Umri 34-36 mwanaume umechelewa kuoa ama?

Umri 34-36 mwanaume umechelewa kuoa ama?

Wadogo zangu.....wapwa zangu na marafiki zangu......

Kwenye haya maisha kila mtu ana ukurasa wake....Kamwe usiyaendeshe maisha yako kwa kufuata ukurasa wa maisha ya mwenzako.......kila mmoja ni nahodha wa jahazi la maisha yake na yeye pekee ndio anayejua changamoto za chombo chake kuelekea pwani..........

Usiyumbishwe na mitazamo au maoni ya watu kwenye maisha yao ukayajumuisha kwenye maisha yako...utajiletea majuto na vilio na hakutakuwa na wa kukubembeleza.....

Kila jambo hufanyika kwa nyakati sahihi kwa muono au utashi wa mhusika na sio kwa shinikizo......hata kuoa ukiwa na miaka 60 ni juu yako ilimradi iwe ni khiyari yako......

Unaweza ukawahi kuoa usibahatike kupata watoto au ukawahi kuoa na ukashindwa kuishi na mkeo ukabakia single kipindi chote Cha maisha yako...........

Mtu isipomfaa akili yake basi utamdhuru ujinga wake.......


Word is enough for the wise.....
šŸ“ŒšŸ“ŒšŸ“ŒšŸ”ØšŸ”ØšŸ”Ø
 
Jay Z mtoto wake wa kwanza kampata akiwa na miaka 40 acha kuwatisha watu kuna yule mzee muigizaji juzi hapo kapata mtoto wa kiume akiwa na miaka 68, kiufupi mwanaume hana mwisho wa sperm maturity nachelea kusema hata Babu wa miaka 120 anaweza akatungisha mimba na kurutubisha YAI
Mkuu??? Umri umeshaenda nini unaanza kuingiza upepo???? Ingia google tu kaka. Andika sperm quality v.s age..... pole sana...
 
Mkuu??? Umri umeshaenda nini unaanza kuingiza upepo???? Ingia google tu kaka. Andika sperm quality v.s age..... pole sana...
Haina age usibishane na uumbaji Mwili una namna ya kujitengezea wenyewe ndio maana unaweza kubadirisha WANGA kua MAFUTA acha ubishi

Kuna ambao wana miaka 20 na hawana sperms quality nzuri tail tupu hazina vichwa kwa hio ondoa suala la age
 
Zito kabwe alioa mke akiwa na miaka 45, usiogope fanya maisha mke atakuja tu tena wala hutatumia nguvu nyingi,jiweze kiuchumi angalia ulijipangia umeyafanikisha kimaendeleo kisha ndio uoe lakini haimaanishi usiwe unapooza injini.
 
Hakuna kitu kinaitwa kuchelewa ktk maisha ya mwanaume hasa hasa linapokuja swala la kuanzisha familia. Jambo la muhimu ni hakikisha maswala yako ya kipato yapo sawa hivyo vilivyosalia muda wowote ule ukijisikia utavifanya.

Reginald Mengi alipata watoto mapacha mwaka 2012 akiwa na miaka 70, mkewe alikuwa na miaka 33. Boris Johnson aliyekuwa waziri mkuu wa Uingereza kaoa 2020 akiwa na miaka 56 mke wake miaka 32, ndani ya miaka 4 wana watoto 3 yaani wa kwanza kazaliwa 2020 na wa mwisho kazaliwa mwezi uliopita mwaka huu.

Tafsiri ya familia kwa mwanaume ni financial responsibility ndio maana nature kutambua hili imefanya makusudi kutupa muda wanaume wa kukaa sawa kimfuko kabla ya kuanzisha familia. Kama hali yako ya kimfuko haipo sawa kaa mbali na mambo ya wanawake na familia kiujumla jijenge kwanza. Narurudia tena, ukizaliwa mwanaume hakuna kitu kinachoitwa kuchelewa ktk maisha.
 
Hii imekaaje mwalimu mmoja tu shule nzima tena wa kike anachaguliwa kwenda kusahihisha mitihani ya mock

Na inasemekana sikuzote mwalimu mkuu ndiye hupendekeza majina ya wanaoenda kumark mnaita kazi maalum

Hivi hapo kweli kunakosa mazingira ya huyu madam aliyeenda kumark kuwa na mahusiano na ticha mkuu kweli?
Mpwayungu Village
 
Usikimbilie kuoa,kuoa kunategemea Sana Hari yako ya kipesa, nikiwa na mkwanja kama wa Mond,hata nikioa nikiwa na miaka 50! Sio issue Sana, Ila kuna uzuri wa kuoa mapema ili angalau watoto wa kuone ukiwa kijana, sio una miaka 70,mtoto wako ana miaka 15! Atakuita babu!
Ukinikuta natembea na kijana wangu, utafikiri ni mdogo wangu, au rafiki.
Nakumbuka enzi hizo, nikiwa kwenye matembezi na bi mkubwa, akikutana na watu akiwaambia mi ni shemeji yake!watu wana kubali!
 
Miaka 36 sasa watoto 6, first ana miaka 16(wa kike) tukitembea ni mtu na kaka yake, wa mwisho ana miaka 3 nategemea nikifika miaka 60 mtoto wa mwisho atakuwa na miaka 27 mtu mzima kabisa, pensheni yangu nitaila kwa raha sana.
 
Miaka 36 sasa watoto 6, first ana miaka 16(wa kike) tukitembea ni mtu na kaka yake, wa mwisho ana miaka 3 nategemea nikifika miaka 60 mtoto wa mwisho atakuwa na miaka 27 mtu mzima kabisa, pensheni yangu nitaila kwa raha sana.
Sababu ya kufanya hvo ni nin.. unapenda watoto au znaingia bila kukusudia na huwez panga
 
Back
Top Bottom