Bueno
JF-Expert Member
- Aug 16, 2022
- 34,607
- 59,725
Upwiru MCHEZO kilasiku anachafua mashuka na kuyafua mwenyewe famasiharaniniMbona bado, unawahi wapi?
Upwiru MCHEZO kilasiku anachafua mashuka na kuyafua mwenyewe famasiharaniniMbona bado, unawahi wapi?
Walimu mnatia aibu saana.Duuh! 😳
Huyu madam ana mwaka tangu aanze kazi kawakuta wenzake lakini cha ajabu yeye ndiye anapendelewa hata mwaka jana alienda kumark
Basi nishapata jibu
😳Ndo Umeanza kutangaza Ili utuharibie?🙄Hatari sana mkuu
Wanaume waliooa wafanyakazi mjue tu mnashare wake zenu na maboss za wake zenu
Atafute tu mpenz kama shida ni upwiru 😃😃😂😂😂🙌Upwiru MCHEZO kilasiku anachafua mashuka na kuyafua mwenyewe famasiharanini
Mimi sio mwalimu ila kuna kamanzi kamadam natoka nako ndio kanaliwa na mkuu wake wa kituo cha kaziWalimu mnatia aibu saana.
Sijathibitisha tafadhaliNa inakolea kweli mamaé 😔
Mbinu zangu za kiintelejisia zishanipa majibu dogo analiwa na ticha mkuuSijathibitisha tafadhali
Kwa hyo mnashare?Mimi sio mwalimu ila kuna kamanzi kamadam natoka nako ndio kanaliwa na mkuu wake wa kituo cha kazi
SawaMbinu zangu za kiitelejinsia zishanipa majibu
Tunashare mkuu kinachoniuma ni hela za vizinga anavyonipigaKwa hyo mnashare?
Nakazia huyo mke kwa boss wake hachomoi!Hatari sana mkuu
Wanaume waliooa wafanyakazi mjue tu mnashare wake zenu na maboss za wake zenu
Sasa mkuu km kanaliwa wewe unafikiri ile ni yako peke yako umefungiwa kwenye FOIL ukila na wenzio wanakulaMimi sio mwalimu ila kuna kamanzi kamadam natoka nako ndio kanaliwa na mkuu wake wa kituo cha kazi
Hakika mkuu kuna swali nilimuuliza akawa anajing'ata ng'ata kujibu. NI wazi mkuu wake anamlaNakazia huyo mke kwa boss wake hachomoi!
Mpelekee Moto kufidia hayo maokoto unayompa ili isikuume sana kamua baba kamuaTunashare mkuu kinachoniuma ni hela za vizinga anavyonipiga
Nipe namba zake mkuu,Tunashare mkuu kinachoniuma ni hela za vizinga anavyonipiga
Ni kweli chifu. Nina mpango nampiga chini muda si mrefuSasa mkuu km kanaliwa wewe unafikiri ile ni yako peke yako umefungiwa kwenye FOIL ukila na wenzio wanakula
Na anamla kuzidi anavyomla kwa hio fidia maokoto mpelekee Moto hakuna namna zingatia maokoto una mwaga noti alafu mkuu ndio anamla inakuumaHakika mkuu kuna swali nilimuuliza akawa anajing'ata ng'ata kujibu. NI wazi mkuu wake anamla
Nitafanya hivyo nikimaliza lazima nimpige chiniMpelekee Moto kufidia hayo maokoto unayompa ili isikuume sana kamua baba kamua