Bueno
JF-Expert Member
- Aug 16, 2022
- 34,607
- 59,725
Usimpige chini humkomoi chura kwa kumpiga teke wewe mpelekee MotoNi kweli chifu. Nina mpango nampiga chini muda si mrefu
Manzi kushare ni kawaida cha muhimu nisijue
Usimpige chini humkomoi chura kwa kumpiga teke wewe mpelekee MotoNi kweli chifu. Nina mpango nampiga chini muda si mrefu
Manzi kushare ni kawaida cha muhimu nisijue
Sijui nisemeje Ila nilipata wawili tena mama tofauti at the same year 😄😄Uli plan au accident
Kuwa na manzi kama huyu inakatisha tamaa tu. Mi nisichopenda kujua fulani anamla halafu anakula vichenchi vyangu ningekuwa namega kisela ingekuwa haina shidaUsimpige chini humkomoi chura kwa kumpiga teke wewe mpelekee Moto
Hahaa na wewe tena unataka uongezeke kwenye list? Niache mimi na mkuu kwanzaNipe namba zake mkuu,
Wewe hujawahi kula wali kwenye sinia moja na watu WENGINE?Kuwa na manzi kama huyu inakatisha tamaa tu. Mi nisichopenda kujua fulani anamla halafu anakula vichenchi vyangu ningekuwa namega kisela ingekuwa haina shida
Binafsi nilioa nikiwa na miaka 23 wife alinizidi kama miaka mi2 hivi na alikuwa matured enough kuanzisha familia,ana adabu mpole mstaarabu.Wadau . Hiv huo umri mtoto wa kiume huna mtoto, hujaoa.. je umechelewa sana ama
Na avarage ya mke wa kuoa awe kuanzia ngap
Nawasilisha
Tutafute pesa tu, vingine ni mbwembwe tu.36 huna mtoto.???? Jiandae kuitwa babu na wanao.... duh.. peak of muscle strength ishafika hapo, kifuatacho ni kudecline, hata sperm quality tayari inaanza kupungua... watch it mzee.. na ukiteleza ukafika 40 ndo basi teennaa
Ndio bora nitangaze ili wanangu wanaofikiria kuoa madamz wajue wakuu wanawala sana😳Ndo Umeanza kutangaza Ili utuharibie?🙄
Wewe ndo umechagua kirusi....usituharibieNdio bora nitangaze ili wanangu wanaofikiria kuoa madamz wajue wakuu wanawala sana
Kirusi vipi tena na wewe? Inajua sisi wanaume inatuuma sana tukijua manzi anayekupiga vizinga analiwa na njemba nyingineWewe ndo umechagua kirusi....usituharibie
Hapana. Lady is firstHii imekaaje mwalimu mmoja tu shule nzima tena wa kike anachaguliwa kwenda kusahihisha mitihani ya mock
Na inasemekana sikuzote mwalimu mkuu ndiye hupendekeza majina ya wanaoenda kumark mnaita kazi maalum
Hivi hapo kweli kunakosa mazingira ya huyu madam aliyeenda kumark kuwa na mahusiano na ticha mkuu kweli?
Mpaka Puru anamlaKama anakupa yote vunga tu maisha lazima yaendelee 😄😄😄
Haliwi hizo ni hisia zako tuKirusi vipi tena na wewe? Inajua sisi wanaume inatuuma sana tukijua manzi anayekupiga vizinga analiwa na njemba nyingine
Kumbe wadada wote mnamtetea mwenzenu. Mtaona nitakachomfanya mwenzenuKama anakupa yote vunga tu maisha lazima yaendelee 😄😄😄
hahah😂😂,, basi awe tu mpole 🤭Mpaka Puru anamla