atlas copco
JF-Expert Member
- Jun 15, 2015
- 8,552
- 9,809
Malimbukeni tuu hao watakaodhamini,isitoshe kusema hao wadhamini ndio watakaofuatia kula hilo tunda kimasiharaMkuu wenzako washakubali kudhamini. Kuna watu hawana mbambamba hapa jf
Kaa kwa kutulia
Ujasiriamali mkuu....😂😂😂Nyiee wanawake washamba toeni njaa zenu humu.
Na nyie wanaume mawumanaiza acheni ulimbukeni mnatumika vibaya na kizembe Sana hivyo vishilingi Mwenyezi Mungu alivyo wajaalia vitumieni vizuri ..msivitumie kufurahisha Hawa washamba cos vikija kuisha mtanyooka.
Huu uzi umesonga bila story zenu kuwepo na utasonga bila story zenu.
Kama unahisi story yako ni big deal keep it utamuadisia Basha wako period.
Na watakaolipia ni makuzi tuuyaani akubake mwingine tulipie sisi hakuna mwanaume atafanya huo upuuzi
Kwani ww hutaki udhamini?Sijui nilete yanguu au baasi[emoji3526][emoji3526][emoji3526][emoji3526]
[emoji23][emoji23][emoji23]yaani akubake mwingine tulipie sisi hakuna mwanaume atafanya huo upuuzi
Mkuu kama hutojali unaweza kunitag kwenye huo uzi [emoji116][emoji116][emoji116]Niliwahi kusimlia humu jinsi yule mheshimiwa alivyonikula kimasihara.
Tuliachana tukapotezana kabisa lakini hatukugombana.
Ashukuriwe member aliyeleta humu Jf uzi wenye link ya kupata namba za simu ulizopoteza hata miaka 10 iliyopita.
Nitarudi kuwaelezea nilivyompata mheshimiwa wangu tukapasha kiporo.....[emoji39][emoji2][emoji6]
Kati ya sisi na yeye nani amepotea,??[emoji1787][emoji1787]
Husomi vzr mkuu,mimba nyingi tu,kuna dogo hapo juu alimla mwalimu wake akampa na mimba ssa hivi ana mtoto wakeHizi kimasikhara nyingi watu hawatumii kinga na wachache wanaotumia wanazikumbuka katikati ya story! Swali langu ni kuwa mbona hakuna anaesema alitia mimba??
Umebaka mbwa weweKIMASIHARA, MWEZI ULIOPITA
Kuna binti alikuwa kavaa kijigauni kile cha kubana halafu kinaishia magotini na mpasuo juu
Wakati anaruka mtaro kwenda upande wa pili, akatatua rinda, mpasuo ukaongezeka
Mimi nilikuwa na kiduka cha kuuza khanga na vitenge, nikamwita kistaarabu, "Samahani Sister, Mambo" Hakunijibu akakaza macho yake mbele, nikajaribu kumuita mara kadhaa hadi nikaanza zile za "We dada We!" Ananikazia
Kufika mbele kidogo si wahuni wakaanza kumpigia mirudhi, kelele za "Oyooo" zilisikika, kakutana na akina dada wenzie wakamwelekeza kwenye duka langu anunur japo khanga! Dada kafika anajichekesha tu, eti "Kaka Mambo" Nikamuitikia, akaanza "Eti una khanga ya 10,000 hapo unisaidie" Nikamjibu ninazo za kuanzia 50,000 Akaanza kulalamika, yaani hiki ki khanga ndo bei hivyo, nikamjibu kwa sababu ya dharau zako nimeamua kupandisha bei ghafla, kitenge chenyewe laki! Akalia lia pale kama nusu saa hivi, nikamwambia alete hiyo 10k, nikaagiza msosi wa buku 2 na soda nikampatia ale kwanza tena nilimkaribisha dukani kwangu ndani, nikamchanganyia na kileweshi
Dakika chache akadai anajihisi kuchoka, nikamwambia twende kwangu apumzike! Nikachukua khanga moja ya elfu saba nikamfunga, tukaenda hadi gheto, kufika keshalegea, nikamchakata mbususu kama saa nzima hivi, nikamwacha alale, kishtuka saa 1, nikamsindikiza kituo cha daladala, akaondoka
Ila alilalamika kinyama, nikamwambia ndo awe anaacha dharau barabarani!
