Paap
JF-Expert Member
- Oct 3, 2015
- 1,493
- 1,401
one of the my best comment katika thread hii..Ubarikiwe sana
Karibu
one of the my best comment katika thread hii..Ubarikiwe sana
Baada ya kumaliza chuo nilipata kazi ya muda world vision, bosi Wangu alikua mama mchungaji decent sana ambaye mume wake alikua anaishi arusha, yule dada alikua mikausho sana ofisini na hazoeleki, kila jumanne nilienda nae store kufanya stocktaking, siku moja tumefika store tunakagua ghafla akanivuta kwenye magunia akaanza kunibambia huku tukidendeka nilishtuka ila nikaona kama ameanzisha acha nimpelekee tu moto, kuanzia siku ile tukawa kila tukifika store lazima nimbandue tuliendelea kimya kimya na hakuna aliyejua, cku moja akaniita kwake huko ndo nilienda kumfanyia laana nyonya sana hadi Makalio, mama mchungaji alichanganyikiwa hadi of is in I baadhi ya watu wakaanza kusanukia, hadi sasa sipo tena pale ila tunawasiliana.
karibu nikupatie kazi ofisini kwangu ila jiandae. kunipatia. papuchi![emoji14] [emoji14] [emoji14]Duh kwahiyo sisi waomba kazi kuna makubwa yanatungoja au?
Ebwana we jamaa kiboko hata avatar huoni?karibu nikupatie kazi ofisini kwangu ila jiandae. kunipatia. papuchi![emoji14] [emoji14] [emoji14]
[emoji2] hahah Dah mkuu,sikuangalia. vizuri hiyo avatar!Ebwana we jamaa kiboko hata avatar huoni?
Mkuu umem expose mke wa mama mchungaji anayefanya kazi world vision...nomaBaada ya kumaliza chuo nilipata kazi ya muda world vision, bosi Wangu alikua mama mchungaji decent sana ambaye mume wake alikua anaishi arusha, yule dada alikua mikausho sana ofisini na hazoeleki, kila jumanne nilienda nae store kufanya stocktaking, siku moja tumefika store tunakagua ghafla akanivuta kwenye magunia akaanza kunibambia huku tukidendeka nilishtuka ila nikaona kama ameanzisha acha nimpelekee tu moto, kuanzia siku ile tukawa kila tukifika store lazima nimbandue tuliendelea kimya kimya na hakuna aliyejua, cku moja akaniita kwake huko ndo nilienda kumfanyia laana nyonya sana hadi Makalio, mama mchungaji alichanganyikiwa hadi of is in I baadhi ya watu wakaanza kusanukia, hadi sasa sipo tena pale ila tunawasiliana.
Hata hivo ndo wachache. Asilimia kubwa walitoa mzigo.Watakao toa ushuhuda ni wale waliobahatika kukataa.
Wanapita kimyakimya mkuu.Waliotoa wako wapi
Duh kwahiyo sisi waomba kazi kuna makubwa yanatungoja au?
Wanawake waongo mnoo!Wanawke bhana humu wote mtasema mlichomoa,
Hao walobanduliwa ni wapi,
Semeni tunukweli aliomba mzigo nikampa kw masharti ya kupewa kazi
Wanawake waongo mnoo!
Sio kweli mkuu...Madem wa siku hizi ni CHIPS YAI tu,ukimnunulia unabeba kilaiiiiiini tena bila masharti yoyoote[emoji1321]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Uongo wa mchana wa saa nane
Vifungashio vya hirizi alivipata wapi na yuko bar ? At the same time mtu umelewa?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kamba ya hatari matukio hayana uwiano hata kidogo
Mi sio wa level hizo mkuu!....kwanza sijawahi mlilia mtu shida or kutafuta Kazi, namshukuru MunguVipi wewe haikutokea kwako wadau wakaomba kinu watwange makande?
nadhani ukitoa "the" ama "my" kisha ukaongeza "s" kwenye comment itapendeza zaidione of the my best comment katika thread hii..Ubarikiwe sana
Hao mabosi wa hizo taasisi ndio waache kuharibu jina la taasisi yao.Yaani kataja mpaka taasisi, shubamiti, hii mbaya sana Mkuu, tunaharibu credibility za taasisi za watu jamani
mmbongo mmbongo tu atapandisha ila ukweli hussein alikulaVifungashio vya hirizi alivipata wapi na yuko bar ? At the same time mtu umelewa?
Huuuhhhhuuu
[emoji1] [emoji1] [emoji1] sentensi moja lakini ina ujumbe mzito.Watakao toa ushuhuda ni wale waliobahatika kukataa.