Umewahi kupewa msaada kwa sharti la kutoa penzi?

Umewahi kupewa msaada kwa sharti la kutoa penzi?

Baada ya kumaliza chuo nilipata kazi ya muda world vision, bosi Wangu alikua mama mchungaji decent sana ambaye mume wake alikua anaishi arusha, yule dada alikua mikausho sana ofisini na hazoeleki, kila jumanne nilienda nae store kufanya stocktaking, siku moja tumefika store tunakagua ghafla akanivuta kwenye magunia akaanza kunibambia huku tukidendeka nilishtuka ila nikaona kama ameanzisha acha nimpelekee tu moto, kuanzia siku ile tukawa kila tukifika store lazima nimbandue tuliendelea kimya kimya na hakuna aliyejua, cku moja akaniita kwake huko ndo nilienda kumfanyia laana nyonya sana hadi Makalio, mama mchungaji alichanganyikiwa hadi of is in I baadhi ya watu wakaanza kusanukia, hadi sasa sipo tena pale ila tunawasiliana.
We kiboko
 
Nilitafuta ajira kwa shida sana sasa nikaja nikapata na alokuwa ananipitishe 100% akawa anataka kulala na mm si kwamba alikuwa ananipenda no n kuchukulia ule udhaifu wa mm kuhangaikia ajira

Sasa akasema nikigoma ajira sipat i basi nikamkubalia tukaenda baa mbez beach kula kunywa ...wakaja marafiki zake kunywa pombe sana tena sana na mm nikawa nakunywa nilewe ili nisiwez kumzingua ili nipate ajira

Sasa akili ikanijia gafla nifanye jambo basi nikafanya haraka likatimia ,,muda wa kuondoka saa 7 usiku ,,cha kwanza nikamwambia kaoge alivyomaliza na pombe zile mpka mm nitoke bafun(mana nilikaa sana nikijivutisha muda nilipritend mpka kutapika) akawa keshalala

Nikashukuru Mungu nikasema ehh Mungu nivushe na asubuh basi nikaseti mitambo yangu niliyoiweka sawa haraka pale baa

Asubuh saa kum na moja mshikaji bos anatak kitu kimesimama mm tena kumwambia sogea huku ,, kusogea tu anataka kuja kupanda juu nikaanza kupiga kelele ,,ya nn HIRIZI kubwa hhahahaaaaaaa....napiga kelele haswa huku nisharuka kitandan aisee nikaanza kumwambia ww mshirikina utaniua nn hiloo hhaaaa

Nilimwashia moto kuficha aibu akaniajiri mana nilipiga picha na ofisin akawa hathubutu kunipelekesha hata kidogo mana mjanja mm

Sasa kujitetea akawa anasema itakuwa mwanamke wake ndo kamfanyia hayo mana mshirikina sana na alikuja kumwacha bila kujua hirizi fake nilitengeneza mm baa baada ya kuona ananilazimisha penzi bila mm kuridhia na nina shida

Hassan kama uko huku nakiri kabisa nilikukosea baada ya ww kutaka kunikosea ...nisamehe


Uongo wa mchana wa saa nane
 
Nilitafuta ajira kwa shida sana sasa nikaja nikapata na alokuwa ananipitishe 100% akawa anataka kulala na mm si kwamba alikuwa ananipenda no n kuchukulia ule udhaifu wa mm kuhangaikia ajira

Sasa akasema nikigoma ajira sipat i basi nikamkubalia tukaenda baa mbez beach kula kunywa ...wakaja marafiki zake kunywa pombe sana tena sana na mm nikawa nakunywa nilewe ili nisiwez kumzingua ili nipate ajira

Sasa akili ikanijia gafla nifanye jambo basi nikafanya haraka likatimia ,,muda wa kuondoka saa 7 usiku ,,cha kwanza nikamwambia kaoge alivyomaliza na pombe zile mpka mm nitoke bafun(mana nilikaa sana nikijivutisha muda nilipritend mpka kutapika) akawa keshalala

Nikashukuru Mungu nikasema ehh Mungu nivushe na asubuh basi nikaseti mitambo yangu niliyoiweka sawa haraka pale baa

