Umewahi kupewa msaada kwa sharti la kutoa penzi?

Umewahi kupewa msaada kwa sharti la kutoa penzi?

niliwahi.
na vipindi ambavyo nakuwa na shida kwelikweli..hadi nakuwa desperate for anything..but nkachomoa mtoto wa kike
nkapiga moyo konde
maisha yanaenda
Hongera Kama kweli uli resist kubanduliwa ili ukidhi hitaji lililokuwa likikukabili.
 
Tatizo wadada ukiwasaidia kwa moyo mweupe tu kwamba apate ajira au afanikiwe chochote. Anakuzawadia yeye.

Hawajiamini kama wako safe bila kutoa ngono!!
 
Hapana.....

Sema Kuna kaka mmoja alinisaidia sana kipindi fulani nimemaliza chuo naanza maisha yangu mpaka nikajijuta mimi mwenyewe ndo nataka anile kichwa. aliniambia chochote nachohitaji nimwambie nisiogope au niende kwake kuchukua....

Wakati hata haoneshi dalili za kuomba kipapa ndokwanzaaa ananiambia habari za demu wake....... Wifi yako Wifi yako mweh!


Nikajikuta tu nampenda na nilikua tayari kumpa kwakweli regardless the habari za wifi and he was very decent and understanding one




Cc Smart911
Nimeipenda mno hii comment
 
kutoa penzi kwa Bosi ili upate kazi au uendelee kudumu kazini ni ujinga maana dhamana yako ni penzi na likiisha ina maana hauna kazi, thamani yako kama mwanamke inakua imeshuka mno hakuna kitu kibaya labda uko ndani ya ndoa mumeo ajue bosi wako anakumega hizo ndoa hua hazidumu huishia kuvunjika.
na wanawake wengi huambukizwa magonjwa hasa HIV kupitia mapenzi ya namna hii.
 
Na hiyo nafasi ya kwenda kusoma uliipataje?
Unajua kugawa penzi ni kawaida sana sema kwa wanawake huwa anapenda kugawa penzi kwa Mtu anaempenda then anatafuta sababu za kumpa penzi....BUT Ni kawaida sana tuu bibie Au hata kwenye elimu ili upasue.. usikamatwe..
In liacha kazi nikaenda chuo na kujilipia. Kwan kuna shida?
 
Kutoa penzi kwa mashart ni ujinga. Nilikuwa nimeajiriwa serikalini, huyu boss alinitesa ikawa kerooo, nikaamua kuandika barua niende masomoni nimkwepe huwezi amini hakuwai kupitisha barua yangu, nikienda halimashauri naambiwa mkuu wa kituo kwanza apitishe.

Alinifanyia visa vingi sana kazi za ziada napewa mm ili mradi tu nichelewe kutoka, ila kwa kuwa alikuwa MTU mzima alikuwa alazimishi, ananiambia kwa ustaarabu, anasisisitiza kha! Nilivyoona keroo nikaacha kazi kiroho safiii nikaenda shule. Sijutiii na maisha yanasonga.

Ahaaa maboss bana wote wabafanana baadae ya shule nikaanza kutafuta kazi tena kha! Huyu interview alitaka nimfate hotelin, sikwenda, akatoa offer twende nje ya nchi alikuwa anaenda kikazi, Nikablock. Kazi za watu ni mateso ila kama kazi ni yako unapata bila mashariti.

In short siwezi kutoa penzi kisa kazi bora ikose, mm sio mremavu nitafanya shughuri nyingine.
Na sasa hivi uko mtaani unahangaika kazi huna na hicho ulichozuia unagawa kwa mabodaboda bure bila faida yoyote.
 
Kutoa penzi kwa mashart ni ujinga. Nilikuwa nimeajiriwa serikalini, huyu boss alinitesa ikawa kerooo, nikaamua kuandika barua niende masomoni nimkwepe huwezi amini hakuwai kupitisha barua yangu, nikienda halimashauri naambiwa mkuu wa kituo kwanza apitishe.

Alinifanyia visa vingi sana kazi za ziada napewa mm ili mradi tu nichelewe kutoka, ila kwa kuwa alikuwa MTU mzima alikuwa alazimishi, ananiambia kwa ustaarabu, anasisisitiza kha! Nilivyoona keroo nikaacha kazi kiroho safiii nikaenda shule. Sijutiii na maisha yanasonga.

Ahaaa maboss bana wote wabafanana baadae ya shule nikaanza kutafuta kazi tena kha! Huyu interview alitaka nimfate hotelin, sikwenda, akatoa offer twende nje ya nchi alikuwa anaenda kikazi, Nikablock. Kazi za watu ni mateso ila kama kazi ni yako unapata bila mashariti.

