Umri 34-36 mwanaume umechelewa kuoa ama?

Umri 34-36 mwanaume umechelewa kuoa ama?

Sisi wanaume hatunaga shida na umri, kikubwa uwe na kipato cha kueleweka.

Huko nje Kuna wanaume huwa wanajitafuta Hadi kwenye miaka 40 ndio wanaoa afu wanakuwa na maisha mazuri tu baada ya kuoa.

Ila kwa wanawake ndio ishu.
 
Umri mzuri ni miaka 30, unakuwa matured kutumikia adhabu yako ya kuwaacha baba na mama na kuambatana na mkeo, adhabu ya kula kwa jasho inatakiwa iwe imeshazaa matunda kwaajili ya kutunza familia ili upate cheo Cha baba na cheo Cha mume.
 
Hii imekaaje mwalimu mmoja tu shule nzima tena wa kike anachaguliwa kwenda kusahihisha mitihani ya mock

Na inasemekana sikuzote mwalimu mkuu ndiye hupendekeza majina ya wanaoenda kumark mnaita kazi maalum

Hivi hapo kweli kunakosa mazingira ya huyu madam aliyeenda kumark kuwa na mahusiano na ticha mkuu kweli?
 
Back
Top Bottom