Asubuh saa kum na moja mshikaji bos anatak kitu kimesimama mm tena kumwambia sogea huku ,, kusogea tu anataka kuja kupanda juu nikaanza kupiga kelele ,,ya nn HIRIZI kubwa hhahahaaaaaaa....napiga kelele haswa huku nisharuka kitandan aisee nikaanza kumwambia ww mshirikina utaniua nn hiloo hhaaaa

Nilimwashia moto kuficha aibu akaniajiri mana nilipiga picha na ofisin akawa hathubutu kunipelekesha hata kidogo mana mjanja mm

Sasa kujitetea akawa anasema itakuwa mwanamke wake ndo kamfanyia hayo mana mshirikina sana na alikuja kumwacha bila kujua hirizi fake nilitengeneza mm baa baada ya kuona ananilazimisha penzi bila mm kuridhia na nina shida

Hassan kama uko huku nakiri kabisa nilikukosea baada ya ww kutaka kunikosea ...nisamehe

Mmmh hii ni kamba kabisa

Yaani mmekwenda baa mkabugia ukapata akili ya kutengenezs hirizi feki mmmmh

Hapo ulipata akili ya haraka haraka ukiwa room halafu hirizi ulitengeneza baa mmmh

Halafu mkishalewa kabla ya yote ni mchezo kwangu kwa sababu akili zinahama kwa muda

Anyway hongera sana



Uongo wa mchana wa saa nane
 
Nilitafuta ajira kwa shida sana sasa nikaja nikapata na alokuwa ananipitishe 100% akawa anataka kulala na mm si kwamba alikuwa ananipenda no n kuchukulia ule udhaifu wa mm kuhangaikia ajira

Sasa akasema nikigoma ajira sipat i basi nikamkubalia tukaenda baa mbez beach kula kunywa ...wakaja marafiki zake kunywa pombe sana tena sana na mm nikawa nakunywa nilewe ili nisiwez kumzingua ili nipate ajira

Sasa akili ikanijia gafla nifanye jambo basi nikafanya haraka likatimia ,,muda wa kuondoka saa 7 usiku ,,cha kwanza nikamwambia kaoge alivyomaliza na pombe zile mpka mm nitoke bafun(mana nilikaa sana nikijivutisha muda nilipritend mpka kutapika) akawa keshalala

Nikashukuru Mungu nikasema ehh Mungu nivushe na asubuh basi nikaseti mitambo yangu niliyoiweka sawa haraka pale baa

Asubuh saa kum na moja mshikaji bos anatak kitu kimesimama mm tena kumwambia sogea huku ,, kusogea tu anataka kuja kupanda juu nikaanza kupiga kelele ,,ya nn HIRIZI kubwa hhahahaaaaaaa....napiga kelele haswa huku nisharuka kitandan aisee nikaanza kumwambia ww mshirikina utaniua nn hiloo hhaaaa

Nilimwashia moto kuficha aibu akaniajiri mana nilipiga picha na ofisin akawa hathubutu kunipelekesha hata kidogo mana mjanja mm

Sasa kujitetea akawa anasema itakuwa mwanamke wake ndo kamfanyia hayo mana mshirikina sana na alikuja kumwacha bila kujua hirizi fake nilitengeneza mm baa baada ya kuona ananilazimisha penzi bila mm kuridhia na nina shida

Hassan kama uko huku nakiri kabisa nilikukosea baada ya ww kutaka kunikosea ...nisamehe
kamba!!
 
Bibie (I assume) kuna tatizo pande zote. Mdada alishakuja kwangu akitaka msaada wa aina hiyo. Nikamuunganisha na rafiki wa karibu kwa kumtambulisha ni ndugu wa karibu ili nimulinde na mahitaji ya boss. Akapata kazi na nikapewa asante ya maneno. Baada ya muda mazoea yakahamia kwangu na dalili zote nilizoona nilitakiwa niombe urafiki wa ngono! Nifanyeje sasa? Nikakopwa pesa baadaye malipo yanakuja kwa taabu sana kama kwa kusubilia niseme jambo!

