Umewahi kupewa msaada kwa sharti la kutoa penzi?

Umewahi kupewa msaada kwa sharti la kutoa penzi?

Hili ni janga kubwa sana hasa kwa wanawake october nilikua namuuguza mama yangu muhimbili ambae anasumbuliwa na canser ya ini nikakutana na DR mmoja akaonyesha kunihurumia sana cha kwanza ni mtoto pekee halafu umri nilionao kuzunguka na mgonjwa kwenye vipimo kiukweli alinisaidia mnoo sasa mwishoni nampa asante na kumwambia kesho yake ningefata majibu ya mwisho ananiambia tuonane saa mbili usiku nikamjibu ni ngumu siezi jamani yale majibu nilipata baada ya week mbili Na akaniambie yeye kaanza likizo nitafute mtu wa kunisaidia vipimo vingine kwenye systm havipo tukaanza pima upya nilikoma kikweli[emoji134][emoji134][emoji27][emoji27]
Pole sana bibie ndo maisha hayo
 
Nimesikia habari za Trump sasa hivi, wa-US wakikumbuka habari za nyuma, nami nikakumbuka tena hii hadithi yako. Inaonekana ladies munajipa udhaifu bila sababu. Sasa hivi ndo wanadada wa US wanajitokeza kusema matatizo yaliyowapata kwa Trump. Sababu kubwa wanasema wakati ule alikuwa mtu maarufu ambaye walidhani hawatakuwa na ubavu wa kumpata kisheria. It's always like that. wale aliowapata hawatasema, ng'o!
Mkuu maisha hata acha tu
 
Habari za mapumziko wakuu,

Uzi niliokuja nao leo ni je umewahi kutatuliwa matatizo yako na mtu usiyemjua au ata unayemjua kwa masharti ya kutoa penzi?

Hasa wanawake ni wahanga katika hili.

Ebu funguka ilikuwaje?


pole but Hilo ni tatizo ambalo linatukumba wanawake tulio wengi.... But ambacho naweza kukuambia Do not sell your Destiny kwa shida ya saiku moja dear utu wako unadhamani sana kuliko hilo tatizo ulilonalo....
mimi imewahi kunikuta nilikua na apply position flan then mtu ambaye alitakiwa afanye recommendation akawa ananizingua anataka K I said Yes then he called me Hotelini nilichukua pad yangu nikaweka tomato katikati then nikaenda Halafu wakati wa kutaka kula Tunda nikamwambia siko vzr so I kissed him vzr sana nikamjengea Trust, next Day aka recommend nikapata the position, Uzuri ile position haikuhusiana na yeye tena so akawa anashindwa namna ya kunibana na k sikumpa... Don't try this mimi nilifanya hivi coz niliona weakness area so nikaitumia hiyooo
 
Back
Top Bottom