Nokia83
JF-Expert Member
- Jan 16, 2014
- 24,639
- 44,391
Sababu zipi sasaKwa sababu..
Sababu zipi sasaKwa sababu..
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] bonyy..staki bwana..c ndio mana nliacha kaz ili nkupate
Hahahahaaaa.... lahaula lakwataaa...vp tena mzee mwenzangu vzur kula na nduguyo
Ulishawahi kuwaza siku ukute mkeo amemchanulia mwanaume mwenzio?
Mhhhh!!! unakwazika nn sasa hapo!!!Mkuu wanaoongoza kutongoza hovyo ni wanaume za watu, tena na Pete anayo kidoleni. Yaani huwa na nakwazika sana.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] naisubiri kwa hamuuu yaani ntacheza nifeeee.....ha ha ha ha no ding dong hereeee
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] tutakua wote babes....!!!!usijaliiiMmhhhh......
Sijawahi kuwa na mashaka na wewe. Lakini hii haiondoi ukweli kuwa wivu wangu ni mpaka kwa kaka zako...[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] tutakua wote babes....!!!!usijaliii
Mamaaaaaa.....[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] naisubiri kwa hamuuu yaani ntacheza nifeeee.....
nyauuu weee!looohh
ha ha ha ha ding dong zilipita kwenye xmass tarehe 25[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] naisubiri kwa hamuuu yaani ntacheza nifeeee.....
nyauuu weee!looohh
Tena anakuomba mwenyewe umsaidie kufungua zipu mgongoni au balezia.Unaanza kwa kumfungua zipu ya mgongoni [emoji3]
hapana niliapa na naapia,sijawahi na sitawahi kutoka na mfanyakazi mwenzangu looohh!!!
ha ha ha ha bebi nin tena aisee si nmetoa ya moyon jaman[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] bonyy..staki bwana..
acha ujinga...!!weweee...
Safi sanamke wa mtu unaanzaje kuvuliwa nguo...
kutongozwa,kutoa namba ya simu mpk kuingizwa gesti....!!
mshenzi hapa na mchafu ni mwanamke