Lakini pia usishangae ni wanaume wanaotongoza. Unatongozwa na aanayekuona na aliye karibu nawe. Lakini laani yule anayelazimisha.
Ulimgegeda lakini??
 
Nilitafuta ajira kwa shida sana sasa nikaja nikapata na alokuwa ananipitishe 100% akawa anataka kulala na mm si kwamba alikuwa ananipenda no n kuchukulia ule udhaifu wa mm kuhangaikia ajira

Sasa akasema nikigoma ajira sipat i basi nikamkubalia tukaenda baa mbez beach kula kunywa ...wakaja marafiki zake kunywa pombe sana tena sana na mm nikawa nakunywa nilewe ili nisiwez kumzingua ili nipate ajira

Sasa akili ikanijia gafla nifanye jambo basi nikafanya haraka likatimia ,,muda wa kuondoka saa 7 usiku ,,cha kwanza nikamwambia kaoge alivyomaliza na pombe zile mpka mm nitoke bafun(mana nilikaa sana nikijivutisha muda nilipritend mpka kutapika) akawa keshalala

Nikashukuru Mungu nikasema ehh Mungu nivushe na asubuh basi nikaseti mitambo yangu niliyoiweka sawa haraka pale baa

Asubuh saa kum na moja mshikaji bos anatak kitu kimesimama mm tena kumwambia sogea huku ,, kusogea tu anataka kuja kupanda juu nikaanza kupiga kelele ,,ya nn HIRIZI kubwa hhahahaaaaaaa....napiga kelele haswa huku nisharuka kitandan aisee nikaanza kumwambia ww mshirikina utaniua nn hiloo hhaaaa

Nilimwashia moto kuficha aibu akaniajiri mana nilipiga picha na ofisin akawa hathubutu kunipelekesha hata kidogo mana mjanja mm

Sasa kujitetea akawa anasema itakuwa mwanamke wake ndo kamfanyia hayo mana mshirikina sana na alikuja kumwacha bila kujua hirizi fake nilitengeneza mm baa baada ya kuona ananilazimisha penzi bila mm kuridhia na nina shida

Hassan kama uko huku nakiri kabisa nilikukosea baada ya ww kutaka kunikosea ...nisamehe
mkuu kwa heshima na taadhima hii ni fiksi,, hiyo "perfect market" unayotaka kutuaminisha ilikutokea ujue kabisa zinatokeaga vitabuni na kwenye movie tuu..
 
Na sasa hivi uko mtaani unahangaika kazi huna na hicho ulichozuia unagawa kwa mabodaboda bure bila faida yoyote.
Seriously? Hujui unaemuongelewa. Nimekusamehe buree kwa Maneno yako usiyoyajua, sio wote tuko jf kwa kuigiza. Punguza stress dia tafuta kazi za uhalali zipo
 
Habari za mapumziko wakuu!!
Uzi niliokuja nao Leo ni Je umewahi kutatuliwa matatizo yako na mtu usiyemjua au ata unayemjua kwa masharti ya kutoa penzi!!?
Hasa wanawake ni wahanga ktk hili!!
Ebu funguka ilikuwaje!!?[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Vepee mkuuu umembong'olea MTU tayar nini[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Baada ya kumaliza chuo nilipata kazi ya muda world vision, bosi Wangu alikua mama mchungaji decent sana ambaye mume wake alikua anaishi arusha, yule dada alikua mikausho sana ofisini na hazoeleki, kila jumanne nilienda nae store kufanya stocktaking, siku moja tumefika store tunakagua ghafla akanivuta kwenye magunia akaanza kunibambia huku tukidendeka nilishtuka ila nikaona kama ameanzisha acha nimpelekee tu moto, kuanzia siku ile tukawa kila tukifika store lazima nimbandue tuliendelea kimya kimya na hakuna aliyejua, cku moja akaniita kwake huko ndo nilienda kumfanyia laana nyonya sana hadi Makalio, mama mchungaji alichanganyikiwa hadi of is in I baadhi ya watu wakaanza kusanukia, hadi sasa sipo tena pale ila tunawasiliana.
Mkuu aisee
 
Duh kwahiyo sisi waomba kazi kuna makubwa yanatungoja au?
 
Back
Top Bottom