deluxelub
JF-Expert Member
- Jan 1, 2017
- 250
- 165
Namie nasubiri nione awo waliokubaliWatakao toa ushuhuda ni wale waliobahatika kukataa.
Namie nasubiri nione awo waliokubaliWatakao toa ushuhuda ni wale waliobahatika kukataa.
Kakaangu naona umegoma kudanganywa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Watakatifu wa Jf Wengi wanasema waliombwa lakini waligoma kubanduliwa.
Sasa sijui wale wabanduliwao Wako sayari ipi? [emoji23]
Ooooooooh! NoooooUko sahihi mkuu!
Binafsi imewahi kunitokea nikiwa chuoni! Kuna mdada wa makamo nilikuwa namsaidia masomo hasa hesabu maana ndo ulikuwa ugonjwa kwake. Nikashangaa anang'ang'ana kuja kupajua ninapokaa!! Maana mi nilikuwanimepanga off compus, wakati yy anakaa hostel. Kumbe anataka kunizawadia papuchi bana!!!
Basi mapenzi ya mungu yakatimia[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Namie nasubiri nione awo waliokubali
Wanaona aibu lkn tunaona yanayofanyikaWatapita kimya kimya
Hongera sanaImeshanitokea,
Nimeombwa penzi live live kabisa
Ili nipate kazi
Nikablock tu kimya
Nikaendelea na maisha yangu.
Wanaona aibu lkn tunaona yanayofanyika
1 field attachment
2 kutafuta ajira
3 vyuoni ( hapa nina ushahidi,kuna dada ali sup, lkn marks zilirekebishwa juu kwa juu bila ata ya Ku attend supplementary exam[emoji23] [emoji23]
4 kupanda vyeo maofisini(hasa private sector)
5 Au hata mkwamo wa aina yoyote ile uliotatuliwa kwa kutoa papi
Let's share!! Ndo kujifunza kwenyewe huku
Leo na wewe umepata, nifuate hotelini nikupe kazi ya uraisDuuh haijawai tokea kwangu!
Inabidi nijitathmini (ata sijui maana ya hili neno [emoji23][emoji23][emoji23])
Hapa sijui kama.....Hapana.....
Sema Kuna kaka mmoja alinisaidia sana kipindi fulani nimemaliza chuo naanza maisha yangu mpaka nikajijuta mimi mwenyewe ndo nataka anile kichwa. aliniambia chochote nachohitaji nimwambie nisiogope au niende kwake kuchukua....
Wakati hata haoneshi dalili za kuomba kipapa ndokwanzaaa ananiambia habari za demu wake....... Wifi yako Wifi yako mweh!
Nikajikuta tu nampenda na nilikua tayari kumpa kwakweli regardless the habari za wifi and he was very decent and understanding one
Cc Smart911
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Leo na wewe umepata, nifuate hotelini nikupe kazi ya urais
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Duuh haijawai tokea kwangu!
Inabidi nijitathmini (ata sijui maana ya hili neno [emoji23][emoji23][emoji23])
Labda nikupe m interview haf naweza kksumbua mkuuDuuh haijawai tokea kwangu!
Inabidi nijitathmini (ata sijui maana ya hili neno [emoji23][emoji23][emoji23])
Mm kweli uliacha kazi na usawa huuKutoa penzi kwa mashart ni ujinga. Nilikuwa nimeajiriwa serikalini, huyu boss alinitesa ikawa kerooo, nikaamua kuandika barua niende masomoni nimkwepe huwezi amini hakuwai kupitisha barua yangu, nikienda halimashauri naambiwa mkuu wa kituo kwanza apitishe.
Alinifanyia visa vingi sana kazi za ziada napewa mm ili mradi tu nichelewe kutoka, ila kwa kuwa alikuwa MTU mzima alikuwa alazimishi, ananiambia kwa ustaarabu, anasisisitiza kha! Nilivyoona keroo nikaacha kazi kiroho safiii nikaenda shule. Sijutiii na maisha yanasonga.
Ahaaa maboss bana wote wabafanana baadae ya shule nikaanza kutafuta kazi tena kha! Huyu interview alitaka nimfate hotelin, sikwenda, akatoa offer twende nje ya nchi alikuwa anaenda kikazi, Nikablock. Kazi za watu ni mateso ila kama kazi ni yako unapata bila mashariti.
In short siwezi kutoa penzi kisa kazi bora ikose, mm sio mremavu nitafanya shughuri nyingine.
Ulichomoa kweli au unajikana kibingwaniliwahi.
na vipindi ambavyo nakuwa na shida kwelikweli..hadi nakuwa desperate for anything..but nkachomoa mtoto wa kike
nkapiga moyo konde
maisha yanaenda
Pole sananiliwahi.
na vipindi ambavyo nakuwa na shida kwelikweli..hadi nakuwa desperate for anything..but nkachomoa mtoto wa kike
nkapiga moyo konde
maisha yanaenda
Mh Bahati hizo mweHapana.....
Sema Kuna kaka mmoja alinisaidia sana kipindi fulani nimemaliza chuo naanza maisha yangu mpaka nikajijuta mimi mwenyewe ndo nataka anile kichwa. aliniambia chochote nachohitaji nimwambie nisiogope au niende kwake kuchukua....
Wakati hata haoneshi dalili za kuomba kipapa ndokwanzaaa ananiambia habari za demu wake....... Wifi yako Wifi yako mweh!
Nikajikuta tu nampenda na nilikua tayari kumpa kwakweli regardless the habari za wifi and he was very decent and understanding one
Cc Smart911
Safi sana umefunguka vizur xo kama hao wanachenga maelezoHapana.....
Sema Kuna kaka mmoja alinisaidia sana kipindi fulani nimemaliza chuo naanza maisha yangu mpaka nikajijuta mimi mwenyewe ndo nataka anile kichwa. aliniambia chochote nachohitaji nimwambie nisiogope au niende kwake kuchukua....
Wakati hata haoneshi dalili za kuomba kipapa ndokwanzaaa ananiambia habari za demu wake....... Wifi yako Wifi yako mweh!
Nikajikuta tu nampenda na nilikua tayari kumpa kwakweli regardless the habari za wifi and he was very decent and understanding one
Cc Smart911