In short siwezi kutoa penzi kisa kazi bora ikose, mm sio mremavu nitafanya shughuri nyingine.
Bibie (I assume) kuna tatizo pande zote. Mdada alishakuja kwangu akitaka msaada wa aina hiyo. Nikamuunganisha na rafiki wa karibu kwa kumtambulisha ni ndugu wa karibu ili nimulinde na mahitaji ya boss. Akapata kazi na nikapewa asante ya maneno. Baada ya muda mazoea yakahamia kwangu na dalili zote nilizoona nilitakiwa niombe urafiki wa ngono! Nifanyeje sasa? Nikakopwa pesa baadaye malipo yanakuja kwa taabu sana kama kwa kusubilia niseme jambo!

Lakini pia usishangae ni wanaume wanaotongoza. Unatongozwa na aanayekuona na aliye karibu nawe. Lakini laani yule anayelazimisha.
 
Kutoa penzi kwa mashart ni ujinga. Nilikuwa nimeajiriwa serikalini, huyu boss alinitesa ikawa kerooo, nikaamua kuandika barua niende masomoni nimkwepe huwezi amini hakuwai kupitisha barua yangu, nikienda halimashauri naambiwa mkuu wa kituo kwanza apitishe.

Alinifanyia visa vingi sana kazi za ziada napewa mm ili mradi tu nichelewe kutoka, ila kwa kuwa alikuwa MTU mzima alikuwa alazimishi, ananiambia kwa ustaarabu, anasisisitiza kha! Nilivyoona keroo nikaacha kazi kiroho safiii nikaenda shule. Sijutiii na maisha yanasonga.

Ahaaa maboss bana wote wabafanana baadae ya shule nikaanza kutafuta kazi tena kha! Huyu interview alitaka nimfate hotelin, sikwenda, akatoa offer twende nje ya nchi alikuwa anaenda kikazi, Nikablock. Kazi za watu ni mateso ila kama kazi ni yako unapata bila mashariti.

In short siwezi kutoa penzi kisa kazi bora ikose, mm sio mremavu nitafanya shughuri nyingine.
N ulemavu si kulemaa
 
Nawaza tuu kwa sauti...kama ni binti siku ukikubali yaani kama naona utakavyokoma kwa kupigwa mashine,boss akisikia kiu tuu utamsikia "njoo ofisini au tangulia ile sehemu yetu" aisee ni mateso bila chuki na ukijaribu kujikurupusha uchomoe utaskia tena "unataka kazi hutaki" haahhahah shenzi taipu....Ila weñgi wanao kubali ni vilaza,hawajiamini na hawana uwezo wa kutosha kiutendaji.
 
Kutoa penzi kwa mashart ni ujinga. Nilikuwa nimeajiriwa serikalini, huyu boss alinitesa ikawa kerooo, nikaamua kuandika barua niende masomoni nimkwepe huwezi amini hakuwai kupitisha barua yangu, nikienda halimashauri naambiwa mkuu wa kituo kwanza apitishe.

Alinifanyia visa vingi sana kazi za ziada napewa mm ili mradi tu nichelewe kutoka, ila kwa kuwa alikuwa MTU mzima alikuwa alazimishi, ananiambia kwa ustaarabu, anasisisitiza kha! Nilivyoona keroo nikaacha kazi kiroho safiii nikaenda shule. Sijutiii na maisha yanasonga.

Ahaaa maboss bana wote wabafanana baadae ya shule nikaanza kutafuta kazi tena kha! Huyu interview alitaka nimfate hotelin, sikwenda, akatoa offer twende nje ya nchi alikuwa anaenda kikazi, Nikablock. Kazi za watu ni mateso ila kama kazi ni yako unapata bila mashariti.

In short siwezi kutoa penzi kisa kazi bora ikose, mm sio mremavu nitafanya shughuri nyingine.

Kwanini mnaita penzi wakati ni ngono? Au mnayatumia hayo maneno mawili interchangeably
 
Mkuu ulaji huu wa watoto wa kike ni aina flani ya ubakaji.

Binafsi siwezi kufanya upumbavu huu, huwezi tongoza hadi utumie cheo au utajiri?
Napenda penzi lilojaa huba, siwezi kutembea na msichana hadi nihakikishe nimejiona ndani ya moyo wake na wala sio yeye kuvutiwa na nilicho nacho au mimi kumtamani na kutumia hila za nafasi ya kazi au vinginevyo.

Tumeumbwa tofauti mno.
being professional.......
 
Back
Top Bottom