yaguse upande wa pili, mfano ni sawa mwanaume anatongoza mke wa mtu (ingawa uhalisia ni kwamba mke wa mtu hatongozwi bali hujitongozesha) Mwanaume timamu hawezi kutongoza mke wa mtu.

Hebu fikiria ujasiri huwa unatoka wapi wa mwanamke kujitogozesha mpaka kutembea na mme wa mtu?
(sijui kipindi anafanya hivyo akili zake haziko kawaida ama zinakuwa wapi, fikiria kidogo uchungu wa mume na mbaya zaidi anafamilia na mujukumu)

Wewe mwanamke Vipi ukimkuta mwanamke mwenzio juu/chini ya kifua cha mum?
(maumivu yatakuwaje utakayoyapata)

Mwanamke unapaata wapi ujasiri wa kumvua mwanaume chupi suruali mume wa mwanamke mwezio ? ma wewe mke wa mtu bila haya untada wapi ujasiri na bila kuwa na soni unakubali kuisaliti ndoa yako kabisa unaruhusu unavuliwa chupi na mwanaume mwingine tena yumkini mume wa mtu.na mbaya zaidi inawezekana hiyo chupi ndio mumeo kakununulia kwa heshima zote kabisaa. na wengine mnadiriki kuwapeleka wanaume hadi kwenye uwanja mtakatifu ndani ambao mzee alidunduliza kwa heshima mkaununua.


haya mambo haya msiyachukulie kirahisi rahisi na upande mmoja mmoja tu
 
mkuu pole pole mi naenda kumpa ushauri man to man maana over the air advice inaonekana haelewi
Itakuwa vizuri kama niKweli ...Kma utaeza control zipu..... Uturejeshee kiTakacho endelea....
 
Hakuna mwanaume anaeweza kumtongoza mke wa mwanaume mwenzie ila wanawake wanajitongozesha wenyewe, mfano wewe uliepost huu uzi hebu rudi kwenye profile pictur yako hayo maziwa tayari unajitongozesha
 
wengi wao huwa wanataka wenyewe kugegedwa...na huwa wanasingizia kuwa waume zao hawana mpango, hawawajali nk...lakini mara nyingi siyo kihivyo...wanaweza kukuponza....yalishanikuta mara mbili na wake za watu tofauti...sina hamu.......siku hizi nawakimbia mbio za nyika....
 
kwa nini ukubali ukitongzwa hadi unaenda kuvuliwa nguo mke wa mtu?
 
mambo ya mume na mke sjui ndoa ni utaratibu ambao binadamu alijiwekea kwa madhumuni yake binafsi ila kiuhalisia kila binadamu mmoja ni nafsi huru ambayo iko huru kufanya chochote,,so hizi mambo za mke kuliwa na mwingne ni kutumia uhuru wa nafsi tuu
 
Back
Top Bottom