Ila siku chache baadae alikuwa akiileta naichakata anaondoka! Sijui alipotelea wapi yule bidada, nilikiwa nikimchakata tu, kesho yake biashara inaenda fresh sio poa!
Sina Wala nini[emoji16][emoji16][emoji3526][emoji3526][emoji3526]Mmmh
Sina shogaaaWeka basi
[emoji16][emoji38][emoji38]mi mpenzi msomajkKwani ww hutaki udhamini?
[emoji16] inauliza jibu wakati unajuaNani alimpiga bann mtumishi?[emoji23]View attachment 2288241
Hii nchi kuna wapumbavu wengi sana.Akipatikana mdhamini wa kueleweka (I mean wa kueleweka) nitaleta namna nilivyopoteza bikira yangu kimasihara
Naomba unitag kwenye uo uzi aseeee wa kupata namba zlizopoteaNiliwahi kusimlia humu jinsi yule mheshimiwa alivyonikula kimasihara.
Tuliachana tukapotezana kabisa lakini hatukugombana.
Ashukuriwe member aliyeleta humu Jf uzi wenye link ya kupata namba za simu ulizopoteza hata miaka 10 iliyopita.
Nitarudi kuwaelezea nilivyompata mheshimiwa wangu tukapasha kiporo.....[emoji39][emoji2][emoji6]
Nilijua tu huna mdogo wangu, zako zote ni "tukutane jioni pale****"🤣🤣Sina Wala nini[emoji16][emoji16][emoji3526][emoji3526][emoji3526]
Nitag mkuu kwenye huo uziNiliwahi kusimlia humu jinsi yule mheshimiwa alivyonikula kimasihara.
Tuliachana tukapotezana kabisa lakini hatukugombana.
Ashukuriwe member aliyeleta humu Jf uzi wenye link ya kupata namba za simu ulizopoteza hata miaka 10 iliyopita.
Nitarudi kuwaelezea nilivyompata mheshimiwa wangu tukapasha kiporo.....[emoji39][emoji2][emoji6]
Boya kabisa sijui boya gani hilo kalipata la kumtumia bando kisa story ya kupigwa ndende [emoji3]Mshamba plusplus huyu manzi
ntashukuru sanaPoa ngoja niutafute nikiupata nitakutag mkuu
Kigoma Motoni hukoEnzi hizo Niko mkoa Fulani, wilaya Fulani mwisho wa reli. Mimi nilikuwa wilayani km in charge wa huko na jamaa zangu wa kampuni moja na mimi walikuwa mkoani. Basi Kila week end ilikuwa lazima niingie mjini, yaani mkoani niungane na jamaa zangu ni-refresh mind.
Week end Moja nikawa na mwenyeji wangu "location" yaani kiwanja Cha kula raha tulikuwa tukiita hivyo. Jamaa alikuwa na demu wake Mimi mgeni Sina mtu nachakata maji na nyama tu. Mara jamaa akamshtua demu wake aniitie rafiki yake anipe kampani. Ilikuwa km utani lkn shemeji akanyanyua simu kumwita rafikiye.
Wkt rafikiye anakuja jamaa na demu wake waliishaenda kujipooza ndani, na Mimi nikawa nimebaki mwenyewe namsubiri mgeni afike. Mara mgeni akafika, kalikuwa kadada karembo kweli, kanyamwezi kale bado kinda fulani hivi. Nikajitambulisha, nikamwambia rafikiye wako ndani wanajipooza na boyfreind wake ila aagize chochote anachotaka.
Baada ya kuagiza vinywaji na maakuli, Mimi nikajitoa ufahamu nikamwambia unaonaje tuhamie ndani ni kuzuri zaidi ya hapo. Salalee!!! akakubali na tukahamishiwa Kila kilichochetu chumbani. Huko sasa ilikuwa ni ufundi wa kuchakata maneno kumkaribisha mgeni ili awe mwenyeji na mchakato ukamilike.
Mshikaji alipotoka na demu wake ilibidi watupigie simu, tukavunga tumehama kiwanja wao waendelee tu na yao.
Baadae jamaa, alishangaa Sana imekuwaje nimemkula mwanachuo haraka hivyo. Ndio hivyo niliuliza kimasahara kuingia ndani, akakubali nikala mpaka mzigo. Aliendelea kuwa demu wangu mpaka nilipohama kikazi.